[VHGT] "Đại da" mở cửa nóc xe cho "thiếu da" ngắm phố

Luu Lehong

Xe container
hôm nay rảnh vào OF thấy liền 2 cái thư! Hoá ra ông chủ xe mở cửa nóc cũng đã vào từ trang trước. Việc đưa sự việc ở đầu thớt chỉ là để cảnh báo, chưa xúc phạm gì chủ xe nhưng hoá ra ông chủ xe cũng tham gia of và có phản ứng ghê quá!
Chả còn gì để nói, em cũng chả trả lời lại và ko bình luận gì!

nguyenduchoang7

Xe tải
em trộm hỏi, cửa nóc để làm gì (em biết mỗi công duụng nếu lao xuống sông thì mở cửa nóc chui ra) ??? nếu Háng sản xuất oto làm cửa nóc cho phép người thò cổ ra ngắm xung quanh thì nó phải có biện pháp bảo đảm an toàn như thế nào

anhtho

Xe ngựa
hôm nay rảnh vào OF thấy liền 2 cái thư! Hoá ra ông chủ xe mở cửa nóc cũng đã vào từ trang trước. Việc đưa sự việc ở đầu thớt chỉ là để cảnh báo, chưa xúc phạm gì chủ xe nhưng hoá ra ông chủ xe cũng tham gia of và có phản ứng ghê quá!

Lần sau đưa các ảnh tương tự thì cụ nên tìm ở nc' ngoài, nếu không thì cũng xóa biển số đi.

Luu Lehong

Xe container
Lần sau đưa các ảnh tương tự thì cụ nên tìm ở nc' ngoài, nếu không thì cũng xóa biển số đi.
Cảm ơn bác, em đã sửa! Thực tế đến giờ em cũng chả để ý quan tâm và nhớ biển số xe đó là gì, vì cái quan tâm là cái khác :D

anhtho

Xe ngựa
Cảm ơn bác, em đã sửa! Thực tế đến giờ em cũng chả để ý quan tâm và nhớ biển số xe đó là gì, vì thực tế cái quan tâm là cái khác :D
Vâng, kiểu gì thì cụ cũng đang dùng hình ảnh của 1 người (tổ chức) nào đó. Các loại xe đi lấn, đi chen ngang em đưa hình lên em cũng xóa !

reaverest

Xe hơi
em trộm hỏi, cửa nóc để làm gì (em biết mỗi công duụng nếu lao xuống sông thì mở cửa nóc chui ra) ??? nếu Háng sản xuất oto làm cửa nóc cho phép người thò cổ ra ngắm xung quanh thì nó phải có biện pháp bảo đảm an toàn như thế nào
Tính năng nào cũng đòi hỏi biện pháp đảm bảo an toàn thì đội giá lắm cụ ạ. Nhiều cái chỉ là khuyến cáo thôi.

A Quang Minh

Xe tăng
Thực ra với đoạn ngắn và đang đi dạo ngắm cảnh + đủ an toàn + đường vắng và đẹp kiểu như Hồ Gươm ngày tết thì em nghĩ ok chứ có sao đâu nhỉ

nugia

Xe hơi
Vấn đề nào cũng các cụ cũng tham gia như này thì xã hội nhanh tốt hơn các cụ nhỉ?
TÔN TRỌNG SỰ KHÁC BIỆT CHỨ NHỈ, THEO LUẬT AI SAI THÌ XỬ, KHÔNG THÌ CÓ Ý KIẾN GÓP Ý, em thấy chẳng có gì phải xoắn cả

BOPQUYT

Xe hơi
Em không có ý kiến gì ạ,chiêu trẻ ko phai là cái tội ạ, mà em ý cụ FC cũng sẽ ý thức được việc con mình hóng gió. Một ngày đẹp giời người ta chụp cụ mở cửa hóng gió như thế thì cụ thấy thế nào.
Trời chiều đông thì lạnh, đường xe đông hỗn độn mà vẫn có 1 "đại da" đi FFC mở cửa nóc cho "thiếu da" trồi đầu lên cửa nóc ngó nghiêng ngắm phố :))
Em chỉ sợ xe trước nó phanh gấp thì thiếu da dễ đi hàm răng cửa :D
Ảnh chụp trên Đường Láng chiều 02/01/2017

Autoopen

Xe đạp
Cụ đừng ra vẻ ta đây, Hoàn Kiếm quận nhưng chắc gì cụ đã được gốc Hà Nội phố.
tuổi gì mà được ở Hoàn kiếm.

gọi là gì thì cái tít giật cũng thể hiện sự nhỏ nhen nếu muốn góp ý tủ tế không ai viết kiểu đó, hơn nữa đây là sự tự do cá nhân ai cho cái quyền phán xét và suy diễn, cải kiểu giật tít này có ngày vỡ mồm đấy, mà đừng giả tạo khi ông cũng viết những câu mất dậy trước đừng la làng cứ bình tĩnh mà nhận sự nhân quả

pandakiss

Xe buýt
Nó nhăn răng rau thì nó chết, cụ lo lắng làm j cho mệt đầu.

Xekutket

Xe hơi
Cạn lời. Có 1 hành động mà bị soi ghê quá các cụ nhỉ =))))

anhtho

Xe ngựa
Ít ra, theo em thì số người cho F1 thò đầu qua cửa nóc cũng sẽ giảm đi nếu có đọc cái thớt này !

nvm087

Xe hơi
Nguy hiểm cho trẻ con chứ hay gì làm thế hả bác!
Đương Việt Nam đi lại lộn xộn, phanh gấp 1 cái thì hậu quả khó lường!
e nghĩ thằng cu nó thò đầu lên phải cao hơi trần xe nhiều, phanh gấp cũng chả đi đc bộ hàm đâu ạ

Luu Lehong

Xe container
Em không có ý kiến gì ạ,chiêu trẻ ko phai là cái tội ạ, mà em ý cụ FC cũng sẽ ý thức được việc con mình hóng gió. Một ngày đẹp giời người ta chụp cụ mở cửa hóng gió như thế thì cụ thấy thế nào.
Em thì ko bao giờ mở cửa nóc cho trẻ thò đầu ra khi chiều đông như vậy, nhất là đk đường xá lộn xộn như ở mình ạ! Vì em quá biết sự nguy hiểm. Còn nếu chạy chậm sẽ ảnh hưởng giao thông của người khác!
Cảm ơn bác góp ý!

mà đừng giả tạo khi ông cũng viết những câu mất dậy trước đừng la làng cứ bình tĩnh mà nhận sự nhân quả
Bác dẫn chứng câu nào tôi đã dùng lời lẽ "mất dạy"?
Tôi cảnh báo chứ có xúc phạm gì mà bác đe doạ kiểu nhỏ nhen vậy! Ai biết bác là ai mà phải cay cú như thế ?

racer 1

Xe hơi
Chủ thớt cũng không nên đưa hình ảnh xe và biển số xe của người khác lên châm biếm như vậy, biết là có đóng góp cho sự an toàn nhưng lời văn thì không ngửi được, chân thành góp ý.

vovvov

Xe hơi
Trời chiều đông thì lạnh, đường xe đông hỗn độn mà vẫn có 1 "đại da" đi FFC mở cửa nóc cho "thiếu da" trồi đầu lên cửa nóc ngó nghiêng ngắm phố :))
Em chỉ sợ xe trước nó phanh gấp thì thiếu da dễ đi hàm răng cửa :D
Ảnh chụp trên Đường Láng chiều 02/01/2017

Phanh gấp là đi hàng tiền đạo ngay