[Funland] Dán epass xe qua trạm ko nhận bị bắt mua vé

phongnq

Xe tải
Thớt e mở ra mợ ấy có goij cho e bảo nv đến dán lại rồi xin gỡ thớt nhưng có ma nào dán lại đâu?
Em trước đây dán epass vào đèn xong toàn bị không nhận mất cả tháng, mãi đến hẳn trụ sở nó ở TDH có e xuống dán lại thì ngon. Hóa ra cái đèn trông nho nhỏ vậy nhưng dán thẻ không đúng vị trí nó không nhận thật.
Tuy nhiên vẫn phải nói lại đội điều hành dịch vụ của epass vào thời điểm đó khập khiễng hết sức. Cảm giác của mình có vẻ Viettel đẻ epass non xong bắt thằng anh bưu chính làm osin nhưng 2 ae nó hục hặc nhau. Bản thân ông khách hàng là e đây bị tổng đài nó điều chạy như chó qua mấy trung tâm bưu chính vẫn không được việc.

toimuondie

Xe container
Thật ra chỉ ngại các xe sau mình thôi chứ chả ngại cụ ạ
Cụ lùi xe, các xe sau họ cũng phải lùi, họ khó chịu lắm đấy cụ, họ còn chửi cụ cơ.
Cụ làm rắn với trạm, tất cả sẽ ủng hộ cụ ngay.

DTV

Xe tăng
Thật ra chỉ ngại các xe sau mình thôi chứ chả ngại cụ ạ
Làm ầm lên thì họ thông cảm vì biết lỗi tại trạm.

Cụ lùi bà con tưởng lại không có thẻ vẫn chui vào đó lại quay ra chửi mình.

Có thẻ, có tiền thì mời trạm xử lý, tôi không lùi, thế thôi.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Em vừa dán cái VETC chiều nay, mai chạy thử cuốc Thanh Hoá xem sao

thongnv

Xe điện
ePass em thấy rất ngon ợ

xuandai

Xe buýt
Cụ ra cửa hàng Viettel, yêu cầu bóc đi dán lại cái khác, test cẩn thận.
Một số loại film cách nhiệt có kim loại sẽảnh hưởng tới sóng, nên phải dán sang đèn

.Xukthal

Xe container
Em dán cả VETC và Epass mỗi bên đèn 1 cái, đi chưa bao giờ bị lỗi :> :>

ung_sung_tu_tai

Xe container
Làn thu ETC ở trạm thu phí là của bên epass hoặc vect. Các làn khác mới là của ông chủ bot.

Thế nên nếu như gặp đúng cu soát vé nó là người của bên trạm, nó căng và ngang thì nó bẩu nếu thế thì để em gọi bên thu phí tự động đến giải quyết ạ.

Chắc chắn bọn trạm làm trò. Em bị đúng 1 lần trạm Cao Bồ. Thằng cu soát vé lon ton ra bảo máy hỏng, anh nộp tạm tiền. Em bảo thời gian anh nhiều lắm, anh chờ đây cho em sửa máy xong rồi đi cũng được. Thế là nó lại cun cút chạy vào bấm ba-ri-e cho em qua.
Lần đầu e dán ở kính. Đi qua trạm phù Đổng nó ko nhận. Mấy ông xe tải đằng sau chửi um lên. Nhân viên trạm bắt e lùi xe đi sang làn thu phí .e còn nghe rõ câu chửi.phạt chết mẹ nó đi. Nghĩ nó cay.sau đó dán vào đèn thì ngon
Cụ không việc gì phải lùi, có thẻ, có tiền thì cụ bắt họ phải khắc phục.

toimuondie

Xe container
Làn thu ETC ở trạm thu phí là của bên epass hoặc vect. Các làn khác mới là của ông chủ bot.

Thế nên nếu như gặp đúng cu soát vé nó là người của bên trạm, nó căng và ngang thì nó bẩu nếu thế thì để em gọi bên thu phí tự động đến giải quyết ạ.
Người của bên trạm thì càng phải nhấc barie lên sớm cụ ạ.
Hôm nay em đi Quảng Ninh, ra đường 10 có ông 30E gắn logo OF từ làn bên cạnh tạt đầu xe em để vào làn ETC rồi trả tiền mặt. Em xuống chửi um thằng thu tiền lên rồi đòi gặp trưởng trạm, khoe xe tao có cam hành trình. Thằng thu tiền lúc đầu còn cãi em không thu tiền thì anh phải lùi, em nói thẳng tao sẵn sàng lùi. Sau ngại anh em đỗ sau đợi lâu nên em thôi.
Nhân tiện nói mấy cái máy nhận dạng khai báo tự động của Quảng ninh quảng cáo thì ngon còn dùng thì cực kỳ tệ.

60Hz

Xe buýt
Trc e dán epass con fortuner thì ngon, đổi sang con santafe cũng dán đèn thì bị lỗi đầu vào vực vòng, đến pháp vân đòi thu tiền e bảo không, lập cho a cái biên bản a kiện chết mẹ bọn epass đi thế là mở cho e qua. Về đến nhà thấy tin nhắn trừ tiền. Mie lúc ấy mà nộp thì bị trừ 2 lần các cụ ạ.

farevell

Xe buýt
em dán epass đi trạm nào cũng lỗi ko tự mở barie, toàn phải chờ nhân viên bấm nút trong cabin mới dc đi tiếp, tiền thì vẫn trừ đúng :))
chắc chờ tiêu nốt tiền em chuyển sang vetc

tramy2809

Xe đạp
Mình dán thẻ Epass dưới tem đăng kiểm E dán cả năm nay chưa trượt phát nào, lúc dán cụ yêu cầu thử luôn, họ có máy thử đấy