[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] [GIÀN PHƠI THÔNG MINH ] Cung Cấp,Lắp Đặt Giàn Phơi HÒA PHÁT - Lưới An Toàn - Bạt Che Nắng Mưa - Cửa Lưới Chống Muỗi - Mành Rèm - Bàn Thờ - Giá OF

Giá
699,000 VNĐ
Địa chỉ
28A Phạm Hùng, Quận nam Từ Liêm, Hà Nội
Website
hoaphatgroups.com.vn
Cụ tư vấn thêm cho em bộ giàn phơi, nếu được trong tuần này cụ qua lắp cho em với cụ nhé!
bản thân em thấy và các cụ nhà mình cũng hay lắp giàn phơi sankaku s01 hoặc ks990 là 2 loại sản phẩm rất tốt và ổn định cụ ạ

Website
hoaphatgroups.com.vn
giá giàn phơi sankaku s01 giá là 1tr2 cụ ạ
giàn phơi ks990 giá dành riêng phục vụ các cụ nhà mình là giá 1tr1 ạ

Website
hoaphatgroups.com.vn
Giàn phơi bấm điện GLT-K5 giúp các bà nội trợ tiết kiệm được thời gian và công sức, không gian thông thoáng mà lại mang đến vẻ đẹp thẩm mỹ cao cho ngôi nhà.

Giàn phơi thông minh bấm điện khác với các loại sản phẩm thông thường trên thị trường sử dụng tay quay để nâng lên hạ xuống khi phơi đồ.

Giàn phơi bấm điện GLT-K5 có nhiều cải tiến về kỹ thuật. Giúp cho việc phơi quần áo trở nên dễ dàng hơn. Mang đến những trải nghiệm thú vị cho người dùng.

Thông số kĩ thuật

Sản phẩm : Giàn phơi bấm điện GLT-K5 gồm 2 thanh phơi bằng nhôm hợp kim.

• Hãng sản xuất: SGwares – Singapore ( Thương hiệu số 1 hiện nay trên thế giới về sản phẩm điện điều khiển )
  • Thanh phơi: Nhôm hợp kim màu trắng bạc dài 2.4m (60 lỗ phơi quần áo ).
  • Hộp tời điện: bộ tời chạy bằng điện,sử dụng điện áp 220V, tiết kiệm điện năng. Vận hành nhẹ êm với 3 chế độ nâng – hạ và dừng, bền, đẹp.
  • Tải trọng thiết kế: 35kg
  • Cơ chế làm việc: Hai thanh phơi chuyển động lên – xuống cùng 1 lúc.
  • Sản phẩm được chứng nhận bởi ISO 9001:2008 và CE ( đạt tiêu chuẩn vào thị trường châu âu)
  • Bảo hành: chính hãng 2 năm theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.
Sản phẩm có độ bền cao, vận hành êm ái, nhẹ nhàng, tiết kiệm điện năng. Có hệ thống dò điện đảm bảo an toàn cho người sử dụng.

Hướng dẫn sử dụng giàn phơi bấm điện GLT-K5

Khi sử dụng chỉ cần nhấn nút hai thanh phơi sẽ tự động lên xuống cùng lúc. Khi phơi đồ bấm nút hạ thanh phơi xuống độ cao phù hợp với chiều cao của bạn thì bấm nút dừng. Treo quần áo vào các lỗ được thiết kế có sẵn trên thanh phơi. Thì bấm nút để hệ thống bộ tời tự nâng thanh phơi có quần áo lên. Đến khi lên đến độ cao vừa đủ, phù hợp để đón ánh sáng thì bấm dừng lại.

Trong quá trình sử dụng nhiều khách hàng lo lắng vềđộ an toàn của giàn phơi bấm điện. Do hệ thống dây tời được kết nối trực tiếp với thanh phơi, hộp tời điện liệu có gây mất an toàn ho người sử dụng.Chúng tôi xin trả lời là không và bạn có thể hoàn toàn yên tâm về vấn đề này. Vì hệ thống giàn phơi bấm điện chất lượng cao được thiết kế. Dựa trên cơ chế chống dò điện an toàn cho cả trẻ em và người già. Sản phẩm dễ dàng sử dụng với bất kì thành viên nào trong gia đình.

Tuy nhiên, trước khi lựa chọn và lắp đặt sản phẩm gian phoi thong minh bam dien. Bạn phải nên lưu ý một số vấn đề. Vì sản phẩm cũng có những hạn chế nhất định. Ví dụ như: giá thành không hề rẻ, và diện tích lắp đặt phải đủ rộng.

tranthaiduc

Xe buýt
Kính mời các cụ ghé thăm và ủng hộ nhà cháu ạ!

NHÀ CUNG CẤP & LẮP ĐẶT THIẾT BỊ AN TOÀN HOME SERVICE :

-
Giàn phơi thông minh

- Giàn phơi hòa phát
- Giàn phơi nhập khẩu
- Giàn phơi di động
- Giàn phơi tay quay

- Giàn phơi điện, giàn phơi bấm điện, giàn phơi điện tử
- Lưới an toàn , lưới an toàn cầu thang, lưới an toàn trường học, lưới an toàn ban công
- Bạt xếp ,bạt mái hiên di động ,bạt xếp trường học, bạt tự cuốn, bạt che nắng mưa

Mẫu mã cực kì model, đa dạng và bền đẹp thoải mái để các cụ lựa chọn:
Các sản phẩm mới nhất cháu liên tục update
website bên cháu ạ :
http://giànphơithôngminh.vn/ - http://hoaphatgroups.com
fanpage : https://www.facebook.com/gianphoinhapkhau/
Số dây thép 0918.664.111 - 0964.100.186

Có clip vui hầu các cụ do bên em sản xuất
1 số hình ảnh tại kho nhà em

Giàn Phơi Thông Minh

Chuyên cung cấp các dòng sản phẩm giàn phơi thông minh hòa phát, giàn phơi thông minh nhập khẩu, giàn phơi điện tử điều khiển từ xa thế hệ mới nhất trên thị trường. Các dòng sản phẩm giàn phơi luôn luôn được đảm bảo nghiêm ngặt về chất lượng. Giàn phơi được sản xuất từ hợp kim nhôm hàng không nguyên khối hay giàn phơi inox đều đem lại
cho không gian ngôi nhà bạn sự tiện nghi và sang trọng nhất. Sản phẩm giàn phơi quần áo được bảo hành lên đến 5 năm

Cháu xin phép đưa lên đây những sản phẩm đang hót hòn họt nhất trên thị trường để các cụ ngắm

Giàn Phơi Hòa Phát 999B - 1tr2

Giàn phơi tay quay
:

Giàn Phơi Thông Minh Hòa Phát Ks 990 - 1tr4

Giàn Phơi Sankaku - 1tr2-1tr4

Giàn phơi nhập khẩu 2tr2-2tr750

Giàn Phơi Điện Tử - Giàn Phơi Điều Khiển Từ Xa

Lưới an toàn , lưới an toàn cầu thang, lưới an toàn trường học, lưới an toàn ban công :

Chuyên tư vấn,thiết kế và lắp đặt lưới an toàn cho chung cư, nhà liền kề, cơ quan, bệnh viện và trường học đặc biệt là các trường mầm non trên địa bàn hà Nội và các tỉnh khu vực phía bắc.Thay mới hay bảo trì dễ dàng và đảm bảo được thực hiện ngay trong ngày, mọi thắc mắc của bạn sẽ được giải đáp và tư vấn miễn phí nhanh nhất. Được dùng để bảo vệ cuộc sống an bình của mọi nhà, ngày nay lưới an toàn đang đóng góp một phần không nhỏ về vấn đề an toàn cho cuộc sống của của gia đình Việt Nam.
Giá lưới đã bao gồm chi phí lắp đặt dao động từ 150k - 250k/m2

Lưới an toàn ban công

Lưới an toàn cầu thang

Bạt che nắng mưa

Với đội ngũ nhân viên có nhiều năm kinh nghiệm trong việc tư vấn, thiết kế và lắp đặt Bạt che nắng mưa và Mái hiên di động chúng tôi tự hào là đơn vị dẫn đầu trong thiết kế tư vấn lắp đặt bạt che nắng và bạt mái hiên đẹp nhất và phù hợp nhất. Bằng sự am hiểu tường tận về cơ cấu bạt và sự chịu đựng của bạt đối với thời gian, thời tiết, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách sự lựa chọn màu sắc và mẫu bạt bạt phù hợp nhất với giá thành tốt nhất.

Bạt xếp - Bạt mái xếp

Bạt Mái Xếp là sự cải tiến từ các sản phẩm mái che thông thường nhằm đem lại sự tiện lợi cho khách hàng đang kinh doanh quán cafe,quán ăn, nhà hàng, sân chơi, sân tập, nhà để xe,trường học,cơ quan,bệnh viện và hồ bơi với không gian ngoài trời. Sản phẩm mái xếp có thể di chuyển phần mái che một cách nhanh chóng và tiện lợi giúp tạo không gian thoáng mát cho quán cafe của bạn, dù trời nắng hay mưa bạn vẫn có thể sử dụng được không gian ngoài trời của mình một cách hiệu quả nhất,tối ưu nhất mà lại mang lại hiệu quả kinh doanh tốt nhất.

Đã thi công xong các cụ ạ, mời các cụ ghé qua ngắm giàn phơi thông minh trần mái tôn

Cụ tư vấn cho em loại dàn phơi nào tốt bền nhất nhé.ko cần quá thông minh.em có 2 ctrinh cần lăp

Website
hoaphatgroups.com.vn
Cụ tư vấn cho em loại dàn phơi nào tốt bền nhất nhé.ko cần quá thông minh.em có 2 ctrinh cần lăp
haha dạ vâng cụ ạ, cụ dùng loại giàn phơi này vừa bền mà lại đẹp cụ ạ

Website
hoaphatgroups.com.vn
có 2 màu vàng và màu bạc cụ ạ, loại giàn phơi này hệ 4 thanh có riêng 2 thanh phơi chăn cụ ạ, có gì cụ nhớ ghé qua và ủng hộ nhà em với ạ

Website
hoaphatgroups.com.vn
Giàn Phơi Thông Minh KS950 là giàn phơi thông minh thếhệ mới được tích hợp 3 trong 1 với chế độ lên xuống từng thanh một lại vừa nâng lên hạ xuống 2 thanh cùng 1 lúc.

Giàn phơi dễ dàng sử dụng với 3 nấc thông minh không cần dùng tay quay như những bộ giàn phơi thông thường. Tay quay liền rất tiện dụng, dễ dàng sử dụng mà lại mang đến thẩm mỹ cao cho ngôi nhà của bạn.

Giàn phơi quần áo thông minh được chuyển giao công nghệ từ Nhật Bản. Chất liệu nhôm đúc nguyên khối không mòn, không bao giờ rỉ sét.

Giàn Phơi Thông Minh KS950 được kết hợp các đường nét hoa văn nổi bật và rất tinh xảo.

Tất cả hàng hóa đều được bảo hành chính hãng.

• TRẢ TIỀN KHI NHẬN HÀNG
  • MIỄN PHÍ VẬN CHUYỂN
  • ĐẢM BẢO HÀNG HÓA ĐỔI TRẢ, HOÀN TIỀN VỚI SẢN PHẨM LỖI
  • Sản phẩm có tem chống hàng giả
  • Tất cả sản phẩm đều có phiếu bảo hành.
THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Chất liệu: hợp kim nhôm mạ niken cao cấp, không rỉ, không phai màu.
  • Bộ tời: với hệ thống vòng bi hãm tự động, giảm sức nâng ,tăng độ bền, độ bền trên 5 năm.
  • Tay quay gắn liền với bộ tời, dễ dàng sử dụng
Phụ kiện giàn phơi thông minh KS950
  • Bát bảo vệ buli hình hoa văn tạo cho sản phẩm đẹp và sang trọng hơn.
  • Puli chất liệu hợp kim, sử dụng vòng bi trượt nhẹ, êm.
  • Cáp lụa inox 304 không co dãn không rỉ, không bào mòn
  • Thanh phơi: với chất liệu hợp kim Titan cao cấp ( có 80 lỗ treo quần áo )
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH GIÀN PHƠI
Bảo hành 36 tháng (Đổi mới trong vòng 1 tháng)

Giảm thêm 10% khi lắp 2 bộ giàn phơi.

Khách hàng khi mua giàn phơi thông minh KS950 đều được tặng 20 móc phoi quần áo đa năng, có gờ chống bay, độ dài móc phơi có thể điều chỉnh được phù hợp với kích cỡ quần áo , quần áo sẽ luôn vừa khít với móc treo, tránh xô bay và mất đồ khi có gió lớn.

Thậm chí với thiết kế đặc biệt của giàn phơi hòa phát những bộ váy, sơ mi và vest của bạn còn giữ được nếp gấp như đồmới mua. Bạn không cần lo lắng vì quần áo bị nhàu khi giặt giũ và phơi nhiều lần nữa.

Giàn phơi đồ thông minh thanh phơi được làm từ hợp kim nhôm với độ dày lớn, chịu được tác động lực cao. Dù gió giật mạnh cũng rất khó làm biến dạng, cong vênh, hay gãy thanh phơi.

Website
hoaphatgroups.com.vn
Giàn Phơi Nhập Khẩu Sankaku Cao Cấp là dòng sản phẩm cao cấp được thiết kế theo tiêu chuẩn của Nhật Bản,

Giàn phơi thông minh Sankaku với kiểu dáng nhỏ gọn nhưng đầy tinh tế với các đường nét đặc biệt giúp cho ngôi nhà trở nên cực kì sang trọng và đẳng cấp. Ngoài ra sản phẩm còn mang lại may mắn,phú quý và hạnh phúc cho người dùng.

Tất cả hàng hóa bày bán đều được bảo hành chính hãng.

• Trả tiền khi nhận hàng
  • Miễn phí vận chuyển,
  • Đảm bảo hàng hóa đổi trả.
  • Hoàn tiền với sản phẩm lỗi.
  • Sản phẩm có tem chống hàng giả.
  • Linh kiện sản phẩm được đóng trong thùng carton để phân biệt với hàng giả, hàng nhái trên thị trường.
Đẹp - Độc - Đỉnh- Siêu bền - Siêu tải trọng

THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Chất liệu 100% nhôm đúc nguyên khối vật liệu chính trong sản xuất phần thân của máy bay hàng không ( bao gồm tất cả các linh phụ kiện đi kèm ) không bị gỉ, không bị bào mòn.
  • Tối ưu hoá tính năng cao cấp cho từng chi tiết (củ quay, tay quay, hướng dẫn định vị)
  • Bộ tời cuốn cáp: Được lắp lên tường ở độ cao 0,8 - 1,5m dùng để điều khiển nâng – hạ thanh phơi được chế tác tinh tế từ nhôm đúc nguyên khối với hình dáng đơn giản nhưng cách điệu tuyệt đẹp. Sức tải rất mạnh mẽ bởi bên trong được thiết kế hệ thống cáp tải kép, không rỉ, không bị bào mòn. Hệ thống vòng bi hãm tự động, giảm sức nâng ,tăng độ bền, độ bền 7 năm.
  • Vòng bi đi kèm ( ưu điểm hoàn toàn với các sản phẩm khác trên thị trường) giúp tăng độ êm, nhẹ khi quay. Đây là tính năng đặc biệt, tạo sức phơi vượt trội hơn hẳn so với các loại giàn phơi thông thường.
  • Cụm pully và dẫn hướng truyền lực: làm chất liệu hợp kim, sử dụng vòng bi trượt nhẹ, êm. và vòng bi nhúng mỡ chịu nhiệt, không bao giờ gỉ sét, giúp cho giàn phơi nâng hạ thật nhẹ nhàng.
  • Thanh phơi: Chất liệu nhôm hợp kim phun sơn tĩnh điện màu trắng bạc ,thanh phơi tiêu chuẩn là 2,4m có 30 lỗ đột sẵn trên mỗi thanh phơi để treo mắc áo.
  • Cơ chế làm việc: Hai thanh lên – xuống nhẹ nhàng không phụ thuộc vào nhau.Khi quay tay quay theo chiều kim đồng hồ - sẽ nâng thanh phơi lên cao. Chiều ngược lại để hạ thanh phơi.
  • Cáp lụa inox 304 được làm từ nhiều sợi inox nhỏ đan xen lại với nhau không co dãn không rỉ, không bào mòn.
  • Bát bảo vệ Puli hình hoa văn tinh xảo,đường nét nhiều điểm nhấn giúp sản phẩm đẹp và sang trọng hơn,được gắn sát lên tường giúp che chắn mưa nắng , khói bụi, tăng vẻ đẹp, tuổi thọ của sản phẩm.
THÔNG SỐ KĨ THUẬT
Mã sản phẩm: Giàn phơi thông minh nhập khẩu

Hãng sản xuất :Sankaku cao cấp

Xuất xứ : Chính hãng

Màu sắc : Trắng bạc

Năm sản xuất : Thiết kế mới nhất của Sankaku

Tải trọng thiết kế : lên đến 60kg

Chất liệu: hợp kim nhôm mạ titan vật liệu hàng không cao cấp, không rỉ, không phai màu.

Bộ tời: với hệ thống vòng bi hãm tự động, giảm sức nâng ,tăng độ bền, độ bền trên 7 năm.

Tay quay gắn liền với bộ tời, dễ dàng sử dụng

Phụ Kiện Giàn Phơi Nhập Khẩu Sankaku Cao Cấp:
  • Bát bảo vệ buli hình hoa văn tạo cho sản phẩm đẹp và sang trọng hơn.
  • Puli chất liệu hợp kim, sử dụng vòng bi trượt nhẹ, êm.
  • Cáp lụa inox 304 không co dãn không rỉ, không bào mòn
  • Thanh phơi: với chất liệu hợp kim Titan cao cấp ( có 60 lỗ treo quần áo )
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH
  • Bảo hành 5 năm (Đổi mới trong vòng 1 tháng)
  • Giảm thêm 10% khi lắp 2 bộ giàn phơi.
  • Tặng thêm 20 móc phơi quần áo chuyên dụng.
Những tính năng và ưu điểm của giàn phơi thông minh
Quần áo nhanh khô: Điều này nghe thật lạ, nhưng hoàn toàn là sự thật, đơn giản ở chính nguyên tắc nâng lên hạ xuống để tiết kiệm diện tích của giàn phơi. Việc đưa giàn phơi lên cao giúp chúng ta có thể lựa chọn được điểm đón nắng phù hợp giúp quần áo nhanh khô hơn. Thiết kế các lỗ khoen có sẵn để treo móc phơi, giúp đồ phơi không bi xô dồn vào nhau.

Phơi được nhiều đồ hơn : Với những vật liệu cao cấp bằng nhôm hàng không chất liệu trong sản xuất thân máy bay chịu lực cao,độ bền mạnh mẽ và dây cáp lụa inox chịu tải trọng lớn, giàn phơi thông minh có thể chịu trọng lượng từ 30 – 60kg đủ để bạn phơi đồ cho cả gia đình mà không phải lo lắng nhiều.

Không tốn quá nhiều công sức: Bạn có thể hạ thanh phơi xuống khoảng cách như ý muốn để treo đồ mà không cần dùng tới thanh phơi và đẩy quần áo lên cao, dễ dàng phơi cả những đồ nặng như chăn,ga,gối,đệm.

Tiết kiệm thời gian: Vì các lỗ phơi quần áo được thiết kế sẵn theo tiêu chuẩn với khoảng cách đều nhau nên bạn không cần phải lo lắng việc quần áo bị dính chặt vào nhau, xô dồn khi trời gió.

Một vài tiện ích thiết thực trong cuộc sống như vậy đã đủ để thuyết phục bạn sắm sửa cho gia đình mình bộ gian phoi thong minh chưa nhỉ?

tranthaiduc

Xe buýt
Mấy mẫu cụ tư vấn em vẫn thấy chưa tốt

Website
hoaphatgroups.com.vn
đã bền và tốt nhất thị trường rồi cụ ơi

Website
hoaphatgroups.com.vn
hoặc cụ thử tham khảo 3 mẫu hot nhất thị trường này xem sao ạ

tranthaiduc

Xe buýt
Hót o cho nào cụ oi.cụ cho biết chất liệu của phụ kiẹn,xuât xứ,giá.
Hay hong nhất là bộ phận quay truyèn lực

Website
hoaphatgroups.com.vn
Website
hoaphatgroups.com.vn
Chất liệu chính là nhôm hàng không và inox cụ nhé.Nếu còn băn khoăn cụ có thể ghé qua xưởng em 68 đỗ đức dục,mễ trì,từ liêm,hà nội để tham khảo

tranthaiduc

Xe buýt
Chất liệu chính là nhôm hàng không và inox cụ nhé.Nếu còn băn khoăn cụ
có thể ghé qua xưởng em 68 đỗ đức dục,mễ trì,từ liêm,hà nội để tham khảo
Em bận quá.các công trình truóc em hay dùng loại phổ thông ngoài thi trường được 1 mùa là gỉ kẹt.cụ giới thiệu cho em sản phẩm nào tốt nhất (tất ca là sus 304 hoặc nhôm đúc đặc) ko dùng thép dập hay nhôm mỏng manh dễ gẫy.

Website
hoaphatgroups.com.vn
Em bận quá.các công trình truóc em hay dùng loại phổ thông ngoài thi trường được 1 mùa là gỉ kẹt.cụ giới thiệu cho em sản phẩm nào tốt nhất (tất ca là sus 304 hoặc nhôm đúc đặc) ko dùng thép dập hay nhôm mỏng manh dễ gẫy.
Đây cụ ạ