[Funland] Đất khu vực thị trấn Xuân Mai

3 năm trước em nghĩ y chang cụ mạn Hoài Đức, Đông anh, Mê Linh
Hoài Đức với Đông Anh thì 3 năm trước em đã thấy ở tốt rồi. Mê Linh thì hơi xa nhưng vẫn có thể. Chứ hiện tại cụ đã nghĩ đến Xuân Mai thì còn xa quá. Thạch thất, Thanh Oai, Quốc Oai còn bạt ngàn đất để xây chung cư, liệu giới trẻ sẽ chọn chung cư hay chọn ra xa tận Xuân Mai.
Nhưng nói chung đây cũng chỉ là nhận định của em, các cụ tìm hiểu kỹ hơn thì có thể các cụ nhìn ra được những tiềm năng mà e không thấy.

Cái này không nói trước được

em om từ lâu r nên cứ kệ
Cụ ôm từ lúc giá còn êm êm thì k nói làm gì, chứ giờ ôm vào sợ bỏng tay. Cụ cứ nhìn Sơn Tây, Ba Vì xem. Bao nhiêu năm phát triển nhưng cũng có thay đổi ji đâu. Em thấy đô thị hóa như vết dầu loang. Loang từ gần đến xa. Loang bao lâu đến được Xuân Mai trong khi các huyện như Thạch Thất, Quốc Oai còn bạt ngàn đất.
Nói chung em nghĩ Xuân Mai chỉ thực sự giàu lên nếu mấy đô thị vệ tinh được đầu tư đầy đủ. Có đường sắt đô thị, có cao tốc vào nội đô,... thì cũng có thể.

Cụ ôm từ lúc giá còn êm êm thì k nói làm gì, chứ giờ ôm vào sợ bỏng tay. Cụ cứ nhìn Sơn Tây, Ba Vì xem. Bao nhiêu năm phát triển nhưng cũng có thay đổi ji đâu. Em thấy đô thị hóa như vết dầu loang. Loang từ gần đến xa. Loang bao lâu đến được Xuân Mai trong khi các huyện như Thạch Thất, Quốc Oai còn bạt ngàn đất.
Nói chung em nghĩ Xuân Mai chỉ thực sự giàu lên nếu mấy đô thị vệ tinh được đầu tư đầy đủ. Có đường sắt đô thị, có cao tốc vào nội đô,... thì cũng có thể.
Xuân mai thị trấn ngã tư nó đông vui nhộn nhịp trà sữa BBQ, Hingland cafe.... các kiểu, hạ tầng nó tốt rồi cụ, thêm tuyến đường sắt khởi công kéo tới là ok
Thạch Thất Quốc Oai đất còn bạt ngàn, đi đường qua cánh đồng thì bao giờ khai khác được cụ, từ Big C đi họ đi đại lộ thăng long trôi thẳng qua Thạt thất quốc oai

tienminh0102

Đi bộ
Giờ giá đất Spring thế nào rồi các cụ. Pháp lý có sổ đỏ chưa các cụ