[Funland] Đánh vợ đang bế con nhỏ thế này !

Qualcomaptx

Xe tăng
Chả hiểu lúc yêu nhau chúng nó nói gì nhỉ?

blackhole1

Xe điện
Chó má , nói chung khi không chịu đc thì chia tay chứ loại đánh liên hồi thế này thì quá khốn nạn nhất là đang bế con nhỏ .

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E thấy cái hình ảnh này phản cảm quá các cụ ạh. Nội tình gia đình họ như thế nào E không biết, nhưng E nghĩ những hình ảnh thế này ko nên xảy ra, đặc biệt là khi có con cái còn nhỏ chứng kiến cảnh này
Nếu a chồng là ofer trên này, lúc nào bình tĩnh nhìn cảnh này, thì cũng nên suy nghĩ lại mà xin lỗi vợ, cho dù nguyên nhân trước đó là do ai!

Nói chung bạo lực là ngu. Khổ thân 2 mẹ con. Đọc báo người viết lên án vợ vì ôm con. Không ôm con nó chả đánh giã man nữa. Thằng này quá mất nhân tính, đánh vào con còn ko biết thương xót. Vẫn mải mê đánh đập.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cũng đồng ý tuyệt đối. Con vợ ngu. Con vợ đáng ăn đòn vì ngu. Loại ngu xuẩn làm xấu danh dự phụ nữ Việt Nam.
Đối với loại đàn ông vũ phu đó, cách đúng đắn nhất là tóm lấy cà bóp cho phát, kiếm cái chày hay cái chảo rồi cứ đỉnh sọ hay khuỷu tay đầu gối táng cho mấy phát. Loại chồng súc vật đó đánh què nuôi làm cảnh còn được. Sao lại phải chịu để nó oánh cho như thế.
Ko bóp cà dc đâu, nhưng nếu dc huấn luyện có thể sút phát vỡ cà. Xong giải tán.
Người quay là ai cụ mợ nhỉ? Cầm máy rất tĩnh, ko cảm xúc. Dù sao post lên cũng là việc tốt rồi.

• Vodka
Reactions: XPQ

fanmu12345

Xe điện
E thấy cái hình ảnh này phản cảm quá các cụ ạh. Nội tình gia đình họ như thế nào E không biết, nhưng E nghĩ những hình ảnh thế này ko nên xảy ra, đặc biệt là khi có con cái còn nhỏ chứng kiến cảnh này
Nếu a chồng là ofer trên này, lúc nào bình tĩnh nhìn cảnh này, thì cũng nên suy nghĩ lại mà xin lỗi vợ, cho dù nguyên nhân trước đó là do ai!

Bản chất của việc đánh vợ, hoặc đánh nhau, là ỷ mạnh hiếp yếu.

Giả sử cũng trường hợp này, cũng anh chồng này, nhưng cô vợ đang cầm dao trong tay, hoặc cô vợ đã tập karate 10 năm, thì anh chồng có dám nhảy vào đánh không.

Ngoài đời cũng thế, khi xảy ra đánh nhau, bên động thủ trước bao giờ cũng cho rằng đối phương yếu hơn và có thể đánh thắng đối phương.

Trần Tuệ Quang

Tháo bánh
Website
kenhtaichinh.com.vn
Thằng ck khốn nạn này mà quay rõ mặt, biết nhà ở đâu ra đường gặp được thì anh em cứ đấm cho vỡ mồm

thangdni2021

Xe hơi
quá khốn nạn nhỉ buồn cho em gái lấy được thằng Ck tồi

Vo_thuong

Xe điện
Đánh là sai rồi.
Tuy nhiên em nghe loáng thoáng thì chắc vk cũng lười, chuyên gia dậy muộn. Chắc thằng ck nó ức chế lâu tới ngưỡng thì oánh thôi.
Nhiều khi ở ngoài phán xét nó rất dễ.
Vợ đang ôm một đống con nhỏ như thế thì dậy muộn là "tất lẽ dĩ" mà cụ. Những lúc đó chồng phải làm >90% việc nhà mới đúng chứ phỏng ạ.

vandatAT

Xe container
Vợ đang ôm một đống con nhỏ như thế thì dậy muộn là "tất lẽ dĩ" mà cụ. Những lúc đó chồng phải làm >90% việc nhà mới đúng chứ phỏng ạ.
Vâng, em sorry, mải xem oánh nhau em còn ko để ý là có cả 1 bé khác nữa. Sai hoàn toàn.
Tuy nhiên, kiểu xưng hô, kiểu phản ứng của cô vợ thì em đoán đã đánh nhau nhiều lần chứ ko phải lần đầu tiên.

Getzcoi.

Xe tăng
2 tuổi chưa cai sữa mẹ, cụ(mợ) chiều con nó quá. Tầm tuổi đó răng lợi đủ cả, ăn uống rất đa dạng, sữa mẹ nhạt như nước lã rồi
Em nói chung là thế, < 2 tuổi là từ sơ sinh đến 2 tuổi mà cụ, em cai sữa con em lúc 18 tháng cụ ạ.

Là mẹ, cái cảm giác con nó tìm ngực mẹ lúc mơ ngủ, dù chỉ là thói quen, chả đặt nặng vấn đề dinh dưỡng, em cũng sẵn sàng đánh đổi giấc ngủ cụ ạ,

vietpq75hanes

Xe container
Cô vợ trong clip cũng dại, hung hăng quá thể, xô đẩy kích động thằng chồng đang điên tiết làm gì cho khổ cả 2 mẹ con. Đành rằng đánh vợ là sai rồi.