[Funland] Đã đến lúc phải ly hôn chưa cccm?

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Ko tôn trọng nhau rồi, có giữ cũng khó. Tốt nhất nói lời chia tay đường ai nấy đi và đóng góp nuôi con.

Noo191

Xe hơi
3h30 sáng, vẫn chưa thể chợp nổi mắt, trong đầu chỉ suy nghĩ phải làm sao cho con mình đỡ thiệt thòi nhất. Đúng là không ai lường trước được điều gì cccm nhỉ

xuanmanhnguyen

Xe điện
3h30 sáng, vẫn chưa thể chợp nổi mắt, trong đầu chỉ suy nghĩ phải làm sao cho con mình đỡ thiệt thòi nhất. Đúng là không ai lường trước được điều gì cccm nhỉ
Cụ hãy bình tâm lại!! Hãy ngồi đối diện với nhau và tìm ra con đường đi đúng đắn nhất!! Chúc cụ bình an!

blackpaint

Xe container
Bỏ thôi cụ. Phụ nữ mà đam mê nhậu với zai ntn thì chuyện j đến cũng đến thôi mà cái kiểu này sẽ ham lắm ko bao giờ thay đổi đc đâu.
Loại này là e thì e cấm, kiểu như mình mình với 2 em cùng cơ quan đi nhậu ấy, kiểu gì chả có tí gì trong đấy (trừ khi là hội bạn thân, mà thân giờ thì lại hay đi gđ nếu là nam với nữ). Cụ chủ cứ đi xét nghiệm xem đã thừa Canxi máu chưa? Hỏi riêng thớt thu nhập trung bình nhiêu/tháng?

Chỉnh sửa cuối:

Vulcan V70

Xe trâu
Con có 3t mà quẳng cho bố để đi nhậu thì cũng kinh đới, chồng có ý kiến mà vẫn nhất quyết đi. Để rồi tẩn nhau thì cũng chả còn gì để xúc động đâu. Khổ thân trẻ con thôi. Haizzzza
Nhậu nó vui và thành thói quen đó bác.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Nhậu nó vui và thành thói quen đó bác.
Trước em đi học sau đại học , xa nhà nên buổi chiều cũng hay đi uống bia hơn thường lệ . Sau đó về nhà thì cứ hôm nào ko đi uống là lại thấy thiêu thiếu . Mất tầm nửa tháng mới hết cảm giác đó .

tien123

Xe tải
Đàn bà mà thích ăn nhậu tụ tập là hỏng cụ ạ. Sớm hay muộn nó cũng bay nhảy đi chỗ khác thôi. Cụ giải tán sớm đi

thợ xây

Xe buýt
Em buồn quá cc ạ, Chuyện gia đình không muốn đưa lên, nhưng không biết giải bày với ai, đưa ra nghe vài lời của cc
Em năm nay 30 tuổi, lập gđ cũng 4 năm, hiện tại có f1 3t. Vợ chồng em đều có việc làm tạm gọi là ổn định, thu nhập ở tỉnh thì cũng gọi là đủ sống, hiện tại đang ở nhà thuê đang tích góp kiếm miếng đất cắm dùi, mọi chuyện chẳng có gì phàn nàn nếu con vợ em dạo gần đây dở chứng. Bọn em yệu nhau 4 năm thì cưới, khi cưới xong cô ấy mới ra trường chưa xin được việc, sau rồi sinh con ở nhà 2 năm mới đi làm, từ khi đi làm tự làm ra tiền là tính nết thay đổi hẳn, khi nào cũng tỏ ra là mình làm ra tiền không phụ thuộc ai, nhung lương cũng chỉ được 7,8 triệu đủ cho cô ấy thôi, tiền học tiền sữa hàng tháng của con em vẫn phải đóng. Vừa rồi đi chơi với hội cty vợ thì nghe họ trêu nhau vợ em với 1 anh trong cty, em cũng chỉ nghĩ là ae trêu cho vui nên ko để ý, sau về mấy ngày em mới cầm đt vợ vào fb dạo, gặp tin nhắn nó thừa nhận với đứa bạn là cũng đang thích 1 người dù người đó đã có gđ, em có hỏi thì cô ấy trả lời là an ủi đứa bạn nên mới nói thế,Dạo gần đây lại thích đi nhậu, ăn uống với mấy người cùng cty, nhưng đến khi em hỏi thì thực tế mỗi lần đi nhậu chỉ có vợ em, anh kia với 1 người nựa cũng cùng cty nhưng mỗi vợ em là phụ nữ. Hôm nay cũng vậy, đi làm về bảo em trông con để đi ăn với bạn. Em hỏi đi với ai, thì nói đi với 2 người kia. Em nói không, vậy là vợ chồng cãi nhau, trong lúc nóng giận em có lôi chuyện e nghi ngờ ra nói, rồi có đánh mấy bạt tai. Vậy là cô ta gọi cho ong bà ngoại, rồi bố mẹ em nói là sẽ ly hôn, trong khi gd cho bà ngoại còn nói loại như em nó đáng bỏ lâu rồi nhưng nghĩ tới con mới sống chung đến giờ, em nghe mà ứa máu. Theo cccm đã đến lúc tan vỡ 1 gđ chưa ạ
Bỏ thôi Cụ , tiếc giề

Vulcan V70

Xe trâu
Việc gì cũng có nguyên do của nó, nhưng chỉ theo nội dung ở 5 dòng cuối trong còm đầu tiên của chủ thớt thì cũng nên chuẩn bị đi là vừa.

atbp

Xe buýt
Bỏ luôn đi để còn kiếm mối khác..........

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Coi như mình đang sở hữu một món ăn ngon và quý, cho mọi người nếm cũng là niềm vui

billbill

Xe buýt
Cụ chủ thớt chưa nói rõ cụ thể. Và đây là nghe 1 chiều. Vì vậy, em cũng có những thắc mắc như cụ
Cháu ko nghĩ cụ chủ có vấn đề gì, vì nếu đúng là 2 năm vợ ở nhà ko đi làm thì cụ chủ ko đến vậy đâu. Nêu cụ chủ ko tốt tính quá thì 1 năm là vk lến đi làm à ơi ít lương cũng được cho nó có việc chứ nhỉ. Như này có khi hiền quá nó nhờn ạ.

Nhật Minh 2003

Xe tải
Nhung hươu thì bán được chứ nhung người đâu có bán được mà phải nhẫn nhịn nuôi nhung thế? Đàn bà thích đi tìm của lạ thì cho lên đường thôi.
Các cụ dạy rồi. Lấy đĩ về làm vợ thì được chứ ngược lại thì chớ

jazzzzz

Xe lăn
Đầu cụ ko đầy sừng mới là lạ đấy. Thằng kia nó chén no rồi.
Thông thường khi cụ phát hiện đc dấu hiệu tức là đã hự hự thường xuyên rồi
Khi chưa có gì thì chỉ cần lừ mắt là đã dừng lại, nhưng khi bén hơi thì lao vào như con thiêu thân, bất chấp tất cả, nhất là thằng kia skill tốt hơn.

sieunhan_me

Xe tải
Một khi đàn bà đã ngoại tình chán chồng ,nói ra những lời nặng nề thế là trong thâm tâm họ k có gì muốn níu kéo.tốt nhất sa thải .lấy vợ mới cho mợ ấy được tự do thoải mái ,xem có kiếm đc thằng khác ngon hơn không .Nếu ly hôn rồi e k tính nhưng Loại đàn bà có chồng có con ròi mà còn tư tưởng đi giật ck người khác là e khinh .

hanghieu

Xe buýt
Bỏ thôi, đm tầm này ko bỏ thì ở với nhau ko hp gì đâu

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vợ chồng cái tình cần ít, cái nghĩa mới nhiều. Giờ kiểu gì chẳng ll thằng kia tâm hẹ các kiểu. Thằng kia lẻo lẻo xui bỏ rồi a cũng bỏ vợ cụ dứt áo bỏ bố con cụ nhanh như một cơn lốc.
Em hy vọng chuyện chưa ngập sâu, vợ cụ ko bị xúi dại và suy nghĩ lại. Suy cho cùng ai chẳng có lúc này kia, biết quay đầu lại thì có thể nên xem xét. Quan trọng nhất sự tôn trọng với nhau vẫn còn.

Chỉnh sửa cuối:

yuh2105

Xe tăng
Cháu ko nghĩ cụ chủ có vấn đề gì, vì nếu đúng là 2 năm vợ ở nhà ko đi làm thì cụ chủ ko đến vậy đâu. Nêu cụ chủ ko tốt tính quá thì 1 năm là vk lến đi làm à ơi ít lương cũng được cho nó có việc chứ nhỉ. Như này có khi hiền quá nó nhờn ạ.
Em thừa biết các cụ cũng gia trưởng... như em mà :))) Quả thật chuyện gia đình rất nhiều điều khuất tất, không thể chỉ giãi bày theo cách 1 phía được cụ ạ. Diễn đàn này chủ yếu đàn ông thì bênh đàn ông. Còn cô vợ kia mà post bài trên webtretho chẳng hạn là lại các bà ủng hộ đàn bà. Cuối cùng tất cả chỉ muốn đôi nhà người khác tan vỡ chia tay đúng không cụ :-?