Chi hội Danh sách thành viên Kia Forte Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

kenu97

Xe container
Logo chính thức của Nghiệp đoàn gà rán :

Các cụ đăng ký gia nhập nghiệp đoàn yêu cầu ghi rõ Nick, biển số (nếu ko muốn up biển số cũng ko sao) và Mobile để anh em tiện liên lạc nhé.
Cú pháp: nick: xxx-xxxx Mobile:xxxxxxxxxx . Biển số xe.: xxxx

DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN KFC:

1, DANH SÁCH GÀ CHỌI
Không căn cứ theo thời gian gia nhập, quan trong là máu. E không cổ vũ các cụ mem mới phấn đấu lên làm gà chọi, mệt lắm. Tuy nhiên nếu bản năng là là chọi thì sẽ welcome nhiệt tình.

2, DANH SÁCH GÀ THIẾN

Các Gà đi off không thường xuyên, các gà đời đầu đi thường xuyên nhưng bây giờ vì các lý do nào đó mà ko thường xuyên nữa đều bị xếp vào hàng THIẾN hết.

3, DANH SÁCH GÀ DÙ
Các cụ chỉ đăng ký off mà chưa đi off bao giờ, thậm chí có cụ còn chả viết được bài nào sau khi đăng ký. Sau một thời gian nữa sẽ sắp xếp lại DS này.

P/s : Việc gia nhập phi đội gà rán rất đơn giản và thoải mái, Bất kỳ ai yêu Kia - nhất là Kia forte đều được welcome hết. Tuy nhiên, đăng ký rồi có tham gia offline và gắn bó được hay không mới là vấn đề.
Mong rằng, các cụ đến với KFC sẽ cùng chung tay xây dựng cho chi hội ngày càng vững mạnh

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

thuytrieudo

Xe buýt
Giờ em mới biết bác kuugia làm PCT, quá chuẩn! lúc đầu em ko nghĩ ra ngay vì trót lobby cho bác Cua nhiều, lú lẫn hết cả :))

dongcasper_2

Xe tăng
e chưa lấy xe, chưa lấy biển chắc chưa làm MEM của hội được nhỉ hehe

5491

Xe tải
Các bác ơi, e đi LAC có đc nhập hội KFC ko ạ???? e thích ăn gà rán lắm, ăn suốt ngày đc ạ

kenu97

Xe container
e chưa lấy xe, chưa lấy biển chắc chưa làm MEM của hội được nhỉ hehe
Vẫn đăng ký thoải mái bác ạ, kể cả ko có xe vẫn đăng ký đc.
Các bác ơi, e đi LAC có đc nhập hội KFC ko ạ???? e thích ăn gà rán lắm, ăn suốt ngày đc ạ
Welcome các cụ, việc đăng ký như e nói ở trên, rất đơn giản và ai cũng đc chào đón ở K.F.C, tuy nhiên e mong muốn là khi đăng ký rồi thì sẽ cùng nhau tham gia sinh hoạt để xây dựng KFC ngày càng vững mạnh chứ ko phải chỉ đăng ký để có tên trong DS. Như thế chả để làm gì cả.

Một lần nữa welcome các cụ

Thanhlucky

Xe tải
oài,nhà mới đẹp quá.thân chào cả họ em xin có ý kiến về việc bầu ban lanh đạo mới như sau:theo những gì mà em biêt trong quá trinh tham gia chem gió cùng các cụ theo những gì mà em đã đúc rút được thành cái kinh cai nghiệm của em và theo như những gì em đã biết và em đã áp dụng thì ý kiến của em là ... em không có ý kiến gì cả.nhưng nếu cả nhà cứ bắt em phải có ý kiến thì em hoan toàn đồng ý với ý kiên của bac Cua.em phat biểu trên tinh thần tư nguyện không hề có sự cưỡng bưc hay o ép gì và với mong muôn KFC ngày càng hoanh tráng nếu sai em xin hoan toan chịu trach nhiệm.chào cả họ

kiaminh

Xe máy
Em có con Kiacerato BKS 30V - 1814 rất muốn vào KFC. Nếu được thì tốt quá Môbil của em 0934677999 :)]

GANHO

Xe buýt
Cụ chủ tịch cho em đăng ký lại nhá
GANHO. BKS 30U-2063; Đt: 0913377151

Thanks cụ

dongcasper_2

Xe tăng

heroesdaubu

Xe điện
Cho em đang ký với ạ. Xe em Kia cerato 30Y-bốnsáu69, đt O94bảytámchín2O46. Tks kụ

Chỉnh sửa cuối:

Cayenne

Xe máy
Dạ em mạn phép nói đôi lời tâm sự trước khi xin gia nhập hội ạ.
Số là kiếp em nó long dong lận đận đến tận bây giờ mới gọi là cưới đc vợi 2 ưng ý. Vợ 2 trước đã lị dị vợ 2 mới gắn bó cũng được dăm tháng rồi tình cảm mặn nồng lắm ạ trong tương lại sắp tới em sẽ gắn bó lâu dài với vợ 2 này và nêu không tham gia vào hội em sợ vợ 2 em ở nhà sinh ra trầm cảm hoặc sinh thói hư tật xấu thì chết em . Nên em quyết định thay lời vợ 2 em là cho nhà em với em gia nhập Hội ta ạ. Dạ chỉ có thế thôi ạ dài dòng quá mong các cụ đại xá ạ.
cayenne : KIA FORTE MT 30Y-0311 . 0987406666

Cayenne

Xe máy
chẹp em có làm gì đâu mà cụ bảo em lề lối . vậy là em zo rồi hả cụ em qua đăng ký thới phía dưới luôn :-bd

tranduyhung0903

Đi bộ
Mình có đọc qua thời kháo biểu và lịch sinh hoạt của KFC. Thèm rỏ dãi muốn ra nhập Member quá (*!^) Nhưng xe thì mình chưa có. Không biết chủ tịch có cho phép tham gia phi đội KFC này kô? Nếu không đc thì chắc cũng phải sang năm em mới có xe. Đành phải chịu vậy!

kenu97

Xe container
Mình có đọc qua thời kháo biểu và lịch sinh hoạt của KFC. Thèm rỏ dãi muốn ra nhập Member quá (*!^) Nhưng xe thì mình chưa có. Không biết chủ tịch có cho phép tham gia phi đội KFC này kô? Nếu không đc thì chắc cũng phải sang năm em mới có xe. Đành phải chịu vậy!
Welcome bác. Nhiều người trong hội cũng ko có xe mà.
KFC chỉ là tượng trưng cho club nhưng quan điểm vui chơi là welcome tất cả mọi người. Bác có đi bộ hay đi xe đạp gì thì cũng welcome hết. Vào hội thì đơn giản. Có ăn nhậu đc theo anh em hay ko mới là vấn đề chính cụ ợ =))

Chốt lại là cụ có đăng ký tham gia hội hay ko để em úp đết cụ vào DS?

maxers

Xe đạp
Cho em 1 vé nha!Em đang tìm xe, nên hong biết cụ chủ tịch có cho em vào hội không ah!Em rất thích Kia ah!

trungnh

Xe tăng
Em xin phép các cụ cho em đăng ký vào hội ạ:
Nick: TrungNH
Mob:
Forte Si - Màu đen.
BS: Tuần sau mới cấp ạ, khi nào có em update sau.
Em cảm ơn các cụ :D

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng