[Funland] Tổng hợp thông tin về vụ Thiền Am Bên bờ Vũ Trụ

thichduthu2011

Máy Bay
Cụ nói nghe buồn cười nhỉ.đăng bừa 1 cái ảnh,nói bừa một câu "dân mạng điều tra rồi" là nghiễm nhiên chuyện đó là sự thật à.
Tại sao cụ nói một người tài trợ cả trăm tỷ phẫu thuật cho trẻ em nghèo,tài trợ cả trăm tỷ cho quỹ chống Covid,tặng bộ đội Trường Sa cả trăm tỷ....là lưu manh vậy cụ.hay chỉ vì bà ấy vạch mặt ns bẩn,vạch mặt tịnh thất bồng con...
Như đang ru ngủ ccc ấy nhỉ? Nhân vật này bây giờ vô hại rồi và chờ thôi nên em chả muốn phản biện nữa nhưng mỗi lần đọc lời lẽ tung hô ngứa mắt lắm thêm nữa có vẻ mn ở đây cũng ngán đến tận cổ rồi mà sao cụ cứ nhắc mãi? :))

Visser III

Xe tăng
Như đang ru ngủ ccc ấy nhỉ? Nhân vật này bây giờ vô hại rồi và chờ thôi nên em chả muốn phản biện nữa nhưng mỗi lần đọc lời lẽ tung hô ngứa mắt lắm thêm nữa có vẻ mn ở đây cũng ngán đến tận cổ rồi mà sao cụ cứ nhắc mãi? :))
Hẳn là ngán đến tận cổ.cụ hack não,đọc được tâm trí mọi ng nghĩ gì luôn ạ.em chưa thấy ai nói những câu tương tự như cụ nói đấy.
Có ngược dòng thì cũng phải có cơ sở một tí cụ ạ.

tratida

Xe container
Em tưởng là có luật an ninh mạng thì phải áp dụng chứ ạ chứ cái tai tiếng này ảnh hưởng đến rất nhiều người làm xôn xao dư luận đặc biệt là bọn trẻ con nếu có điều kiện đi học phổ thông thì ai dám chắc là bạn bè cùng lớp sẽ đủ nhận thức để k làm ảnh hưởng đến tâm lý người trong cuộc.
cái gì cũng có gốc, vụ này bà H ko làm gốc, chỉ khuấy thôi

thichduthu2011

Máy Bay
Hẳn là ngán đến tận cổ.cụ hack não,đọc được tâm trí mọi ng nghĩ gì luôn ạ.em chưa thấy ai nói những câu tương tự như cụ nói đấy.
Có ngược dòng thì cũng phải có cơ sở một tí cụ ạ.
Có vẻ không phải khẳng định mà là cảm nhận cụ nhé còn căn cứ là ngoài vài ba người nói qua nói lại thì chả ai quan tâm như xưa (xưa cứ nói đến là cãi nhau như mổ bò :)) ). Em rảnh chút vậy thôi chứ cụ cứ tiếp đi, em không có thói quen bàn luận đến những người theo em nhận định là đã ngã ngựa :))

maple_leaf

Xe điện
Cụ nói nghe buồn cười nhỉ.đăng bừa 1 cái ảnh,nói bừa một câu "dân mạng điều tra rồi" là nghiễm nhiên chuyện đó là sự thật à.
Tại sao cụ nói một người tài trợ cả trăm tỷ phẫu thuật cho trẻ em nghèo,tài trợ cả trăm tỷ cho quỹ chống Covid,tặng bộ đội Trường Sa cả trăm tỷ....là lưu manh vậy cụ.hay chỉ vì bà ấy vạch mặt ns bẩn,vạch mặt tịnh thất bồng con...
Thằng Quyết còi cũng từ thiện hàng chục tỷ nhưng vẫn là thằng lưu manh, Hừng nắng cũng vậy thôi.

.Hera.

[Tịch thu bằng lái]
Ủa cụ đc minh oan chưa làng ơi ;)) sao thấy các con lươn vào đông dữ vậy, mô phật :)) chưa ai xử bà H để thiên hạ ăn mừng vậy, nghe bảo đâm đơn kiện dữ lắm, có cả hỏa tốc, hỏa tiễn mà, chắc bắn lên vũ trụ cùng cụ rồi =)) tí chiều tối lại live nữa, dãy đành đạch mà k làm j đc bà H, khổ thế k biết ;))

Chỉnh sửa cuối:

Hrp

Xe buýt
Tôi thấy người ủng hộ Thầy ông thì thường đội tụi Gừng lũ lên đầu và ủng hộ VHY. Đặc điểm chung của những người này với tụi 3 cây nhang là trình độ ngụy mõm cao và bất cứ chuyện gì cũng lôi nhà nước ra chửi. Đám này cũng cuồng Mỹ và PT, ghét Nga và Tàu 1 cách cực đoan.
Ko hiểu sao họ lại có quan điểm giống nhau ở những thứ chả liên quan gì nhau.

CaptainMT

Xe buýt
Cõi of này có mấy bà già mồm, kiểu gì cũng nói được :))

Trung Nguyên Nhất Điểm Hồ

[Tịch thu bằng lái]
Ủa cụ đc minh oan chưa làng ơi ;)) sao thấy các con lươn vào đông dữ vậy, mô phật :)) chưa ai xử bà H để thiên hạ ăn mừng vậy, nghe bảo đâm đơn kiện dữ lắm, có cả hỏa tốc, hỏa tiễn mà, chắc bắn lên vũ trụ cùng cụ rồi =)) tí chiều tối lại live nữa, dãy đành đạch mà k làm j đc bà H, khổ thế k biết ;))
Dạo này báo chính thống không hợp lực đánh cụ nữa .... Cụ đang khỏe :)) =)) =)) =)) =))

Visser III

Xe tăng
Thằng Quyết còi cũng từ thiện hàng chục tỷ nhưng vẫn là thằng lưu manh, Hừng nắng cũng vậy thôi.
Cụ đã đọc hết câu của em chưa ạ.Tại sao lại nói người ta lưu manh.??
Phải chăng theo tư duy đỉnh cao của cụ thì quyết Còi lưu manh từ thiện chục tỉ => bà H từ thiện chục tỉ là lưu manh.??

tranmanhha

Xe điện
Hóng mãi thì thấy: Thông tin thì ít mà các cụ đấu phím với nhau thì nhiều.

motiva

Xe tải
Có vẻ không phải khẳng định mà là cảm nhận cụ nhé còn căn cứ là ngoài vài ba người nói qua nói lại thì chả ai quan tâm như xưa (xưa cứ nói đến là cãi nhau như mổ bò :)) ). Em rảnh chút vậy thôi chứ cụ cứ tiếp đi, em không có thói quen bàn luận đến những người theo em nhận định là đã ngã ngựa :))
Cụ có nhiều nick thế? Sao em thấy có cả thichduthu1, 2, 3 là thế nào nhỉ?

MaLai_M

[Tịch thu bằng lái]
Nếu sau này CQĐT tuyên bố k có chuyện ll thì ông V về mặt pháp lý có thể kiện ra tòa hay tố cáo CEO k ạ?
Cụ nào am hiểu thông não cho cháu, cháu chẳng fan ai cháu chỉ muốn hiểu thêm về luật thôi ạ.
Hoàn toàn có thể.

dzoro

Xe điện
Cụ đã đọc hết câu của em chưa ạ.Tại sao lại nói người ta lưu manh.??
Phải chăng theo tư duy đỉnh cao của cụ thì quyết Còi lưu manh từ thiện chục tỉ => bà H từ thiện chục tỉ là lưu manh.??
Cách suy luận ngụy biện của ba sọc và fan cuồng. Luôn lấy một ví dụ so sánh khập khiễng để đánh đồng việc nọ sang việc kia. Đen thì so với trắng để bôi trắng. Trắng thì so với đen để bôi nhọ.