[Đồ gia dụng - nội ngoại thất] DandiHome Việt Nam - Ghế Ergonomic, đồ dùng gia đình, đồ gia dụng cao cấp

Số điện thoại
0919200815
Giá
2,000,000 VNĐ
Địa chỉ
Số 8 - B2, Nhà phố TM 24h, Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

dandihome

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 8 - B2 Nhà phố TM 24h, Vạn Phúc, Hà Đông, HN
Website
dandihome.vn
Cụ ở đâu em chạy qua lấy luôn cho tiện. Tiện thể xem các đồ inox khác của cụ nữa. Em đang có nhu cầu thay đồ ở nhà khá nhiều. Bên cụ có cà thẻ ko hay tiền mặt để em còn biết. Dịch dã không buồn đi rút tiền nữa, toàn tiêu thẻ :D
Em ở dưới Hà Đông, nhưng hiện tại shop em không tiếp khách theo CT16 cụ ạ. Cụ lên shopee/ tiki đặt tạm giúp em mấy món cụ cần trước nhé. Sau giãn cách mời cụ qua em chơi ạ >:D<

langtaixautinh

Xe tải
Kích thước mặt bàn tối đa cho loại bàn 2 mô-tơ là bao nhiêu thế mợ chủ?

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn
Kích thước mặt bàn tối đa cho loại bàn 2 mô-tơ là bao nhiêu thế mợ chủ?
Dạ khoảng 2m cụ nhé, vì thanh ngang chân bàn kéo dài được tối đa 1,75m, mặt bàn 2m đặt vào thì mỗi bên dư ra khoảng 10-15cm là ok

Chỉnh sửa cuối:

Ca phê thôi

Xe tăng
Cụ bán cho mình 01 bộ đũa inox và mấy cái thìa nhé.

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cụ chủ có con ghế làm việc nào có sẵn cho em xin vài lựa chọn với. Em không có mức giá, cứ thấy chim ưng là chiến. Em mua cho con gái rượu học ở nhà.

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn
Cụ chủ có con ghế làm việc nào có sẵn cho em xin vài lựa chọn với. Em không có mức giá, cứ thấy chim ưng là chiến. Em mua cho con gái rượu học ở nhà.
Úi, hôm nọ em vừa ship 1 ghế đến cho cụ ở 379 Bạch Mai chuyên nệm, em lại tưởng cụ :D
Ghế em hầu hết đều có sẵn từ 6,3tr đến hơn 40tr, cụ tham khảo link dưới đây nhé:
Nếu có thời gian cụ qua shop em dưới Tố Hữu thử ghế thì dễ chọn lựa hơn ạ

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Úi, hôm nọ em vừa ship 1 ghế đến cho cụ ở 379 Bạch Mai chuyên nệm, em lại tưởng cụ :D
Ghế em hầu hết đều có sẵn từ 6,3tr đến hơn 40tr, cụ tham khảo link dưới đây nhé:
Nếu có thời gian cụ qua shop em dưới Tố Hữu thử ghế thì dễ chọn lựa hơn ạ
Chắc mợ nào xinh xắn chứ không phải em. Em bán online thôi cụ ơi.
Mai em phi trâu qua xem nhé, kiếm 1 con cho cháu nó học hành xây dựng ước mơ:))

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn
Chắc mợ nào xinh xắn chứ không phải em. Em bán online thôi cụ ơi.
Mai em phi trâu qua xem nhé, kiếm 1 con cho cháu nó học hành xây dựng ước mơ:))
Vâng ạ, cụ nhắn vào zalo em 0919200815, em gửi định vị cho dễ đi nhé. Chỗ em mặt đường Tố Hữu nhưng là shophouse nên vẫn hơi khó tìm đường ạ

dx82

Xe tải
Ghế công thái học, bàn nâng hạ: em xin phép up ở bài #2 trong topic này.
Các sản phẩm khẩu trang 3M, ghế massage em xin phép up tiếp ở bài #3 #4 trong topic này.
CCCM có thể kéo xuống hoặc click nhanh vào ĐÂY (ghế công thái học), hoặc vào ĐÂY (khẩu trang 3M), hoặc vào ĐÂY ghế massage)

Các cụ cũng có thể mua hàng của em trên các sàn thương mại điện tử ạ:

DỤNG CỤ NHÀ BẾP:

Bên em chuyên đồ dùng nhà bếp, gia đình cao cấp, đặc biệt là các sản phẩm làm bằng Inox 304: thìa, đũa ... hay các sản phẩm dao bếp làm bằng thép 7Cr17MOV (tầm trung), VG10 (cao cấp) hoặc các sản phẩm siêu cao cấp của thương hiệu Đức danh tiếng: Zwilling...

SẢN PHẨM BÁN CHẠY:

1. ĐŨA INOX thiết kế mới chống trơn trượt: em free ship cho các cụ lấy 10 đôi ạ

Đũa inox 304 Cá chép vượt Vũ Môn giá: 300k/ 10 đôi
Đũa inox 316 Thăng Long: giá 400k/ 10 đôi

Hiện nay, trên 80% gia đình sử dụng đũa gỗ. Tuy nhiên, cách vệ sinh đũa thì ngày càng tối giản đến mức nguy hiểm, đũa rửa không có điều kiện phơi ánh sáng mặt trời, rửa xong cho luôn vào tủ bếp, rất dễ ẩm mốc, thức ăn cũ lâu ngày ngấm sâu vào thân đũa. Ngày trước các cụ ăn xong phải rửa kỹ, đem phơi đũa ngoài ánh sáng trời cho khô ráo mới tái sử dụng. Đó cũng là lý do số lượng đôi đũa rất lớn so với số người trong gia đình.

Nếu cccm đã chán cảnh đũa mốc, cong, hư hỏng, không an toàn ... thì có thể thử loại đũa Inox 304 kiểu mới bên em, khắc phục hoàn toàn các nhược điểm của các loại đũa trên thị trường hiện nay (đặc biệt bên em có chính sách hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không như quảng cáo hoặc KH không thích vì bất kỳ lý do gì đối với sản phẩm này).

THÔNG TIN SẢN PHẨM:
● Đũa được công ty em trực tiếp quản lý gia công và kiểm soát chất lượng. Thân vuông, thuôn về đầu đũa, cầm nắm không khác gì đũa gỗ. Đũa rỗng nhưng thân đũa lớp inox rất dày đủ để trọng lượng 33gr tương tự trọng lượng đũa gỗ, cầm rất thoải mái: không quá nặng, không quá nhẹ.

Đầu đũa có khắc lasers mật độ cao chống trơn trượt khi gắp:

● Em có 2 loại đũa:
  1. Inox 304 (giá 300k/ hộp 10 đôi) với hình ảnh Cá chép vượt cổng Vũ Môn: biểu tượng sự an lành, sung túc, thịnh vượng và may mắn:
  2. Inox 316 (giá 400k/ hộp 10 đôi) với hình ảnh 4 địa danh nổi tiếng của Hà Nội: Chùa Một Cột, Khuê Văn Các, Tháp Rùa và Cột Cờ Hà Nội:

● Đũa rất đẹp và sang trọng với đường nét lasers tinh tế.

● Dễ cọ rửa, không bao giờ mốc hay cong vênh như đũa gỗ.

● Giá tưởng không rẻ nhưng lại RẺ KHÔNG TƯỞNG, vì mua 1 lần dùng cả đời (:

● Video gắp đũa:

Ưu đãi của cccm OF:
1. Nếu cccm dùng đũa của em mà cảm thấy không thích, không như quảng cáo hoặc bất cứ lý do gì ... thì có thể trả lại, em sẽ hoàn tiền 100%. Cccm chỉ cần thông báo cho em ngay hôm sau, giữ nguyên hộp, nilon ... và phân loại đũa cũ/ mới để em gửi trả NSX.

2. Em free ship nội thành HN với đơn hàng từ 10 đôi đũa trở lên ạ.

Đánh giá của các OFers:

.
.
.
.

2. THÌA DĨA INOX 304: (từ 20-200k - giá chi tiết dưới ảnh sản phẩm)

Thìa Inox, một vật dụng vô cùng quen thuộc vì nhà cụ nào cũng có. Nhưng để chọn được một chiếc thìa tốt không phải là chuyện đơn giản bởi trên thị trường chủ 99% thìa là inox 430 - một loại inox rẻ tiền, nhanh bị hoen gỉ và thìa này thường có độ hoàn thiện không tốt.

Có 04 yếu tố quyết định giá thành của chiếc thìa, em sắp xếp theo thứ tự giảm dần:

1. Chất liệu: Ở VN chủ yếu là dùng thìa Inox 430, còn bên em chỉ bán ra thìa dĩa Inox 304 18/8 hoặc 18/10. Để phân biệt các loại inox em cũng đã có thớt trên OF, mời cccm tham khảo tại: https://www.otofun.net/threads/phan-biet-cac-loai-inox.1285122/

2. Thương hiệu: Các thương hiệu tầm trung như Lock&lock lại gần như không bán thìa inox 304 mà chỉ có thìa inox 304 đến từ các thương hiệu của Đức như Zwilling, WMF ... có giá khá cao, từ 150k đến thậm chí 400k/ chiếc.

3. Độ hoàn thiện: nếu hoàn thiện không tốt sẽ để lại ba-via xung quanh viền, nhẹ thì ảnh hưởng đến việc cầm-nắm khi sử dụng (có cảm giác cầm bị cấn tay), nặng thì có thể gây thương tích khi sử dụng.

4. Thiết kế: Một chiếc thìa với chất liệu tốt, thương hiệu danh tiếng ... nhưng thiết kế không tốt: cầm nắm khó chịu vì không cân bằng, lòng thìa không sâu hoặc không phù hợp nhu cầu từng quốc gia thì đều gây khó khăn cho người dùng.

Em đã trực tiếp dùng và chọn lọc rất nhiều loại thìa khác nhau rồi mới chính thức bán ra tại OF: Các loại thìa Inox 304 dưới đây đều có độ hoàn thiện từ tốt đến rất tốt, lòng thìa sâu ... phù hợp với mọi nhu cầu của cccm.

Thông tin chi tiết sản phẩm:
  • Bộ sản phẩm từ 1-5 thiết kế kiểu châu Âu, tiêu chuẩn 4 sao, độ hoàn thiện 9/10:
  • Bộ sản phẩm từ 6-10 cao cấp, tiêu chuẩn 5 sao, độ hoàn thiện 10/10:
  • Bộ sản phẩm thìa dùng trong gia đình: thìa dài kiểu châu Á số 11 và thìa pha nước số 12 (cùng thiết kế):
  • Chiếc thìa bún phở, sản phẩm thìa bán chạy nhất bên em:
  • Bộ sản phẩm giỏ thiên nga, thìa cafe, nĩa trái cây, vừa sử dụng hàng ngày vừa trang trí bàn ăn luôn ạ:

• Muỗng canh dùng trong gia đình: em bán từ 2018, đến giờ vẫn chưa có mẫu nào có thể thay thế 2 muỗng canh này:
  • Bộ muỗng lẩu cũng hay dùng trong gia đình:
  • Bộ thìa nĩa dành cho trẻ em họa hình dễ thương:

Đồ inox 304 của em lúc nào cũng sáng bóng thế này đây ạ :D

3. CÁC DỤNG CỤ NHÀ BẾP KHÁC: (từ 25k-200k)
Các cụ ấn vào ảnh dưới đây hoặc vào link: http://dandihome.vn/san-pham/dung-cu-nha-bep-tot/ để xem chi tiết nhé.

Với mong muốn mang đến những sản phẩm tốt nhất cho người dùng, bên em luôn kiểm tra nghiêm ngặt đầu vào (yêu cầu NSX xuất trình các tiêu chuẩn đã được kiểm định và kết quả thí nghiệm) cũng như thí nghiệm sản phẩm tại Việt Nam với 2 tiêu chuẩn: An toàn vệ sinhThành phần hóa học của vật liệu.

Dao, thìa, nĩa:

Đũa:

Ngoài ra, bên em còn cung cấp dao kéo, dụng cụ nhà bếp các loại, mời cccm ghé gian hàng của em dưới chữ kí hoặc shop http://dandihome.vn/ để ủng hộ em nhé.

=====================================
LH: Ms Quỳnh Anh: 0919 200 815 (inbox trên diễn đàn hoặc em hỗ trợ nhanh nhất qua chat zalo/ viber)
Inox 304 và 316 nó khác nhau cái gì vậy bạn? Mình đang dùng bộ đũa inox 304 cá chép mua của bạn, bây giờ đang muốn mua thêm 10 bộ inox 316 thì để cùng nhau có dễ bị lấy nhầm thành 1 đôi cọc cạch k?

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn
Inox 304 và 316 nó khác nhau cái gì vậy bạn? Mình đang dùng bộ đũa inox 304 cá chép mua của bạn, bây giờ đang muốn mua thêm 10 bộ inox 316 thì để cùng nhau có dễ bị lấy nhầm thành 1 đôi cọc cạch k?
Khác nhau ở hoa văn và chất lượng inox ạ. Inox 316 có độ chống ăn mòn cao hơn, nhưng dùng bình thường thì cũng không khác biệt gì nhiều đâu ạ.
Cụ trước lấy 304 mà giờ mua 316 khi dùng không để ý thì random nhầm là bt ạ, cũng ko sao vì kích thước đũa cũng giống nhau, đều là 23,5cm cả ạ

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn

buihai

Xe buýt
Thèm muốn mấy con ghế của cụ ghê :)) Mỗi tội xa quá không thì chạy qua ngồi thử để chốt ngay ...

Em đang tham khảo Ivino và Butterfly (định mua 1 cái cho vợ 1 cái cho mình)

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn
Thèm muốn mấy con ghế của cụ ghê :)) Mỗi tội xa quá không thì chạy qua ngồi thử để chốt ngay ...

Em đang tham khảo Ivino và Butterfly (định mua 1 cái cho vợ 1 cái cho mình)
Cụ ở đâu ạ. Hiện bên em có 2 chi nhánh ở Hà Nội và HCM đó ạ :D

dandihome

Xe buýt
Website
dandihome.vn

Gabrandt

Xe máy
Đũa inox 304 light là của Handy home nhà mình hay nhập đâu vậy cụ chủ?

newoner

Xe buýt
Thìa số 12 kích cỡ và giá thế nào cụ ơi