[Funland] Tổng hợp thông tin về vụ Thiền Am Bên bờ Vũ Trụ

dtrung

Xe điện
Cụ thần tượng ông nội phải hông ;;)
Em nói sai gì à, face dì ghẻ nó comment trong live chim của Tuyền nổ là "Xem live của cô học được nhiều thứ mà, Chăm con này, chăm chồng này"

LaziCat

Xe container
Em nói sai gì à, face dì ghẻ nó comment trong live chim của Tuyền nổ là "Xem live của cô học được nhiều thứ mà, Chăm con này, chăm chồng này"
Nói là việc của mồm, còm là việc của tay cào phím nhưng làm hay không thì ai quản???
Thế cụ có thần tượng ông nội không đã? ;;)

Khoadag1991

Xe tăng
Nói là việc của mồm, còm là việc của tay cào phím nhưng làm hay không thì ai quản???
Con buôn javel trong này giọng điệu k trật vào đâu. Em đang chờ tiễn cụ về vũ trụ đây ;))

.Hera.

[Tịch thu bằng lái]
Có thì chắc làm theo gương rồi. Căng căng :)) em vẫn tin chính quyền vụ này nhé cccm, em k có spam đâu

maple_leaf

Xe điện
Hãy cho cho tôi biết fan của bạn là ai thì tôi cho biết bạn là người gì.

dtrung

Xe điện
Em không, em đang đợi xem kết quả điều tra chính thức thế nào. Nếu không có tội loạn luận thì các tội khác em thấy bình thường chả có gì cần quá quan tâm đến cái lão "thầy ông nội" này.

dtrung

Xe điện
Thật đúng là đỉnh cao tư duy,chúa tể logic,bậc thầy liên tưởng,bá chủ gán ghép.
Cụ muốn thể hiện điều gì vậy?
Ơ em tưởng fan Tuyền nổ ghép cái ảnh 'thầy ông nội" ôm dì ghẻ chứ ảnh em đưa là ảnh xịn thằng bố ôm dì ghẻ mà, comment dì ghẻ fan cứng Tuyền nổ cũng xịn, sao cụ bảo em gán ghép.

thichduthu2011

Máy Bay
Cái này thì em không rõ. Nhưng chắc chiến tranh truyền thông thì trang nào nhiều người đọc là phải cover hết chứ cụ nhỉ.
Có nhiều ông sôi sục nhưng lại là "vô tư" chỉ nói cho sướng mồm, có ông ngấm ngầm nhỏ nhẹ nhưng lại là dư luận viên. Đội làm chuyên nghiệp chắc họ phải có phương pháp riêng.

Lần trước ở thớt về người đẹp Phương Hằng em thấy cụ cũng bị gán là làm việc cho team nghệ sỹ, ở đây lại tiếp tục bị bị gán làm việc cho team bảo vệ Thiền Am. Vui vãi
Lỗi do em thôi. Cản trở sự sung sướng của người khác :))

Visser III

Xe tăng
Ơ em tưởng fan Tuyền nổ ghép cái ảnh 'thầy ông nội" ôm dì ghẻ chứ ảnh em đưa là ảnh xịn thằng bố ôm dì ghẻ mà, comment dì ghẻ fan cứng Tuyền nổ cũng xịn, sao cụ bảo em gán ghép.
Cụ nói vậy là không có căn cứ rồi.
Cụ lấy lý do gì bảo người ghép ảnh là fan bà H,có rất nhiều người không biết bà H là ai nhưng khi vụ việc tịnh thất vỡ lở,họ biết đến thầy ông nội đấy.
Cụ lấy lý do gì chứng minh dì ghẻ là fan bà H,đưa 1 cái ảnh lên rồi nói ai tin.mà kẻ xấu thì không được ủng hộ người tốt à.

tratida

Xe container
fan nào chả ghép mà ko fan nó cũng ghép