[VOC] Đặt cửa phân hạng pickup cabin kép - nằm ngoài các giải của BTC

Em muốn làm tí giải trong đợt VOC lần này, mỗi bác đóng góp 1 ít để tạo 1 giải riêng. Phần thưởng là 01 tời - Warn hay Wản là tùy thuộc số lượng các bác pickup tham gia.

Kính mời các cụ hưởng ứng

VuGiaA

Xe máy
kèo đầu tiên ở VOC, chả biết có thơm hay ko nhưng bác nằm hạng nào đấy, Fe của em có đc chơi cùng ko?

2 xe dài gần = nhau đấy, bác mà ưng thì em là khách mở hàng đấy.

Raubac

Xe tăng
Cho Cabin đơn chơi với bác ơi, miễn là pickup xịn chứ không phải Land cộc cắt đuôi nhé:D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em muốn làm tí giải trong đợt VOC lần này, mỗi bác đóng góp 1 ít để tạo 1 giải riêng. Phần thưởng là 01 tời - Warn hay Wản là tùy thuộc số lượng các bác pickup tham gia.

Kính mời các cụ hưởng ứng
Có cần BTC và BGK không?

@All các bác đang post bài vào đây: Ko bác nào hợp lệ cả ...

Theo em hình dung mọi người sẽ trông chờ cuộc tranh tài của các loại pickup đang có trên thị trường. Vì vậy em mới làm giải này ... các loại hoán cải thành máy cày, phục hồi nhân phẩm ... sẽ ko được tham gia :)

Em làm tí liệt kê cho rõ luôn nhỉ Triton, D-Max, Ranger, Hilux, Navara ... mời các cụ

Raubac

Xe tăng
@ Dr Cua: Nhà này chảnh, anh em mềnh làm riêng giải "Phục Hồi Nhân Phẩm CUP", anh nhở.:-|>:):-*

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Theo em hình dung mọi người sẽ trông chờ cuộc tranh tài của các loại pickup đang có trên thị trường. Vì vậy em mới làm giải này ... các loại hoán cải thành máy cày, phục hồi nhân phẩm ... sẽ ko được tham gia :)

Em làm tí liệt kê cho rõ luôn nhỉ Triton, D-Max, Ranger, Hilux, Navara ... mời các cụ
Xe pickup của bác Hùng offroad có được tham gia không?

Giữa xe đã độ 12 khóa visai, lốp extreme, tời trước sau, cản các kiểu, độ cả tài xế, thì có được tham gia với xe dạng stock không?

giangmai

Xe tải
e có xe bán tải Premio có được tham gia ko ạ?

@Chị Thông: Xe của anh Hùng thì để anh Hùng lên tiếng ... mà anh Hùng offroad có nhiều xe ... biết là xe nào :)

@mai rang: Ờ còn thằng Premio của Mekong ... nhưng mà chưa thấy chú này xuất hiện dưới dạng chơi Offroad lần nào. Nếu có thì chấp nhận thôi ...

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
@Chị Thông: Xe của anh Hùng thì để anh Hùng lên tiếng ... mà anh Hùng offroad có nhiều xe ... biết là xe nào :)

@mai rang: Ờ còn thằng Premio của Mekong ... nhưng mà chưa thấy chú này xuất hiện dưới dạng chơi Offroad lần nào. Nếu có thì chấp nhận thôi ...
Nếu như BTC cho phép 1 người được thi đấu ở nhiều hạng thì em cũng muốn tham gia giải này cùng bác. EM sẽ cố gắng thuyết phục công ty chủ quản mang tài sản đó ra để thi đấu.

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Kèo này to hơn kèo hi lift, chơi luôn
Pickup cabin kép đây anh noza có cho chơi ko để em cắt

Thỏ Hồng

Xe tải
Kèo này to hơn kèo hi lift, chơi luôn
Pickup cabin kép đây anh noza có cho chơi ko để em cắt
Như cái xe này thì cũng thuộc hạng phục hồi nhân phẩm. Chắc chắn là không hợp lệ rồi.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
cho em đăng kí với : bán tải can bin đơn, 2 khóa vi sai, lò xo giảm xóc OME, tời Warn 8724,chiều dài cơ sở 2m65 ,lốp 35
Đề thế này: Thắng em bê Hilift về dùng, thua thì phải mua 5tr/cái.
Số lượng đăng kí chỉ hạn chế 25 người thôi, hơn con số đó hết Hilift

Chỉnh sửa cuối:

Vu Son

Xe tăng

Noza không công bằng nhé, không đối sử phân biệt kiểu không bình đẳng

hienty

Xe tăng
@ noza: bổ xung quy định giải đấu: chỉ dành riêng cho xe bán tải hình thức còn nguyên bản chưa qua phẫu thuật biến đổi hình dạng. Nếu anh Cua mà ấm ức thì lắp đầy đủ thùng xe theo đúng hiện trạng ban đầu rồi cho dăng kí thi cũng đc. %%-

Song Hong

Xe buýt
Matiz van được thi ko bác. Chước bạ cũng 2% nhé

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
@ noza: bổ xung quy định giải đấu: chỉ dành riêng cho xe bán tải hình thức còn nguyên bản chưa qua phẫu thuật biến đổi hình dạng. Nếu anh Cua mà ấm ức thì lắp đầy đủ thùng xe theo đúng hiện trạng ban đầu rồi cho dăng kí thi cũng đc. %%-
Các lãnh đạo chơi khó quá, anh Cua mà lắp lại nguyên trạng thì nó là xe tải chứ làm sao mua đc chữ "bán"