Đánh giá Đánh giá XPANDER

hungdo1987

Xe hơi
Có nhu cầu mua xe nên mấy ngày hôm nay em tham khảo YouTube và các diễn đàn xe hơi đánh giá con Xpander 2018 thấy ngon cái thiết kế đẹp, nội thất rộng rãi, giá hợp lý. Em cũng có qua đại lý của Mitsubishi xem xe nên có một chút cảm nhận về xe Xpander .
• Về ngoại hình thiết kế của xe thực sự rất ấn tượng, độc đáo nhất là phần đầu xe.
• Không gian nội thất rất rộng rãi, tiện nghi, đủ cho 7 người
• Hàng 3 của Xpander có thể gập lại thành một mặt sàn phẳng. Về mặt này Xpander bố trí thông minh hơn kiểu treo ghế sang 2 bên của Innova.
• Hàng ghế thứ 2 cũng có thể gập thành mặt phẳng để mở rộng không gian chứa đồ
• Việc ra vào hàng ghế thứ 3 cực kỳ dễ dàng chỉ cần một chạm để gập hàng ghế thứ 2.
Hôm ấy bận quá nên em chỉ xem xe chưa được lái thử, các cụ lái thử rồi cho em xin ít cảm nhận . Em cảm ơn các cụ

luannissan

Xe tăng
Có nhu cầu mua xe nên mấy ngày hôm nay em tham khảo YouTube và các diễn đàn xe hơi đánh giá con Xpander 2018 thấy ngon cái thiết kế đẹp, nội thất rộng rãi, giá hợp lý. Em cũng có qua đại lý của Mitsubishi xem xe nên có một chút cảm nhận về xe Xpander .
• Về ngoại hình thiết kế của xe thực sự rất ấn tượng, độc đáo nhất là phần đầu xe.
• Không gian nội thất rất rộng rãi, tiện nghi, đủ cho 7 người
• Hàng 3 của Xpander có thể gập lại thành một mặt sàn phẳng. Về mặt này Xpander bố trí thông minh hơn kiểu treo ghế sang 2 bên của Innova.
• Hàng ghế thứ 2 cũng có thể gập thành mặt phẳng để mở rộng không gian chứa đồ
• Việc ra vào hàng ghế thứ 3 cực kỳ dễ dàng chỉ cần một chạm để gập hàng ghế thứ 2.
Hôm ấy bận quá nên em chỉ xem xe chưa được lái thử, các cụ lái thử rồi cho em xin ít cảm nhận . Em cảm ơn các cụ
theo em cụ nên đi lái thử, chứ đánh giá qua miệng thế này cũng tuỳ từng người
e thì có nhận xét như sau
vô lăng phải quay hơi nhiều(chắc do thiết kế nó như vậy).Đi trong thành phố không ồn, quan sát tốt, không chòng chành.
Xe chấm nhỏ, máy nổ êm, không đạp thốc gaz phát mà lên được, cứ từ từ mà lên thôi
Xăng chạy thành phố 8l/100km, chạy 4 người, có điều hoà
Phản ứng ga nhạy, không có tiếng lục cục hay lạng tay lái khi qua gờ giảm tốc
Vào cua tốc độ cao thì hơi lạng đuôi xe, người ngồi sau dễ say
Đi cao tốc thì và full tải( 6 người lớn và 2 trẻ con ) thì hoàn toàn không yếu
(nhận xét của người sở hữu em này, nói chung e thấy hoàn toàn hài long)

minhtuong0502

Xe hơi
Cụ muốn mua xe nên đắng kí lái thử với đại lý, các đại lý thường cho khách đăng kí trước để lái thử, muốn chắc ăn cụ nên thử lái, chứ nhìn với trải nghiệm thôi chưa đủ

Zlonton

Xe tải
E cũng đang đọc review con này... Đang tính lên đời e Kia morning còi gắn bó 8-9 năm nay. Nhà còn phải chi tiêu nhiều việc nhưng tụi trẻ đã dần lớn nên cảm thấy con này hợp túi tiền nhất cũng như đảm bảo nhu cầu 7 chỗ. E xin phép hỏi các cụ mấy câu (e ở Hà Nội - Times City):

* Giả sử 1-2 tuần nữa đặt cọc thì khoảng 3 tháng nữa nhận được xe ah?
* E trước nay biết mỗi Kia, Huyndai nên xin phép hỏi các cụ Mitsubishi nào uy tín ah? gần Times càng tốt?
* Đặt cọc 20 củ đúng ko ah? Sau đó bao giờ lấy xe thì trả nốt?
* Liệu có Version mới gì ko thì e chờ luôn thể, e cũng ko vội gì cả?

Thanks các cụ

Chỉnh sửa cuối:

mountain90

Xe tải
Website
caonguabach.com
E cũng đang đọc review con này... Đang tính lên đời e Kia morning còi gắn bó 8-9 năm nay. Nhà còn phải chi tiêu nhiều việc nhưng tụi trẻ đã dần lớn nên cảm thấy con này hợp túi tiền nhất cũng như đảm bảo nhu cầu 7 chỗ. E xin phép hỏi các cụ mấy câu (e ở Hà Nội - Times City):

* E trước nay biết mỗi Kia, Huyndai nên xin phép hỏi các cụ Mitsubishi nào uy tín ah? gần Times càng tốt?

Thanks các cụ
Em cũng đang phân vân mấy vấn đề giống cụ. Hiện tại thì em chỉ thấy 1 sale báo là đặt cọc 10tr, còn lại thanh toán khi nhận xe. Đợt xe tiếp theo sẽ về vào tháng 4. Còn phiên bản mới thì chắc là khó bởi em nó mới ra còn đang hot quá!

Zlonton

Xe tải
Em cũng đang phân vân mấy vấn đề giống cụ. Hiện tại thì em chỉ thấy 1 sale báo là đặt cọc 10tr, còn lại thanh toán khi nhận xe. Đợt xe tiếp theo sẽ về vào tháng 4. Còn phiên bản mới thì chắc là khó bởi em nó mới ra còn đang hot quá!

Cụ có thông tin gì thì chia sẻ với e nhé. 10 củ thì e với cụ đặt cho vui :D... e tháng 4 ok... 5,6 cũng đc :D

mountain90

Xe tải
Website
caonguabach.com
Cụ có thông tin gì thì chia sẻ với e nhé. 10 củ thì e với cụ đặt cho vui :D... e tháng 4 ok... 5,6 cũng đc :D
Ehehe. E cũng định ra Tết đặt để hè có xe đây. Cụ inbox e đê!

minhtuong0502

Xe hơi
phiên bản mới thì chắc không có đâu cụ vì em này mới ra, các cụ muốn mua nhanh thì cọc trước rồi đợi giao xe thôi

nguyenmanhhn

Xe tải
Nếu các cụ không vội thf cọc rồi chờ Mit nhập xe về rồi giao xe thôi, chắc Mít nhập về đợt này để trả cho đợt hàng trước các cụ đợt bây giờ thì chắc đợt sau mới lấy được xe

TECHN

Xe tải
Có chiếc nào mt giao luôn không, cháu đang máu đi tết

hoangnguyen9999

Xe hơi
Không có đâu cụ ơi, các cụ khác cọc từ tháng 10 mà vẫn chưa được giao xe

Vũ Đức

Xe tăng

Thanks các cụ
Chờ tin em Ertiga 2019 đi cụ,thấy bảo sắp nhập về.Giá cũng mền,vẫn là hàng Nhật vad nhập khẩu nguyên chiếc.Em Xpander này chắc ko có duyên với em rồi.

TrungLe2018

Đi bộ
Giá cũng hợp lý với dòng 7 chỗ. Nhưng nhiều đường nét gồ ghề quá dễ lỗi mốt

KaitoVu

Xe hơi

Thanks các cụ
* Cụ đặt đâu thì đặt, nhưng nhớ tránh xa Kim Liên ra ạ.
* Em nghĩ nó sẽ chưa có version mới sớm đâu, vì X là hàng mới toanh bán ra lần đầu tiên tháng 10/2017. Ít nhất phải sau 3 năm mới có thay đổi.

xe rùa 2012

Xe container
XP có nuốt đc Avanza ko cccm?

haiminh196

Xe tải
Nó nuốt ngon lành ở thị trường Indonesia đó a

mountain90

Xe tải
Website
caonguabach.com
rush nó còn nuốt nữa là avanza haha doanh số rush bằng 1/3 so với nó bác ạ
Sáng nay ông cậu gửi link em Avanza. Nói thật với bác là em nhìn ông già kinh khủng. Chưa bao giờ nghĩ sẽ mua.
Ai tặng thì đi :ơ

xe rùa 2012

Xe container
sao Mít nó ko hạ bản sàn xuống 5 lít, bản cao nhất xuống 5 lít rưỡi, thêm gói (6AT) để cho cả Rush, avanza vs Vios chết sặc tiết nhỉ? :D là em, e sẽ làm quả sinh tử này :D

Mít vưỡn là Mit thôi. hơi đáng tiêc :D

vừa rồi Triton mới ra có đẹp nhưng giá lại xêm xêm thánh bán tải Ford thì doanh số lại đì đẹt thoai. haizzz

các Fan của Mit đận này hơi bùn roài

rush nó còn nuốt nữa là avanza haha doanh số rush bằng 1/3 so với nó bác ạ

anhchien1711

Xe máy
sao Mít nó ko hạ bản sàn xuống 5 lít, bản cao nhất xuống 5 lít rưỡi, thêm gói (6AT) để cho cả Rush,
avanza vs Vios chết sặc tiết nhỉ? :D là em, e sẽ làm quả sinh tử này :D

Mít vưỡn là Mit thôi. hơi đáng tiêc :D

vừa rồi Triton mới ra có đẹp nhưng giá lại xêm xêm thánh bán tải Ford thì doanh số lại đì đẹt thoai. haizzz

các Fan của Mit đận này hơi bùn roài
em chẳng quan tâm mấy vấn đề đó em chỉ mua xpander và quan tâm nó thôi. đang chờ xe mà chưa thấy lâu quá huhu