Tuyên Quang Cung đường Hà nội_Tuyên Quang. những điểm cần lưu ý:

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Lão thoimom vẫn chửa đi được à ? Rủ nhà Thụt lại đi cùng nó chỉ đường cho :21: Mà sao lại đỏ hết ... ít lên thế kia ? :))

tran_thuat_lai

Xe lăn
em đi đến đường Phạm Văn Đồng rồi, nhưng lạc lại ra Hoàng Quốc Việt. thế là lại phải đi về...hic

EVN

Xe buýt
Dặn mụ bao lần bảo lên thẳng chả đê cứ đi theo đường làm ri mỏi cẳng mỏi chi. Ăn jề mà Ngu đíu chệu đc. Cáu !!

Giang_777

Xe tải
@ EVN: Hơ hơ cái Avarta ??? :))
---------Thế này thì lộ mịe nó hết của một Cụ nhà ta roài (Đang chuẩn bị Đại hội các cấp, hối lộ và ăn hối lộ là nặng tội lắm nhớ)

gl1600

Xe điện
Cứ đi theo biển báo. bắn Vĩnh Yên
Cung: HN - Vĩnh Yên - Tây Thiên - Cầu Trang - Sơn Dương - Tuyên Quang
Cụ nào hay đi Tuyên Quang hướng dẫn cháu đi cung này với. Chất lượng đường xá thế nào. Có phải đoạn này đi vòng lên Tây Thiên để tránh đoạn Tam Dương đang làm rồi lại quay về đường 2c phải không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
---------Thế này thì lộ mịe nó hết của một Cụ nhà ta roài (Đang chuẩn bị Đại hội các cấp, hối lộ và ăn hối lộ là nặng tội lắm nhớ)
Cụ nào lộ cái giề đấy ? Chỉ em xem với ... =))

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cứ đi theo biển báo. bắn Vĩnh Yên
Cung: HN - Vĩnh Yên - Tây Thiên - Cầu Trang - Sơn Dương - Tuyên Quang - Hàm Yên

Điêu ! tra gu gồ rồi ! nó bảo Hà nội- Sơn Tây-Trung Hà-Phú Thọ- Việt Trì-Vĩnh Yên-Tây Thiên - Cầu Trang - Sơn Dương - Tuyên Quang mấy chuẩn ! nghe theo mụ có mà ăn cám..hic

Cậu là Cậu chúa ghét cái tật đã không biết rồi lại cứ đòi Cầm đèn chạy trước xenon 8-} 8-} 8-}

Chỉnh sửa cuối:

quocky

Xe đạp
Điêu ! tra gu gồ rồi ! nó bảo Hà nội- Sơn Tây-Trung Hà-Phú Thọ- Việt Trì-Vĩnh Yên-Tây Thiên - Cầu Trang - Sơn Dương - Tuyên Quang mấy chuẩn ! nghe theo mụ có mà ăn cám..hic

Cậu là Cậu chúa ghét cái tật đã không biết rồi lại cứ đòi Cầm đèn chạy trước xenon 8-} 8-} 8-}
Ặc..bác định thi theo đường loằng ngoằng thế này thì tối mới đến tQ mất,hihi!
Em hay đi Hà Nội - Vĩnh yên - Tam Dương - Ngã 3 Sơn Nam - Sơn Dương - TQ :D Đi buổi tối khoảng 3 tiếng là về tới nơi ạ

Giang_777

Xe tải
Ặc..bác định thi theo đường loằng ngoằng thế này thì tối mới đến tQ mất,hihi!
Em hay đi Hà Nội - Vĩnh yên - Tam Dương - Ngã 3 Sơn Nam - Sơn Dương - TQ :D Đi buổi tối khoảng 3 tiếng là về tới nơi ạ
Ai lại đi đường đấy ??? Lạc roài :D
Đi thế nài mới chuẩn nè: HN-Việt Trì - Yên Bái - Lục Yên - Bắc Quang - Hàm Yên - Tuyên Quang :>

sumakho

Xe tăng
Người OF
Cái gì mà ầm ĩ thế ....
@EVN: mợ giỡ cái avata xuống cho em nhờ ... ko là mất chức bây giờ đấy

EVN

Xe buýt

MatizSE

Xe đạp
Theo em thì cụ cứ đi theo đường chính: Hà nội-Việt trì- Tuyên quang- Hàm yên cho lành......... cụ ạ

sumakho

Xe tăng
Người OF
Theo em thì cụ cứ đi theo đường chính: Hà nội-Việt trì- Tuyên quang- Hàm yên cho lành......... cụ ạ
Sau một thời gian vắng bóng, anh đã trở lại. Rất âm thầm lặng lẽ, anh chỉ sì pam 1 bài rồi lại im lặng. Làm 1 bữa gọi là tái gia nhập đi anh ... Vâng anh chính là MatizSE

MatizSE

Xe đạp
Sau một thời gian vắng bóng, anh đã trở lại. Rất âm thầm lặng lẽ, anh chỉ sì pam 1 bài rồi lại im lặng. Làm 1 bữa gọi là tái gia nhập đi anh ... Vâng anh chính là MatizSE
Thật lòng xin lỗi anh em vì hoàn cảnh gia đình em phải ra đi xa rời chi hội ta gần 1 năm nay. lần này em lại quay lại để tham gia hoạt động cùng anh em. Em sẽ bố trí 1 ngày gần nhất để báo cáo tình hình với anh em.

Redstar

Xe buýt
Em hay đi Yên Bái - Lào Cai nên thường xuyên đi theo đường chính HN - Việt Trì - Đoan Hùng... nhưng dạo này hay bị xxx bòm bòm đoạn qua Phù Ninh (Phú Thọ) do đường nhỏ lại cua, vắng.... bị vào lỗi đè vạch.... bực lắm các cụ ạ.... Các cụ TQ có hay theo lộ trình này không? các cụ update các khu vực có xxx giúp em với ...

sumakho

Xe tăng
Người OF
Em hay đi Yên Bái - Lào Cai nên thường xuyên đi theo đường chính HN - Việt Trì - Đoan Hùng... nhưng dạo này hay bị xxx bòm bòm đoạn qua Phù Ninh (Phú Thọ) do đường nhỏ lại cua, vắng.... bị vào lỗi đè vạch.... bực lắm các cụ ạ.... Các cụ TQ có hay theo lộ trình này không? các cụ update các khu vực có xxx giúp em với ...
Đúng đấy cụ ạ, đoạn này bây giờ chuyên bắt đè vạch, hôm nọ cụ Bọ Cạp cũng dính trưởng ở đây.

Redstar

Xe buýt
Đúng đấy cụ ạ, đoạn này bây giờ chuyên bắt đè vạch, hôm nọ cụ Bọ Cạp cũng dính trưởng ở đây.
Vâng, đúng như cụ nói... ngoài ra còn một chỗ nữa ở Đoan Hùng, bắt đầu vào TT, thỉnh thoảng xxx bắt vào lúc tầm 11-12h trưa... cái này thì lại dính lỗi tốc độ, nhiều lúc đi mà thấy mệt quá cụ ạ...

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Tiếc con cá diếc quá! :))Thứ 5 (22/7) này em cũng đi Hà Giang, có ghé qua Tuyên Quang. Giá mà chương trình của Cụ trùng với chương trình của em thì vui nhể! Qua đoạn Phú Thọ Cụ cẩn thận nhé! XXX ở đây hay bắt lỗi đè vạch lắm đấy! Chúc Cụ thượng lộ bình an:)

Mr Bo

Xe hơi
hôm trước em về TQ cũng bị XXX hạ gục ở Phù Ninh,mà ớ đó toàn XX bự thôi (hai gạch,hai sao) hu h u. và theo kinh nghiệm thì em hay dính đạn ở cầu vượt đầu Vĩnh Yên nữa.đè vạch hay vượt phải trên cầu là dính đạn

EVN

Xe buýt
hôm trước em về TQ cũng bị XXX hạ gục ở Phù Ninh,mà ớ đó toàn XX bự thôi (hai gạch,hai sao) hu h u. và theo kinh nghiệm thì em hay dính đạn ở cầu vượt đầu Vĩnh Yên nữa.đè vạch hay vượt phải trên cầu là dính đạn
Bị dính đạn nhiều dư lè đã có cụ nào thăng chưa cho em đi hóng hớt với. 8->