Tuyên Quang Cung đường Hà nội_Tuyên Quang. những điểm cần lưu ý:

Mr Bo

Xe hơi
hôm bị bắn ở Phù Ninh tưởng thăng nhưng không sao.may có người wen làm giám đốc công an tỉnh Yên Bái nên họ cho qua và phạt "nhẹ nhẹ" lấy tiền đi lại.Nếu không vụ đó chắc em bị "thủng lỗ" và giữ nhẹ 15 ngày hu huh hu

Nhà Thối Mồm hỏi từ năm 2009 mà giờ này các bác vẫn lôi lên giả nhời :D

Mr Bo

Xe hơi
chẳng hiểu gì cả? ....................
mà cụ có chữ ký hay quá nhỉ?

procar

Xe tải
Cứ đi QL2 bình thường , biển chỉ bao nhiêu đi bấy nhiêu là ko vấn đề gì.
Chú ý đường tránh TX Vĩnh yên đường đẹp nhưng sau biển 40km/h kiểu gì cũng bắn

thaonguyen_car

Xe tăng
Khổ thân các Cụ, đi Hà nội - Tuyên Quang thì hay bị ở những chỗ sau a: ( Theo kinh nghiệm đi đường của em a)

• Đoạn Kim Anh Sóc Sơn : Vượt phải ( Lính của Anh Nhanh làm việc )
  • Bắt đầu vào đất Vĩnh Phúc - Cầu vượt Honda ( đi xuôi Cầu Tiền Châu _ Cầu Vượt ) : Bắn tốc độ. ( Lính của Anh Bộ làm việc )
  • Đương Tránh Vĩnh Yên đoạn giới hạn 40km/h ( Lính của anh Bộ )
  • Đầu Vĩnh Yên - Cầu vượt đường sắt: Bắn tốc độ ( nếu các Bác đi đương trong a ) ( Lính của anh Bộ làm việc ạ )
  • Nhà thi đấu Vĩnh yên - Ủy Ban nhân dan tỉnh Vĩnh Phúc: Bắn tốc độ
  • Đầu thành Phố Việt trì : Bắn tốc độ ( Lính của anh Kính )
  • Đầu Phù Ninh - Bãi bằng: Bắn tốc độ, đè vạch ( CA Phù Ninh )
  • Ngã 3 Bãi bằng - Thị Trấn Phù Ninh ( Lượt xuôi Thị Trấn Phù Ninh - Ngã 3 Bai Bằng ) Bắn tốc độ: Trạm 19 làm việc a ( cái chỗ này các Bác kêu toàn anh lắm sao nhiêu vạch đấy ạ ) các bác chú ý: Biên bản đã được lập sẵn chờ mỗi các Bác vi phạm để xin cái tên thui ạ
  • Hết đất Phù Ninh sang đất Đoan Hùng : Đè vạch ( Trạm 19, CA Đoan Hùng )

soicaino

Xe tải
coi chưng phang tốc độ và dẫm vạch bác nhé

10kg

Xe tải
Chuẩn đớ

Khổ thân các Cụ, đi Hà nội - Tuyên Quang thì hay bị ở những chỗ sau a: ( Theo kinh nghiệm đi đường của em a)

• Đoạn Kim Anh Sóc Sơn : Vượt phải ( Lính của Anh Nhanh làm việc )
  • Bắt đầu vào đất Vĩnh Phúc - Cầu vượt Honda ( đi xuôi Cầu Tiền Châu _ Cầu Vượt ) : Bắn tốc độ. ( Lính của Anh Bộ làm việc )
  • Đương Tránh Vĩnh Yên đoạn giới hạn 40km/h ( Lính của anh Bộ )
  • Đầu Vĩnh Yên - Cầu vượt đường sắt: Bắn tốc độ ( nếu các Bác đi đương trong a ) ( Lính của anh Bộ làm việc ạ )
  • Nhà thi đấu Vĩnh yên - Ủy Ban nhân dan tỉnh Vĩnh Phúc: Bắn tốc độ
  • Đầu thành Phố Việt trì : Bắn tốc độ ( Lính của anh Kính )
  • Đầu Phù Ninh - Bãi bằng: Bắn tốc độ, đè vạch ( CA Phù Ninh )
  • Ngã 3 Bãi bằng - Thị Trấn Phù Ninh ( Lượt xuôi Thị Trấn Phù Ninh - Ngã 3 Bai Bằng ) Bắn tốc độ: Trạm 19 làm việc a ( cái chỗ này các Bác kêu toàn anh lắm sao nhiêu vạch đấy ạ ) các bác chú ý: Biên bản đã được lập sẵn chờ mỗi các Bác vi phạm để xin cái tên thui ạ
  • Hết đất Phù Ninh sang đất Đoan Hùng : Đè vạch ( Trạm 19, CA Đoan Hùng )

BOCAP

Xe đạp
lâu lắm không gặp bố cò nhi?

Xót xa

Xe máy
Các bác Tuyên Quang (đang định viết tắt là TQ nhưng lại thấy không thích:D) làm ơn cho em hỏi chút ạ.
Tới đây chúng em có cái đám cưới trên TP Tuyên Quang. Nhân đây em cũng định nán lại 1 ngày để đi suối khoáng Mỹ Lâm. Các bác cho em hỏi chút thông tin về ăn nghỉ ở Mỹ Lâm với ạ. Cám ơn các bác.

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Các bác Tuyên Quang (đang định viết tắt là TQ nhưng lại thấy không thích:D) làm ơn cho em hỏi chút ạ.
Tới đây chúng em có cái đám cưới trên TP Tuyên Quang. Nhân đây em cũng định nán lại 1 ngày để đi suối khoáng Mỹ Lâm. Các bác cho em hỏi chút thông tin về ăn nghỉ ở Mỹ Lâm với ạ. Cám ơn các bác.

Ngon bổ rẻ bác ạ. Những nhà nghỉ có ăn luôn trong đó cũng nhiều, nhà nghỉ có tắm bồn như suối khoáng cũng nhiều.
Nhưng kinh nghiệm bọn em là tắm trong suối (Nhà sàn tỉnh ủy cũ) xong ra thành phố có 10 phút chạy xe mà ăn. Ăn trong đó đắt mà không ngon.
Nếu thích ngủ trong đó thì có Chi Sàng, Ngọc Hà (Nhớ làm giá trước)

Xót xa

Xe máy
Ngon bổ rẻ bác ạ. Những nhà nghỉ có ăn luôn trong đó cũng nhiều, nhà nghỉ có tắm bồn như suối khoáng cũng nhiều.
Nhưng kinh nghiệm bọn em là tắm trong suối (Nhà sàn tỉnh ủy cũ) xong ra thành phố có 10 phút chạy xe mà ăn. Ăn trong đó đắt mà không ngon.
Nếu thích ngủ trong đó thì có Chi Sàng, Ngọc Hà (Nhớ làm giá trước)
Cám ơn bác. Bác nói rõ giúp em cái này với ạ: "tắm trong suối (Nhà sàn tỉnh ủy cũ)"