[CCCĐ] Cuộc đời là những chuyến đi

Baron AnhTuan

Xe buýt
Từ núi Chúa ngắm hoàng hôn trên vịnh Cam Ranh và thấy được tháp của một cái tàu ngầm đang luyện tập.

Chỉnh sửa cuối:

Baron AnhTuan

Xe buýt
Kính thưa các cụ ông, cụ bà
Kính thưa các anh, các chị
Thân mến chào các em!

Tính tôi ham vui, nhất là mấy chương trình đuổi bướm, hái hoa, ra khe xem nước chảy... Cho nên cứ nghe thấy ở đâu có gì hay hay, vui vui là tôi đến. Cứ thế, cứ thế... cho đến giờ tôi cũng đã đi hết 63 tỉnh thành của Việt Nam. Tôi cũng từng ngang dọc khắp bán đảo Đông Dương. Ngoài ra cũng có tí chút Thái Lan, Miến Điện và Trung Hoa.

Mỗi nơi đi qua tôi cũng lưu lại vài tấm hình làm kỷ niệm. Cũng định là làm của riêng, nhưng nay tôi suy nghĩ lại, tôi sẽ chia sẻ trên đây. Cũng thành tâm là mong muốn cả nhà có chút niềm vui. Vậy thôi...

Chỉnh sửa cuối:

Nậm Tịa

Xe hơi
Kính thưa các cụ ông, cụ bà
Kính thưa các anh, các chị
Thân mến chào các em!

Tính tôi ham vui, nhất là mấy chương trình đuổi bướm, hái hoa, ra khe xem nước chảy... Cho nên cứ nghe thấy ở đâu có gì hay hay, vui vui là tôi đến. Cứ thế, cứ thế... cho đến giờ tôi cũng đã đi hết 63 tỉnh thành của Việt Nam. Tôi cũng từng ngang dọc khắp bán đảo Đông Dương. Ngoài ra cũng có tí chút Thái Lan, Miến Điện và Trung Hoa.

Mỗi nơi đi qua tôi cũng lưu lại vài tấm hình làm kỷ niệm. Cũng định là làm của riêng, nhưng nay tôi suy nghĩ lại, tôi sẽ chia sẻ trên đây. Cũng thành tâm là mong muốn cả nhà có chút niềm vui. Vậy thôi...
Cụ cứ show ra cho cccm OFer cùng chia vui :) e cũng thích đi lắm mà chưa đi được nhiều như cụ

Việt ViVu

Xe tải
Nam Định có cái nhà thờ to qá cụ nhỉ.

Baron AnhTuan

Xe buýt
Vâng cụ ạ. Còn nhiều cái to lắm!
Xưa cụ Bạch Diệp nhân dân nghệ sĩ về Nam Định làm bộ phim Ngày lễ thánh đến bây giờ nhà cháu thi thoảng vẫn lên mạng xem lại.
Còn đây là chỗ cũng quen quen trên mấy phim truyền hình, gửi cụ thưởng lãm luôn!

Nậm Tịa

Xe hơi
Bẩm cụ!
Ngoài cháu ra thì cả nhà cháu mới ngửi mùi xe đã ói. Tinh túy phượt đổ cả vào cháu thế nó mới vậy!
Ô thế cụ phải luyện cho mợ thui. Chứ giờ đi đâu xe máy vất vả lắm. Ngửi mùi khói bụi xăng xe còn chết hơn

manchester6868

Xe tăng
Cụ chủ đi nhiều quá . Cứ chia sẻ nhiều vào Cụ nhé. Nhìn Cụ quen quá, nhà em có bạn tên là Hiền giống cụ lắm kg biết có phải họ hàng không ?

Baron AnhTuan

Xe buýt
Cụ chủ đi nhiều quá . Cứ chia sẻ nhiều vào Cụ nhé. Nhìn Cụ quen quá, nhà em có bạn tên là Hiền giống cụ lắm kg biết có phải họ hàng không ?
Chắc là có họ hàng về đằng Bác Hồ cụ ạ! Vâng có bao nhiêu trong kho em show hết.

Baron AnhTuan

Xe buýt
Nhà cháu đã góp sức làm ra đường cao tốc Tp HCM - Long Thành - Dầu Giây. Cụ nào đi qua đường đấy nhớ like cho cháu phát.

Chỉnh sửa cuối:

nissan CFR

Xe tăng
Vâng cụ ạ. Còn nhiều cái to lắm!
Xưa cụ Bạch Diệp nhân dân nghệ sĩ về Nam Định làm bộ phim Ngày lễ thánh đến bây giờ nhà cháu thi thoảng vẫn lên mạng xem lại.
Còn đây là chỗ cũng quen quen trên mấy phim truyền hình, gửi cụ thưởng lãm luôn!

E mời cụ 1 ly