[Funland] Đất chính thức Toang, các cụ lướt sóng xác định Đtu dài hạn nhé

dautay158

Xe tải
Bá cáo cc, khu XP e cò thì đợt này dễ bán hơn vì chủ nhà thấy ghê răng (có người vay, người ko), người mua thiện chí thì nhanh vào việc vì ng bán ko còn tâm lý đợi chờ, sợ bán hớ như trước và sau Tết. Giá giảm so với đỉnh khoảng 10%.
Khoảng 11 tỷ giờ có lô BT nào ko cụ? Giá giờ bn/m2 ạ?

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn

Hoanft

Xe buýt
Em bổ sung thêm là chế độ Chính trị của mình ổn định, người Việt Nam luôn thân thiện và hiếu khách ạ. Tuy nhiên cường độ lao động và năng suất lao động của mình em thấy thấp, may có FDI nên lao động trong các doanh nghiệp này đã cải thiện được tương đối và hy vọng ngày càng tốt hơn ~o)
Mấy cụ LĐ cũng nói hệt là năng suất lao động VN mình thấp nhưng toàn máy móc lạc hậu dựa vào sức người thì tăng ntn. Nếu chỉ dựa vào con người thì chỉ tăng được hữu hạn mà cái bọn đầu tư vào VN trước toàn hàm lượng công nghệ thấp, sử dụng nhiều nguồn tài nguyên hoá thạch và gây ô nhiễm. Nó chuyển sang các nước nghèo, đang phât triển để làm. Mình biết nhưng phải chấp nhận. Em từng quay video làm Man-Machine rồi tính năng suất lao động nhưng ốp vào công nhân nhiều lúc thâý sai sai.

BìnhMinh89

Xe tải
Quanh đi quẩn lại thì em thấy trong thớt này có 2 phe, một phe hô lên và một phe hô xuống :D
Cứ tranh luận thế này thì đến tết congo vẫn chưa phân giải được, thôi thì em nghĩ cả 2 phe thống nhất đồng thanh hô hết tháng này là không phải giãn cách để cho dân tình làm ăn buôn bán còn em thì sáng sáng được chạy thể dục rồi làm cốc cafe ngắm gái cho đời nó nở hoa với :))

NguyenDatTan

Xe tải
Quanh đi quẩn lại thì em thấy trong thớt này có 2 phe, một phe hô lên và một phe hô xuống :D
Cứ tranh luận thế này thì đến tết congo vẫn chưa phân giải được, thôi thì em nghĩ cả 2 phe thống nhất đồng thanh hô hết tháng này là không phải giãn cách để cho dân tình làm ăn buôn bán còn em thì sáng sáng được chạy thể dục rồi làm cốc cafe ngắm gái cho đời nó nở hoa với :))
Vậy là bác thuộc phe BĐS giảm giá rồi; Dịch còn bấp bênh lắm nên việc bác mong sáng cafe chiều bia hơi là phải tính bằng năm đó bác.

Còn giờ thì thi thoảng lại dãn cách, thi thoảng lại nghe có người die . Và thi thoảng bác đang ngồi cafe sáng, vợ bác ra gọi bảo về ngay đi cày không nhà hết tiền rồi :))

Pilota

Xe điện
Chưa cần nói đến chuyện chung sổ với người ngoài, em đây chung sổ với con gấu đã ung thủ cmnr. Nó lắm cổ phần chi phối 51% trong sổ nên khi mình muốn bán mà nó lắc đầu ngoáy mông phát là die. Nhiều khi chí nhớn, muốn giải quyết việc nhớn phải ủ mưu, tính kế đủ trò, … khéo còn phải thi triển đủ 36 tư thế giáng lâm thập bát chưởng thì nó mới chịu khuất phục cơ :))

Em làm công chứng, đôi lần chứng kiến chuyện khôi hài. Nhà nọ, cô vợ nhất mực là phải để cho em đứng tên cùng anh trên sổ. Còn nhà kia, cô vợ không những đứng tên cùng chồng trên sổ, mà trong sổ phải ghi tên cô ta trước. Trong văn bản thỏa thuận ghi rõ ràng luôn. Chết cười với các nhà này cụ ạ.

khanhnguyen133

Xe hơi
Nói về ông hàng xóm bất luận nó hay thế nào em cũng đếch ưa. Ba cái trò chia ra để trị rồi chính sách mị dân, ngu dân để trị thì các cụ xem trên thế giới này ai sánh bằng nó ? Và cũng khắp trên thế giới này đã nước nào có cái trò chu di cửu tộc chưa ? Rồi các trò ném đá giấu tay, dương đông kích tây, … từ thuật ngữ đến cách làm khéo cũng toàn từ nó mà ra!
Bình pháp mà cụ

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Giờ lớp trẻ giỏi kiếm tiền tốt lắm, đợt dịch này bên ngành y tế mảng covid thì chăc khỏi phải bàn về độ giầu, cơ hội 1000 năm có một ai chớp được thì kiếm to, còn ai năng lực binh thường thì cơ hội vẽ ra trước mắt cũng ko nắm bắt được. Bên bán căn biệt thự là ông chủ salon ô tô, năm ngoái bay một căn bt giá 19,5 tỷ năm này còn căn này bay nốt, hd thì cắm ngân hàng, đúng là dịch ko ai nói hay được, rủi ro của người này là cơ hội của người kia.
Bạn bè em bên mảng Y tế 2 năm nay ai cũng sống khỏe và bung ra phát triển mạnh.
Cụ cho em hỏi biệt thự khu nào mà 12 tỷ vậy ? Em cũng đang nghiên cứu. Thanks cụ.

kimthanh_jsc

Xe tăng
Bạn bè em bên mảng Y tế 2 năm nay ai cũng sống khỏe và bung ra phát triển mạnh.
Cụ cho em hỏi biệt thự khu nào mà 12 tỷ vậy ? Em cũng đang nghiên cứu. Thanks cụ.
khu aeon mail hà đông cụ a, mới cọc thôi 230 m, bao giơ cọc công chứng xong em gửi cho cụ xem, giờ mới cọc việt tay, do dịch ko công chứng được

dautay158

Xe tải
Trong foresa giá cao như thế đấy cụ. Bên xp garden rẻ hơn, tầm 80 thôi ợ.
Bạn em cũng đang tìm nhà vừa làm vp vừa ở, nhờ cụ tư vấn giúp. Giá khu này cao bằng bên Nam Cường, tuy qui hoạch ko tiện ích bằng NC nhưng dc cái vào trung tâm gần, ko bị tắc đường nên em vẫn ưng ở foresa hơn.

dautay158

Xe tải
khu aeon mail hà đông cụ a, mới cọc thôi 230 m, bao giơ cọc công chứng xong em gửi cho cụ xem, giờ mới cọc việt tay, do dịch ko công chứng được
Cụ mua 230m giá ntn ạ? Mấy hôm nữa ký xong công chứng cụ share em ít thông tin. Vp công chứng em có thể giới thiệu cụ họ vẫn làm việc mùa dịch này ợ

kimthanh_jsc

Xe tăng
Cụ mua 230m giá ntn ạ? Mấy hôm nữa ký xong công chứng cụ share em ít thông tin. Vp công chứng em có thể giới thiệu cụ họ vẫn làm việc mùa dịch này ợ
hd cầm ngân hàng, phải qua ngân hàng làm giấy xác nhận cụ nhé, sau đó mới làm hd cọc công chứng được
phải đi lại chư ko phải chỉ cần công chưng ko thôi

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Xuân Phương Graden có phải là chỗ góc ngã tư Trịnh Văn Bô và đường 70 không cụ nhỉ ?
Đúng rồi cụ, có hơn mấy chục căn thấp tầng thôi cụ. Giáp với nhà phố Louis của Lã Vọng bán hồi đầu năm 150 170 tr/m2 đất đấy ợ.

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
hd cầm ngân hàng, phải qua ngân hàng làm giấy xác nhận cụ nhé, sau đó mới làm hd cọc công chứng được
phải đi lại chư ko phải chỉ cần công chưng ko thôi
Hqua e vừa làm 1 bộ Chuyển nhượng phải giải chấp. Bt làm dịch vụ 1 ngày thì phải mất 2 ngày mới xong. Công chứng thì còn dễ tìm hơn. Chỉ có cái nộp Hồ sơ CN lên Sở TN thì ko được, phải qua giãn cách.

BDS68

Xe container
Đúng rồi cụ, có hơn mấy chục căn thấp tầng thôi cụ. Giáp với nhà phố Louis của Lã Vọng bán hồi đầu năm 150 170 tr/m2 đất đấy ợ.
Mặt TVB của dự án này giá thế nào cụ ? Khu nay em chưa vào trong bao giờ, khu biết BT xây mẫu có đẹp không cụ ?