cưa đổ e MítSu rồi thì phải yêu thế nào?

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
e mới bắt được vợ của 1 thằng làm ở Sứ quán Mông Cổ. Không biết sẽ phải Mông má nó thế nào đây? Các bác tư vấn cho e 1 phát , e đang định giữ nó lại nghịch ngợm 1 thời gian.

ảnh: vợ 2 mới cưới về ( Mitsubishi 3000GT đời 1999 )

vote cho e cái nào để e còn có sức độ xe

Chỉnh sửa cuối:

Bluebloa

Xe điện
Website
www.lol.com
Bác mua bao nhiêu vậy cà? Xe này Bác cứ chạy độ làm gì???

Ruabo

Xe buýt
Xe bác đẹp thật đấy, em thấy để thế chạy cũng ngon rồi, độ vào đâu nữa?

vnz

Xe hơi
con này vợ cũ của em :) GTO twin turbo hả bác? con này lúc ăn turbo vào cực sướng, người cứ giật hết về cả đằng sau, ngày xưa em có độ thêm 1 số thứ như turbo timer, gauges và sơn lại xe màu trắng rồi dán 2 vạch mày đen từ đầu xe đến đuôi, giống trong fast and furious

em nghĩ con này bác chỉ cần độ thêm mag, mua turbo timer, độ thêm phía trong thôi còn ở ngoài thì gần như là đã hoàn chỉnh rồi

unik

Xe buýt
Em này ngoại thất còn nuột nà quá.

Bác thử làm thế này nhé: Thay bumper trước sau, side skirt, lên nắp ca bô fiber carbon, lắp spoiler bằng nhôm cường độ cao, thay Rim xoay, dán tem lửa 2 bên sườn. Máy thì bác độ NOS, thay phanh đĩa tản nhiệt, thay nhún hydraulic.

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
CAMEL nói:
Theo em con này chỉ cần kiếm bộ mâm đẹp là ổn
đầu tiên thay bộ mâm cái đã , nhưng e chưa biết xe này lắp mâm cỡ bao nhiêu và quả mâm nào phù hợp nhất. Bác nào biết chỉ giáo giúp e 1 phát

Bluebloa: e mua 8.000 usd ( xe ngoại giao ko có thuế gì cả ) , tính e thích nghịch ngợm 1 tí cho nó đỡ ngứa tay chân

Ruabo: e định độ mâm rồi đến body kit rồi học tập bác zippo chơi 1 quả.... chim ưng đen ( sơn lại màu đen ) :)..... rồi theo bác 2snguyen
Xe tăng thì chắc e vỡ nợ luôn ke ke

Chỉnh sửa cuối:
Nếu bác sợ yêu em nó như em xui ở trên tốn kém thì tạm thế này cũng được: SPoiler trước + sau, Thay đuôi bô Crom, Neon lite gầm, thay kính nhuộm màu, Sơn lại màu Metallic Purple, mấy thứ này bên Tung cửa đầy, rẻ rề hà.
Làm xong có nhiều người đòi yêu vợ bác có khi lại không muốn ly dị ấy chứ (y)

Chỉnh sửa cuối:

Drifter

Xe buýt
Em nghĩ không nên sơn mầu đen đâu bác Sơn. Để mầu đỏ đó rồi thay Rims crom như chiếc Infiniti G35 coupe mà bác lamboghini up lên đó sẽ đẹp hơn. Rims size 19 là được. Tiền sơn để độ hay hơn. Có mấy cái rims, bodykit ngon lành là ổn roài. Thêm bộ ghế thể thao như Recaro hoặc Spaco thì đảm bảo xe bác có thằng đòi cưới ngay. Chứ để ngon lành hẳn thì tốn thời gian và tiền lắm, tuy nhiên bán còn đắt hơn nữa.

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
2snguyen nói:
Nếu bác sợ yêu em nó như em xui ở trên tốn kém thì tạm thế này cũng được: SPoiler trước + sau, Thay đuôi bô Crom, Neon lite gầm, thay kính nhuộm màu, Sơn lại màu Metallic Purple, mấy thứ này bên Tung cửa đầy, rẻ rề hà.
Làm xong có nhiều người đòi yêu vợ bác có khi lại không muốn ly dị ấy chứ (y)
ke ke , đúng đấy bác. e độ xe rồi còn tính đi lừa trẻ con nên ko dám chơi thẳng tay , làm thế nào đầu tư ít mà hiệu quả cao. Nên bác thông cảm , chứ độ như lúc đầu bác khuyên chắc bán lỗ 1 nửa luôn

SonNga.com

Xe quá date
Website
www.SonNga.com
Drifter nói:
Em nghĩ không nên sơn mầu đen đâu bác Sơn. Để mầu đỏ đó rồi thay Rims crom như chiếc Infiniti G35 coupe mà bác lamboghini up lên đó sẽ đẹp hơn. Rims size 19 là được. Tiền sơn để độ hay hơn. Có mấy cái rims, bodykit ngon lành là ổn roài. Thêm bộ ghế thể thao như Recaro hoặc Spaco thì đảm bảo xe bác có thằng đòi cưới ngay. Chứ để ngon lành hẳn thì tốn thời gian và tiền lắm, tuy nhiên bán còn đắt hơn nữa.
e định sơn lại màu đen nhưng tìm trên google thì thấy dòng này sơn màu đen ko đẹp. Xem đi xem lại thấy màu đỏ là đẹp nhất.

độ ghế thì chắc chắn phải độ lại rồi , Recaro hoặc Spaco là số 1.

vnz

Xe hơi
em nghĩ nếu bác định độ niền thì chỉ nên làm quả 18 thôi vì gầm GTO đã khá thấp rồi, nếu bác làm quả 19 thì khi vào cua gấp dễ bị cạ lắm, mà lốp của 19 đắt hơn 18 nhiều, performence tyre đi xóc bỏ xừ

Sid

Xe tăng
con này của bác đời 95 đổ về chứ không phải 99 như bác nói đậu GTO của bác máy 3.0 chạy thì bá cháy nhưng uống xăng thì cũng cháy nhà luôn. Vì là đời cũ nên bác nên độ lại cái đèn cho nó không cụp mở nữa mà là đèn thường như đời mới đẹp hợn GTO hay sơn màu vằng khi phi nhanh dễ lẫn với ferrari hay lamborghini) hoặc màu đỏ. Máy móc thì em nghĩ bác chạy nguyên bản nó ok rồi, độ thêm nếu bác thích đua thôi. cái chính là vành, bodykit và đèn pha bác lưu ý con này cho ẹm Queen, chú này bác nên gắn thêm thanh strut bar đi sướng hơn đó

nightpinky

Xe buýt
Xe nát bét thế này mà TQ vẫn cho lưu hành hở Sơn?