[Funland] Đã đến lúc phải ly hôn chưa cccm?

refineman79bqt

Xe tải
Vậy là cô ta gọi cho ong bà ngoại, rồi bố mẹ em nói là sẽ ly hôn, trong khi gd cho bà ngoại còn nói loại như em nó đáng bỏ lâu rồi nhưng nghĩ tới con mới sống chung đến giờ
Việc của hai đứa ko đóng của bảo nhau mà lôi hết phụ mẫu hai bên vào là ko ổn rồi. Túm lại cả hai chả ra gì trong mắt của nhau rồi, cụ có vẻ đc chả ra gì nhiều hơn. Khó

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tất nhiên rồi cụ
Cụ trên nói chuẩn đấy. Đáng ra ko nên public gđ 2 bên vội, giờ đừng public ae bạn bè nữa.
Bên ngoại cụ tỏ thái độ vậy rất đáng lưu tâm. E thiên pa giải tán. Giá cụ bình tĩnh hơn bắt dc trai trên gái dưới dành quyền nuôi con đơn giản.
Giờ ly thân vài tháng rồi tính tiếp, tiện theo dõi luôn lấy bằng chứng.

Chưa Có Dép

Xe điện
Xong phim rồi cụ ơi, việc bây giờ là nén cảm xúc lại và lẳng lặng chuẩn bị cho một cuộc ly hôn càng nhanh càng êm càng tốt;

tus11

Xe hơi
Chủ đề... chuẩn bị ngủ, mai chào cờ của cụ hót phết. Hiện tại đang có 135 cụ ngó thớt này. Em chưa đọc hết cmt, nhưng em đóan là đa số bảo cho tan trường. Em cũng dân chuyên đọc án ly hôn, và em thấy, tan tành manh nhất ở cái đoạn này đây ( cviec chưa ổn, nhà thuê và đặc biệt gấu nhà cụ lại bước ra môi trường đi làm thì ít, gặp nhau ở quán ăn thì nhiều. Chưa kể đi hát hò, tuyền bài mùi mẫn kiểu như Tuấn Hưng hay hát: nếu người ấy khổng yêu em như anh đã từng yêu, hãy về với anh ta xây lại tình yêu mới..) thì em nói thật chứ, chả gì níu kéo nổi đâu. Kể cả con cái là sợi dây ràng buộc. Hãy để cho cô ấy suy nghĩ, và quyết định cụ ạ

tus11

Xe hơi
Giai đoạn 5 năm là rất căng thẳng, nên giữ cái đầu lạnh và hành xử như 1 thằng đàn ông thực thụ. Bất cứ gia đình nào cũng đều có lúc sóng gió, đã đấm rồi thì lại càng phải bình tĩnh hơn.
Đấm rồi, sẽ đấm tiếp. Nàng ấy bị chén rồi, sẽ có cụ khác chén tiếp! Hì

thichxeoto

Xe điện
Nếu bên ngoại nói vậy cụ nên lưu tâm. Không phải câu nói bột phát đâu..
Quyết định là của cụ, theo em ly thân để cả 2 thêm tg
Ly thân làm gì cho mất thời gian, vợ nó không còn tình cảm ngồi nói chuyện dứt khoát 1 lần không thay đổi thì nex luôn cho nhanh, để còn định hướng cho tương lai phía trước, em thấy ly thân chỉ mất thời gian cho cả 2 bên, chẳng giải quyết được mấu chốt mâu thuẫn.

tus11

Xe hơi
Nhiều cụ mợ nói em đánh vợ là sai, vâng đánh người chưa bao giờ là đúng cccm ạ. Nhưng cccm khi nào vào hoàn cảnh như em mới hiểu cảm giác người vợ mình luôn quan tâm lại vô cảm, chẳng tôn trọng mình nó thế nào. Cảm ơn những góp ý của tất cả cccm, đêm nay em lại khó ngủ vì thương con thôi
Cụ thương con hay còn muốn níu! Con cụ sống trong môi trường Ba Mẹ không tôn trọng nhau mới thiệt thòi nhất cho bé

thanhvn8020

Xe tải
Cụ nên ngẫm lại xem bản thân mình có vấn đề gì không ? Cụ bị oan hay vô tâm không để ý mà đến nỗi "trong khi gd cho bà ngoại còn nói loại như em nó đáng bỏ lâu rồi nhưng nghĩ tới con mới sống chung đến giờ ". Thốt ra câu này, chứng tỏ có vết rạn lâu lắm rồi. Chứ bản tính con người, không dễ mà thay đổi chóng vánh đâu. Cụ cứ ngẫm, cụ sai đâu thì cụ sửa, rồi hẵng suy xét đến vợ. Đến lúc cụ cảm thấy bản thân mình ok rồi, mà vợ cụ vẫn không ok và không có cách gì sửa chữa thì lúc đó hẵng đường ai nấy đi, cũng chưa muộn mà đỡ hối tiếc về sau.

em fun tí

Xe hơi
Lếu mà nội dung chuẩn thì bỏ, đm loại nhậu nhẹt kể cả với gái, đi đông cũng đáng bỏ rồi nữa là loại threesome này

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ly thân làm gì cho mất thời gian, vợ nó không còn tình cảm ngồi nói chuyện dứt khoát 1 lần không thay đổi thì nex luôn cho nhanh, để còn định hướng cho tương lai phía trước, em thấy ly thân chỉ mất thời gian cho cả 2 bên, chẳng giải quyết được mấu chốt mâu thuẫn.
Vâng, em cũng nghĩ giải tán. Nhưng vì ko trong cuộc nên mới đưa ra pa hoãn binh. Hơn nữa trong tg đó kiếm dc bằng chứng để giành quyền nuôi con.

Vulq71

Xe container
Cứ phải chăm sóc cho cái sừng nó cứng cáp hẳn rồi hãy tính.

thichxeoto

Xe điện
Vâng, em cũng nghĩ giải tán. Nhưng vì ko trong cuộc nên mới đưa ra pa hoãn binh. Hơn nữa trong tg đó kiếm dc bằng chứng để giành quyền nuôi con.
Giống đàn bà mà nó say cu rồi thì con với nó cũng chẳng ý nghĩa mấy đâu cụ!

latdat

Xe buýt
Bỏ thì cũng dc nhưng lỡ oánh vợ là hơi bất lợi rồi. Phát hiện nó ngoại tình thì phải lơ đi cho nó lún sâu, thu thập bằng chứng mà xử lý. Cần thiết nữa làm cái fanpage rồi bơm tiền chạy ads cho nó lan toả mới hiệu quả, lúc đó con vợ, thằng bồ và cả gia đìn nó nhục chứ oánh vợ làm gì mất thời gian :))
Hoàn hảo.

tôi yêu ô tô

Xe container
Nếu có đụng phải mợ nào thì tôi xin lỗi. Chứ loại PN mà thích đi nhậu nhẹt với zai thì sớm muộn cũng bị bọn nó thông thôi. Còn chị e đi với nhau, chém gió, nói xấu chồng,...thì e ko chấp vì chuyện ấy quá bình thường :D

hungbeolt

Xe tăng
Mai tẩn thêm cho nó trận nữa cho nhanh thoát nợ . Thằng kia vũng chỉ à ơi vớ vẩn thôi , rồi con vợ cụ sẽ trắng tay cho nó nhớ đời .

yuh2105

Xe tăng
Cụ nên ngẫm lại xem bản thân mình có vấn đề gì không ? Cụ bị oan hay vô tâm không để ý mà đến nỗi "trong khi gd cho bà ngoại còn nói loại như em nó đáng bỏ lâu rồi nhưng nghĩ tới con mới sống chung đến giờ ". Thốt ra câu này, chứng tỏ có vết rạn lâu lắm rồi. Chứ bản tính con người, không dễ mà thay đổi chóng vánh đâu. Cụ cứ ngẫm, cụ sai đâu thì cụ sửa, rồi hẵng suy xét đến vợ. Đến lúc cụ cảm thấy bản thân mình ok rồi, mà vợ cụ vẫn không ok và không có cách gì sửa chữa thì lúc đó hẵng đường ai nấy đi, cũng chưa muộn mà đỡ hối tiếc về sau.
Cụ chủ thớt chưa nói rõ cụ thể. Và đây là nghe 1 chiều. Vì vậy, em cũng có những thắc mắc như cụ

Dark_Man

Xe buýt
Lên đây cẩn thận lại hoang mang cụ nhé :)))