Danh sách tổng nhận áo và tiền sinh nhật

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Do cái đã up trong bài của Z4 có thể có bác khó đọc, em xin post ra đây cho to để các bác theo dõi dễ hơn. Đây là danh sách đã gộp từ 2 danh sách.
Các bác bấm vào từng trang nó tự lên cái to hơn (mà sao lại tự bị rezise lại thế nhỉ????).

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
hihi... vụ màu mè thì bác phải hỏi Z4 chứ em thì chịu rồi :21:

anh_phuc

Xe hơi
Dạ em nhờ cụ DiCham xem lại tên em là anh_phuc chứ không phải anhphuc ạ:^)đã đóng tiền áo + SN và đã nhận áo(l)gấu nhà em nó đang check,không thấy tên em nó cấm vận chít em:'(Em cũng ở hội Bơ Vơ,Bỏ Vợ (có cụ dịch là Sợ Vợ Cờ Lúp...:))) .Cám ơn cụ trước ạ:77:
P/S :[FONT=&quot]Hôm SN em rủ một ông cụ đi cùng nhưng không có nick,thế là em xúi đọc bừa 1 tên ( ghi trên thẻ là Anh Tuấn ) đã đóng tiền áo + SN và cũng đã nhận áo(l). Nếu em vi phạm nội qui xin các cụ rộng long tha cho em ạ:77:. Em xin cám ơn ạ. Hết ạ ![/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
em sory cái vụ màu mè, quên chưa úp dít lại, tất cả các bác có ý kiến khiếu kiện gì thì ới chúgn em tập trung trong này nhé, ai thu thì người ấy sẽ chịu trách nhiệm giả nhời các bác .

Nộp rồi mà thiếu, chưa cập nhật, hoặc nộp ít nhưng bị bọn em tố nhiều, các bác cũng cho ý kiến nhé, Thanks các bác

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Dạ em nhờ cụ DiCham xem lại tên em là anh_phuc chứ không phải anhphuc ạ:^)đã đóng tiền áo + SN và đã nhận áo(l)gấu nhà em nó đang check,không thấy tên em nó cấm vận chít em:'(Em cũng ở hội Bơ Vơ,Bỏ Vợ (có cụ dịch là Sợ Vợ Cờ Lúp...:))) .Cám ơn cụ trước ạ:77:
Các bác thông cảm, lúc các bác đóng tiền, các em Teen chưa bếit hết member nên ghi nó nhầm tý, để cuối sổ bọn em sửa một thể nhé,

Thanks bác

Tks mợ Tư, em mới điện cho bác Albino OFHP đã nhận áo hộ em rồi, xiền em sẽ chuyển vào TK của bác Dicham nhé vì hôm đó bác Albino đóng nhưng mợ đang bận.

Hiepkt

Xe buýt
Các bác thông cảm, lúc các bác đóng tiền, các em Teen chưa bếit hết member nên ghi nó nhầm tý, để cuối sổ bọn em sửa một thể nhé,

Thanks bác

Em hội teen lễ tân đây, mợ biết hết ko mà bảo bọn em chưa biết hết :21::21::21: :P

hùngVEC

Xe buýt
Bác DICHAM và mợ Z4 ơi, hôm SN em có cả tiền áo và tiền SN, seo ở đây chỉ ghi có tiền áo thôi à.
Số TT là 122 - ghi có mỗi áo 150k.
Hôm ấy em có nộp tiền SN đấy ạ. Em DIEULINH có ghi trong danh sách đấy, các bác check lại hộ em cái, Mà em là hùngVEC mà DL chỉ ghi là hungVEC thôi ạ.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
@HungVEC: xác nhận bác Hùng VEC đã đóng :21:, bác là số 41 trong danh sách của em. Chắc là gấp gáp nên có thể sót tý chút...
http://www.otofun.com/showthread.php?t=32089&page=2

Mà HungVEC hay HùngVEC đều có thể hiểu là bác "Hùng làm ở Công ty đường Cao tốc" :21:, không quan trọng lắm đâu, bác đừng lo quá.

Chỉnh sửa cuối:

quangdzung

Xe điện
Em chưa nộp tiền SN mà sao trong danh sách lại ghi là nộp rồi nhể.:)):))

quyt

Xe tăng
Em lấy áo rồi mợ Z nhé, bác râu bạc đưa em ... up dít cho em đi :'(:'(:'(

hùngVEC

Xe buýt
@HungVEC: xác nhận bác Hùng VEC đã đóng :21:, bác là số 41 trong danh sách của em. Chắc là gấp gáp nên có thể sót tý chút...
http://www.otofun.com/showthread.php?t=32089&page=2

Mà HungVEC hay HùngVEC đều có thể hiểu là bác "Hùng làm ở Công ty đường Cao tốc" :21:, không quan trọng lắm đâu, bác đừng lo quá.
Hình như cụ cũng ở ngành dọc với nhà em hay sao ấy nhờ ????
Lói đúng thế cơ chứ:41::41::41:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Bác Quyt thân mến ơi, bác Râu bạc và Sơn Rạck lấy một lúc 13 cái áo, chẳng nói là của ai cả, mà em thì cứ xùy 13 cái áo là thu 13 cái xiền về, không vấn đề bác ạ, Các chi hội khác như Santafe hay OHFC cũng thế đấy ợ, cứ túm ông đầu đàn thôi,

bác nhé, Kính bác, ( ruou phu nu moi co uong khong nao ??????)(b)(b)(b)

quyt

Xe tăng
Oh.. em cám ơn bác ! Phụ nữ mời thì phải tăm phần tăm rồi (b)(b)

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Sai rồi mợ Z ơi,
- Cái phần tên em phải sửa lại vì em đóng tiền SN + mua 1 cái áo cho dongnn F1 (loại 2 tuổi) có 80k thôi.
- Còn ông bạn gọi em bằng Bố có nick là cutit thì chả thấy đâu
(b)

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Sai rồi mợ Z ơi,
- Cái phần tên em phải sửa lại vì em đóng tiền SN + mua 1 cái áo cho dongnn F1 (loại 2 tuổi) có 80k thôi.
- Còn ông bạn gọi em bằng Bố có nick là cutit thì chả thấy đâu
(b)
Cái ông CuTit là em chủ động bỏ ra đấy bác ợ, cho ông ý 1 dòng, ngoặc vào tên bác, nhưng lại không thấy đóng tiền thì oan ông ý (ở dạng khách đặc biệt mà :21). Trong danh sách này chỉ có người phải đóng thôi, F1 trong danh sách khác :))

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Cái ông CuTit là em chủ động bỏ ra đấy bác ợ, cho ông ý 1 dòng, ngoặc vào tên bác, nhưng lại không thấy đóng tiền thì oan ông ý (ở dạng khách đặc biệt mà :21). Trong danh sách này chỉ có người phải đóng thôi, F1 trong danh sách khác :))
Thế thì mới có cái để nói, em sure là có đóng tiền cho ông cutit mà.
TIền thì chả bao nhiêu, em chỉ sợ mợ Z cộng trừ mãi không cân con số thôi :D

PS. ông cutit cao 1,8m đi theo diện miến phí em thấy cũng ngượng ngượng là :)):))

Chỉnh sửa cuối:

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Thế thì mới có cái để nói, em sure là có đóng tiền cho ông cutit mà.
TIền thì chả bao nhiêu, em chỉ sợ mợ Z cộng trừ mãi không cân con số thôi :D

PS. ông cutit cao 1,8m đi theo diện miến phí em thấy cũng ngượng ngượng là :)):))
@DongNN: theo danh sách em đang cầm (viết tay) thì bác có đóng 150k ở cột SN, cột áo có 1 áo 80k. Vì số tiền áo là 80 nên em biết cái ông CuTit ở ngay dưới tên bác (có ngoặc với tên bác) là F1 nhà bác. Như vậy đã đúng chưa bác? Tối em về nhà sẽ chụp bản chứng từ gốc post lên để bác kiểm tra.

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
@DongNN: ở đây em đã ghi cái áo của ông CuTit nhà bác rồi này: