Đã làm thì nghiêm túc để người ta còn kính trọng. Đang cần gấp BỒI BÚT đây !

Spirit750

Xe hơi

Kính thưa các biker toàn quốc, ngày hôm nay các đồng chí chiến sĩ công an Phú Thọ đã thực hiện chuyên án bắt xe mô tô phân khối lớn với hy vọng xe không giấy tờ hoặc giấy tờ người nước ngoài nhưng chiến dịch thất bại nặng nề bởi thông tin mật báo sai sự thật. Điều đáng nói nếu các vị kiểm tra hay thực hiện ngoài đường quốc lộ sẽ không nói làm gì, nhưng quý vị vào tận trong quán ăn với lực lượng hùng hậu với hy vọng mang về doanh thu cho nước nhà và thưởng cho đơn vị. Kết quả tất cả các xe đầy đủ giấy tờ và bằng lái, xe biển NN thì nộp thuế đầy đủ hơn cả xe người VN và trời trưa nắng các vị đã lủi thủi đi về trong sự chê cười của người đời. Xin thưa các vị muốn bắt thì bắt cho chuẩn, nên biết đội nào lưu hành xe gian hay xe không thật nên tìm hiểu rõ cũng như rà soát lại "dích" mật báo sủa như cho mà không báo đúng cho chủ. Chúng tôi là những biker nghiêm túc 2013 xe nhập khẩu chính ngạch và bằng lái giắt đầy người..
P/S: xin thưa 141 Hà Nội còn sát thủ hơn CA Phú Thọ nhé (học hỏi thêm nhiều đi nhé)

https://www.facebook.com/more.monsterand?fref=ts

33A-7777

Xe tải
Dân of toàn " thanh niên nghiêm túc " mà cụ ! Chúc các cụ Tóm dc " zich" !

ib-anhvu

Xe tải
Làm gì mà mấy bác Ducati mất bình tĩnh dzữ vậy. Các bác giấy tờ đầy đủ thì cứ vừa ngồi xơi nước rồi chìa giấy tờ cho mấy ảnh coi. Có gì đâu mà phải lớn chuyện nhỉ. Còn chuyện mấy ảnh CA vô quán nước hỏi thăm thì các bác thông cảm đi. Cũng biết đây là hạ sách nhưng các bác chạy toàn PKL thì nếu chặn ngoài đường mà nếu các bác có chạy thì có đuổi giời. Nên mấy ảnh CA vô quán nước hỏi thăm, lại vùa được giải khát là đúng rồi. Em chỉ sợ là các bác giấy tờ đầy đủ mà vẫn phải nộp "lộ phí" thì mới thành chuyện chứ. Mà các bác cũng thông cảm, thấy các bác chạy toàn Đú Cà Tì nhiều khi cũng làm người ta ghen tị lắm. Thi thoảng lôi ra hỏi thăm, ngắm nghía tí chút thôi mà =)). Túm lại là mấy bác cho qua đi. :)>-

gl1600

Xe điện
Các bác không lưu thông thì XXX có quyền qué gì kiểm tra xe nhỉ? Bọn nó kiểm tra phải có lệnh khám chứ. Bọn này lam quyền quá...

ib-anhvu

Xe tải
Các bác không lưu thông thì XXX có quyền qué gì kiểm tra xe nhỉ? Bọn nó kiểm tra phải có lệnh khám chứ. Bọn này lam quyền quá...
cái này thì bác hơi bị nhầm. Xe kô cần phải đang lưu thông trên đừong phố mà chỉ cần đỗ ở nhưng nơi công cộng thì vẫn có thể bị kiểm tra bình thừong. Cái này không chỉ ở VN mà nứoc ngoài cũng vậy. Nếu CA thấy nghi ngờ thì họ sẽ kiểm tra, không cần biết là có đang lưu thông hay kô. Nếu xe bác để ở nhà hoặc nằm trong khu vực tư nhân nếu muốn kiểm tra mới cần phải có lệnh khám. :)>-

Big bus

Xe tải
cái này thì bác hơi bị nhầm. Xe kô cần phải đang lưu thông trên đừong phố mà chỉ cần đỗ ở nhưng nơi công cộng thì vẫn có thể bị kiểm tra bình thừong. Cái này không chỉ ở VN mà nứoc ngoài cũng vậy. Nếu CA thấy nghi ngờ thì họ sẽ kiểm tra, không cần biết là có đang lưu thông hay kô. Nếu xe bác để ở nhà hoặc nằm trong khu vực tư nhân nếu muốn kiểm tra mới cần phải có lệnh khám. :)>-
Iem nghía trong ảnh thì hình như không phải nơi công cộng ( trong sân nhà hàng thì phải ). Các cụ cỡi Du cà tí vê ga Ùm Ùm làm mấy anh xxx giựt mình nên mới vào KT để phạt cho bõ tức ấy mừ, gặp phải hàng khủng nên hơi nhọ thui.

Escalade

Xe tải
em nhớ theo luật thì ngoài liên ngành 141 làm chuyên đề ra thì CSGT ko đc quyền dừng xe kiểm tra nếu ng lái ko vi phạm GT cơ mà các cụ nhể :-?

ib-anhvu

Xe tải
Iem nghía trong ảnh thì hình như không phải nơi công cộng ( trong sân nhà hàng thì phải ). Các cụ cỡi Du cà tí vê ga Ùm Ùm làm mấy anh xxx giựt mình nên mới vào KT để phạt cho bõ tức ấy mừ, gặp phải hàng khủng nên hơi nhọ thui.
công cộng có thể hiểu là nơi mà bác vào đựoc em vào đựoc hay ai cũng vào đựoc. Bác để xe của bác ở đấy mà nó có biến mất thì nhà hàng cũng chả chịu trách nhiệm gì cả. Cụ thể hơn là ở nhà hàng thì bác chắc kô vô được trong bếp của nhà hàng chứ CA nếu cần thì có thể đấy ạ. Nếu là CA cơ quan dịch tễ thì chả cần lệnh khám vẫn có thể kiểm tra bếp của nhà hàng bình thường. Ở đó chỉ có cái văn phòng làm việc của nhà hàng (nếu có) mà mấy ông CA muốn sục vào thì mới thực sư cần lệnh khám thôi.
em nhớ theo luật thì ngoài liên ngành 141 làm chuyên đề ra thì CSGT ko đc quyền dừng xe kiểm tra nếu ng lái ko vi phạm GT cơ mà các cụ nhể :-?
kô vi phạm tham gia giao thông nhưng bị nghi ngờ chở quá tải hoặc hàng cấm ... hoặc xe PKL ko có giấy tờ --> đều có thể bị hỏi hết. Túm lại là các bác có đủ hết, kiểm tra dăm ba lần là các ổng ý chán ngay ý mà.

benq

Xe điện
Chơi PKL dạo này đau tim phết nhỉ, diều hâu đầy trời hở ra là đòi quặp.

bongleo

Xe hơi
Chắc xxx phải lập chuyên án chứ bt ko vào ktra thế này được đâu ạ :D

hùngauto

Xe tăng
chắc tại họ thấy em ducati mang biển NN nghỉ là chén đc nên kiểm tra thôi mà, giấy tờ đầy đủ chán luôn

xaunhatxahoi

Xe điện
kể ra nghĩ cái tâm lý lúc bắt đầu lao vào kiểm tra và lúc vác gậy về cũng buồn cười phết nhỉ ! lại còn đợi để ra đo nồng độ cồn nữa ...haha ! không biết mấy ông đi xe kia mấy tiếng mới hết mùi rượu hay gọi 1 xe tải trở cả đống này về

HnA

Xe tăng
xxx nhục mẹt quá!

Lexus_31F

Xe hơi
Em onl = ipad ko kick đc vào link . facebook tên gì vậy các cụ để em vào hóng với

pm 2008

Xe tải
Xe các bác có chạy đâu mà kiểm tra, em đọc thấy vừa bức con mẹ xúc lại vừa hả hê như vừa ghi bàn vào lưới đối phương.Vote cho các bác Dú cà ty dù e chạy PKN>:D<