[Funland] Cập nhật giá bđs khu vực Gia Lâm và Long Biên

Lan_Nguyen

Xe máy
Cứ Long Biên là em ủn cho thớt lên cao, em đang ở Ngọc Thụy, trước mới sang cũng thấy quê quê nhưng giờ em tập thể dục với toàn tây. Lúc ấy ít tiền mua ngoài đê ngay Bắc Biên, giờ em mua mặt phố Cầu Bây rồi mà lại ko muốn bỏ ngoài đê vào phố. Nói thật giờ cho em quay lại Lò Đúc với Lê Duẩn nhà cũ chắc em ko chịu nổi. Bên này thích nhất cảnh đi xe tung tăng không phải khổ vì đỗ xe, không phải chờ 2 tiếng dù chỉ còn 500m nữa là đến nhà.
Nếu chỉ ở ko kd thì ở ngoài đê, nhà có vườn rộng rộng 1 tí thì nhà phố nào so được cụ nhỉ?

VUDINHKY

Xe tải
Đầu năm hai VC em cũng cất công đi tìm 5 tháng trời nào là Hà Đông, Gamuda, Giang Biên, Việt Hưng, Thạch bàn, Bồ Đề....Ngọc Thụy. Nhưng rồi về đến Ngọc Thụy thì không muốn tìm đâu nữa. Nó phù hợp với nhu cầu của em và được nghe các tiền bối tư vấn nên mua Ngọc thụy vì một vài lý do..., Nhân đây em cũng xin cảm ơn hai bác hàng xóm đã chụp ảnh tư vấn cho em lấy miếng ở trước công viên ạ. Khi nào về ở nhất định tìm gặp lại 2 bác tốt bụng.

minhtuan_te

Xe tăng
Đầu năm hai VC em cũng cất công đi tìm 5 tháng trời nào là Hà Đông, Gamuda, Giang Biên, Việt Hưng, Thạch bàn, Bồ Đề....Ngọc Thụy. Nhưng rồi về đến Ngọc Thụy thì không muốn tìm đâu nữa. Nó phù hợp với nhu cầu của em và được nghe các tiền bối tư vấn nên mua Ngọc thụy vì một vài lý do..., Nhân đây em cũng xin cảm ơn hai bác hàng xóm đã chụp ảnh tư vấn cho em lấy miếng ở trước công viên ạ. Khi nào về ở nhất định tìm gặp lại 2 bác tốt bụng.
Cụ mua đất ở đoạn nào vậy? Đối diện công viên nào hả cụ? em hỏi xem có gần nhà em ko?

VUDINHKY

Xe tải
Cụ mua đất ở đoạn nào vậy? Đối diện công viên nào hả cụ? em hỏi xem có gần nhà em ko?
Em lấy miếng trước mặt là công viên Ngọc Thụy mới, gần chợ Ngọc Thụy mới, bên tay phải cạnh khu biệt thự Khai sơn. Đất của em thì ngay cạnh quán cà phê đây bác.

thangsu

Xe buýt
Em lấy miếng trước mặt là công viên Ngọc Thụy mới, gần chợ Ngọc Thụy mới, bên tay phải cạnh khu biệt thự Khai sơn. Đất của em thì ngay cạnh quán cà phê đây bác.
Cụ mua mấy tr/m? Còn mảnh nào 100m quanh đấy bán không cụ??

VUDINHKY

Xe tải
Cụ mua mấy tr/m? Còn mảnh nào 100m quanh đấy bán không cụ??
Có một miếng sau nhà em thôi bác ạ. Nhưng lúc em mua xong quay lại kiểm tra thì có chị bên Mai hắc đế sang chốt luôn rồi. Để em hỏi xem còn không em báo bác nhé.

7usd

Xe điện
Giờ tìm miếng Bắc biên xây 3tầng nên view sông chất ngất nhỉ.

hoanptp

Xe điện
Cụ chuẩn em ở Mỹ đình, nhà ông bà ở Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm còn làm bên Long biên em thấy Long Biên hơn hẳn 2 khu này về độ thông thoáng, trong lành và tốc độ phát triển

Shinsiu

Xe máy
Các bác cho e hỏi chút ạ. Tình hình e có 1 tỉ để dành. E đang ở với ông bà chỗ ba đình nên trẻ con đang học ở đây. E tìm mua mảnh đất bên Long biên để đi lại cho tiện. Xem thấy giao bán đất 30m2, 3.5*8.5 giá 1.2ti, ngõ Lâm Hạ rộng 5m đất xung quanh khu hàng không. Các bác thấy giá cả ntn và khu đất đấy có được k ạ?

Hoàng037

Xe hơi
Các bác cho e hỏi chút ạ. Tình hình e có 1 tỉ để dành. E đang ở với ông bà chỗ ba đình nên trẻ con đang học ở đây. E tìm mua mảnh đất bên Long biên để đi lại cho tiện. Xem thấy giao bán đất 30m2, 3.5*8.5 giá 1.2ti, ngõ Lâm Hạ rộng 5m đất xung quanh khu hàng không. Các bác thấy giá cả ntn và khu đất đấy có được k ạ?
Đất này không làm sổ được đâu. Mua để trồng rau nuôi gà thì được. Cách đây hơn 1 tháng mới bán mà

HuyArt

Xe lăn
Cạnh quán coffee chuyên độ xe máy PKL hả cụ? chỗ đấy thì đẹp rồi

HuyArt

Xe lăn
Thế hả bác. Thế mà thấy đầu tư vẫn cứ trôi ầm ầm đó bác.
Bọn chê đất LB bác để ý toàn nick mới, khả năng cao là cò đất khu vực khác vào nhiễu ấy mà
Long Biên và Đông Anh là 2 quận sẽ "né" được cái bể phốt cơ học lộ thiên của gần 10 triệu cư dân Hà Nội. Nói thế cho nó đậm mùi và ép phê cụ ạ :D

Hoàng037

Xe hơi
Bọn chê đất LB bác để ý toàn nick mới, khả năng cao là cò đất khu vực khác vào nhiễu ấy mà
Long Biên và Đông Anh là 2 quận sẽ "né" được cái bể phốt cơ học lộ thiên của gần 10 triệu cư dân Hà Nội. Nói thế cho nó đậm mùi và ép phê cụ ạ :D
Kkk. Mấy bác cứ so sánh HĐ với LB. Mỗi người một cách đánh giá,kệ họ thôi bác. Riêng em thì vẫn cứ ưng LB

Nệm Xinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em tưởng Yên Viên theo QH257 bị giải toả kha khá phải ko cụ nhể
Dạ có khu vực làm cầu, n nhà trong các làng cũ bị ít mở rộng đường thôi ạ.
Cụ biết nhà ở quê rộng thế nào mà 😅