[Funland] [Dáng và Da] Những câu chuyện bên lề chưa kể

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Chào các Cụ, các Mợ!

Mùa Đông là cảm hứng cho rất nhiều bạn trẻ sát lại gần nhau, phụ nữ được điệu đà cùng khăn, áo, váy vóc.
Nhưng dáng đẹp, đường nét hài hoà mà da chưa được sáng, khô và không "bắt" phấn hay tàn nhang lấm chấm quanh má, là nỗi niềm khiến nhiều chị, em trăn trở.

Nhân một ngày cuối năm Dương lịch, mong cho các Mợ được rạng rỡ để đón Tết, em xin phép mở một chủ đề về "chăm sóc da". Mời các Cụ/ Mợ chia sẻ hiểu biết và kinh nghiệm để chúng em trở thành những bông hoa xinh đẹp khi có trong tay những bí kíp dưỡng nhan cho bản thân.

Chúng ta không thả còm tục tĩu nha các Cụ, :D.
Em cảm ơn ạ!

Ảnh: St

Chỉnh sửa cuối:
Thì ra các Chã mở sì pa on lai :)). Em xin chân dắt xe cho Quí bà, biết đâu vận đến lại đổi đời :)).
Thời covid thì bác biết rồi đấy, người ta nói chứ...kinh tế thời nó khó khăn nên...:D mà bác có làm lọ kem dưỡng da về ăn tết cho xoang ko em ship cho :D

windy1

Xe điện
Mấy loại kem trộn nầy, nếu là hàng hiệu thì giá đắt trên trời. Theo em thì chỉ cần mua chai lotion, loại xử dụng cho da baby, là đủ các chất cần thiết để bảo dưỡng da rồi. Vừa rẻ , và vừa tốt

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
em cũng vào hóng cách dưỡng, trước giờ ngoài son môi ra em chả bôi gì trên mặt cả,giờ già rồi cũng cần tút tát lại nên hóng cao kiến các mợ ạ

Porsche 911

Xe container
Ảnh của mợ chủ cơ, ảnh trên mạng thì em đầy;))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Em nghe Tây đồn là phụ nữ dùng chất dịch của đàn ông trát lên mặt dưỡng da, có làn da đẹp lắm....chả biết thế nào. ;;)
"Nghe" chứ chưa ai làm chuột bạch nên ko có review. Phụ nữ chúng em có nhiều thứ ngoài thứ cụ mention nên tạm thời chúng ta đặt cái đó sang bên đường đã cụ nhé, :D.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ dưỡng da đơn giản vậy ư?
Em rất muốn nghe quy trình dưỡng da của mợ ạ. Còn kem trộn, đúng là trên thị trường thật - giả lẫn lộn, nên mua cũng phải có kinh nghiệm, =((.

Mấy loại kem trộn nầy, nếu là hàng hiệu thì giá đắt trên trời. Theo em thì chỉ cần mua chai lotion, loại xử dụng cho da baby, là đủ các chất cần thiết để bảo dưỡng da rồi. Vừa rẻ , và vừa tốt

• Vodka
Reactions: Kuu

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
em cũng vào hóng cách dưỡng, trước giờ ngoài son môi ra em chả bôi gì trên mặt cả,giờ già rồi cũng cần tút tát lại nên hóng cao kiến các mợ ạ
Sao chúng ta bỏ bê bản thân quá vậy trời, mợ nhỉ? Mợ dùng son hãng gì thế?

windy1

Xe điện
Mợ dưỡng da đơn giản vậy ư?
Em rất muốn nghe quy trình dưỡng da của mợ ạ. Còn kem trộn, đúng là trên thị trường thật - giả lẫn lộn, nên mua cũng phải có kinh nghiệm, =((.
Do được bs chuyên khoa về da tư vấn . Lotion dành cho da baby là tốt nhất, vì ai cũng biết, da baby dễ thương tồn nhất, nên sản phẩm làm ra rất an toàn.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Do được bs chuyên khoa về da tư vấn . Lotion dành cho da baby là tốt nhất, vì ai cũng biết, da baby dễ thương tồn nhất, nên sản phẩm làm ra rất an toàn.
Mợ cho em xin ảnh lotion đó được ko ạ?
Em cảm ơn mợ trước nhé!

Nghỉ ngơi, thư giãn, tắm nắng, massage... nhiều vào các mợ ah. Đừng phụ thuộc vào các loại kem dưỡng da... Về sau già rồi mà ko trang điểm nhìn sợ lắm.

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Sao chúng ta bỏ bê bản thân quá vậy trời, mợ nhỉ? Mợ dùng son hãng gì thế?
em dùng son dưỡng thôi mợ ơi, vì bản thân rất lười bôi chát lên mặt lên em đã săm luôn môi màu hồng cánh sen, rồi bôi dưỡng thôi ạ,
thấy mình như đàn ông ý chả chú tâm đến mặt mũi tí nào cơ mợ ạ

LeTai1979

Racing Boy
Như em chả dùng gì mà da vẫn đẹp. :))

Cải đắng

Xe tải
Chào các Cụ, các Mợ!

Mùa Đông là cảm hứng cho rất nhiều bạn trẻ sát lại gần nhau, phụ nữ được điệu đà cùng khăn, áo, váy vóc.
Nhưng dáng đẹp, đường nét hài hoà mà da chưa được sáng, khô và không "bắt" phấn hay tàn nhang lấm chấm quanh má, là nỗi niềm khiến nhiều chị, em trăn trở.

Nhân một ngày cuối năm Dương lịch, mong cho các Mợ được rạng rỡ để đón Tết, em xin phép mở một chủ đề về "chăm sóc da". Mời các Cụ/ Mợ chia sẻ hiểu biết và kinh nghiệm để chúng em trở thành những bông hoa xinh đẹp khi có trong tay những bí kíp dưỡngnhan cho bản thân.

Em cảm ơn ạ!

Em thì cứ tối 246 dùng b3 + retinol chống lão hóa. Tối 357 dùng ha + petinde + hộp gel cấp nước. Chủ nhật cho da nghỉ, thấy cũng ổn.

Kia_fote

Xe điện
Chào các Cụ, các Mợ!

Nhân một ngày cuối năm Dương lịch, mong cho các Mợ được rạng rỡ để đón Tết, em xin phép mở một chủ đề về "chăm sóc da". Mời các Cụ/ Mợ chia sẻ hiểu biết và kinh nghiệm để chúng em trở thành những bông hoa xinh đẹp khi có trong tay những bí kíp dưỡngnhan cho bản thân.

Em cảm ơn ạ!

Da mặt chả quan trọng lắm, bụng mỡ và xế vụ mới đáng ngại :)). Mỹ phẩm tác dụng chính là làm giàu cho người sx và người bán hàng thôi. Vừa coi công ty Mỹ phẩm ở Hà nội thưởng tết nhân viên mỗi người 1 con Lux SA 2.0 gần 2 tỷ. Đúng là bán mỹ phẩm siêu lợi nhuận!