[Funland] ĐẤU GIÁ SABC 2020 - PHIÊN SỐ 1

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.facebook.com
ĐẤU GIÁ SABC 2020 - PHIÊN SỐ 1

Kính thưa tất cả các cụ mợ.

Như thường lệ, mỗi dịp cuối năm là Diễn đàn OTOFUN lại chung tay chuẩn bị cho chương trình SƯỞI ẤM BẢN CAO, được sự đồng ý của các Sếp BĐH, em xin phép lập các thớt như thế này để Đấu giá các sản phầm hiện đang có trong kho của diễn đàn cũng như các sản phẩm mà các cụ mợ ủng hộ.
Toàn bộ số tiền thu được sẽ được chuyển vào Quỹ OF Vì Cộng Đồng để thực hiện chương trình Sưởi ấm Bản Cao 2020.
Link chương trình tại đây

Thể lệ:
1. Bước giá: Bội số của mười nghìn tính từ giá khởi điểm
2. Thời gian bắt đầu từ bây giờ và kết thúc lúc 21h00 ngày 09/12/2020
3. Bài đấu giá hợp lệ là bàì có giá cao nhất theo bước giá, post trước giờ kết thúc, không được chỉnh sửa. Lấy thời gian của Server làm chuẩn.
4. Chủ nhân SP không được đấu giá SP của chính mình.
5. Các SP không có ai trả giá sẽ tiếp tục tự động chuyển xuống phiên sau
6. Người trúng ĐG chịu trách nhiệm chuyển khoản vào TK Quỹ OF Vì Cộng Đồng. Không chấp nhận thanh toán tiền mặt. Hàng được Grabship đến tận tay. Vui lòng cung cấp địa chỉ, số ĐT, tên người nhận hàng. Người mua thanh toán phí ship nếu có.
7. Để thuận tiện cho việc thống kê, theo dõi cũng như xác nhận mua bán/đấu giá thành công, các cụ mợ vui lòng CK vào TK Qũy OF Vì cộng đồng như sau:

MB Bank: 0010106062006
Chủ TK: HO KHAC HUNG (colormatiz).

8. Cú pháp chuyển tiền mua hàng/trúng ĐG: [Nick/tên] [Mã số SP]
Ví dụ: Cụ GiaoThong trúng đấu giá/mua SP có mã số SABC20019 thì trong nội dung chuyển tiền ghi: GiaoThong SABC20019
9. Các cụ mợ có nhã ý ủng hộ chương trình mà ko mua hàng vui lòng CK theo cú pháp [Nick/tên] SABC
10. Các cụ mợ ủng hộ SP vui lòng đăng ký tại thớt này, cung cấp đầy đủ thông tin SP, chịu trách nhiệm về chất lượng SP và tính trung thực của thông tin SP, thông báo giá khởi điểm/giá bán mong muốn. Em sẽ đưa vào thớt.

Xin trân trọng cảm ơn các cụ mợ đã ủng hộ.

SP đấu giá phiên số 1 như sau:

SABC20019: Tranh sơn dầu "Chợ phiên"

Người ủng hộ: Một nhà ngoại giao giấu tên
Giá khởi điểm: 2.000K

Tranh Sơn dầu Haiti 80x100cm
Tác giả: S Unel

Trái cây và gạo đầy nổi bật giữa những người dân bản địa da đen vừa miêu tả cuộc sống hàng ngày vừa là khát vọng cho cuộc sống ấm no.

Đây là một món quà của Thủ tướng Haiti tặng cho thượng khách là một nhà ngoại giao kỳ cựu của Vietnam khi đến thăm Haiti. Trong đối ngoại, tặng nhau phù hợp với sở thích của nhau, giới thiệu được văn hoá, nghệ thuật tiêu biểu của nước mình, phù hợp với tập tục và luật pháp của mỗi bên, là thông lệ vẫn sẽ được duy trì trên thế giới.
Vì yêu mến OF và SABC nên đã tặng cho chương trình!

Trân trọng kính mời các cụ mơ tham gia đấu giá ủng hộ SABC 2020

Chỉnh sửa cuối:

skuadi

Xe điện
Em kê dép ngồi hóng. Vợ vừa cho 1 củ ko biết đấu dc món gì? :D

skuadi

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng