[Funland] Dạy kèm trong khách sạn??

mitmat

Xe buýt
Trường cấp 3 của em ngày xưa( chỗ Đường Láng) những năm 88-90 có thằng thầy Thắng Vẩu

Má Phị

Xe tăng
Thời e học, có thầy e biết còn cặp 2-3 cháu sv cùng lúc, mà toàn các cháu ngợp vì tình mới sợ
Các cháu ra trg chán chê mới dứt dc
Nhiều ông thầy lộc lá mà tinh ý lắm phát hiện sinh viên thích cái là xúc tiến ngay. Trước e học cũng có e sinh viên trọ cùng khu nhìn khá xinh và trắng trẻo. Cuối tuần toàn qua thầy dạy kèm, ngày đó e nghĩ chắc do e ấy chịu khó học. Giờ năm tháng vô tình mới hiểu được tại sao ngày đó mình chỉ biết lặng lẽ quay tay.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mợ hồi trẻ thật là thông minh nhanh trí, nếu mợ ko nhanh chân thoát vụ đó thì những năm học sau mợ sẽ bị làm phiền nhiều.
K thông minh nhanh trí đâu mà hồi đó e ngây ngô ấy, ông dẫn vào đó ng run như cầy sấy ấy, may chắc lúc đó ông gọi nc xong ông ấy đi vệ sinh, e xuống về luôn, chắc về là thấy e biến rồi. Nghĩ cũng may, nếu nó cho viên thuốc vào cốc nước thì cũng xong phim rồi. Thầy cũng có dăm bẩy loại, k phải ai cũng tử tế cả đâu, mà lạ là một trường danh tiếng như thế còn tồn tại những thầy giáo như thế, k biết giờ ông ấy còn dạy trường đó nữa k, có sv nào bị gạ tiếp theo k, những ng này chắc đó là sở thích khó bỏ rồi

Supercub_90

Xe tăng
Ông thầy này có cả địa chỉ khách sạn và số phòng chi tiết như này chắc có âm mưu mờ ám các cụ ạ chứ ko đơn thuần là dạy kèm đâu các cụ. E sợ có cả camera quay lén ấy chứ nên mới bố trí tươm tất như vậy.
Có khi ko phải lần đầu.
Mà sao ko dạy online cho nhanh các cụ nhỉ?

Có tâm thế các cụ còn ý kiến gì? :)) :)) :))
Vừa mất công dạy kèm, đảm bảo thi qua môn, cam kết không để ai biết việc giúp đỡ trong tối... lại còn bỏ cả tiền thuê phòng khách sạn dạy cho yên tĩnh. Thử hỏi trên đây có cụ nào nhiệt tình thế không? =))=))=))
Phải em nhờ dạy kèm onl đã từ chối rồi, dạy trực tiếp thì lại càng không nhé, mất thời gian, mỏi mồm. Hoặc là gửi tài liệu cho tự đọc, hoặc là đăng ký học cùng khóa sau, trượt tự chịu. Méo ai rảnh kèm riêng xong lại còn đảm bảo qua môn, mất tiền thuê phòng Ks nữa... Ông thầy này quá nhu nhược, dung túng cho sinh viên gian lận. Kỷ luật là đúng. Em hết.

Má Phị

Xe tăng
K thông minh nhanh trí đâu mà hồi đó e ngây ngô ấy, ông dẫn vào đó ng run như cầy sấy ấy, may chắc lúc đó ông gọi nc xong ông ấy đi vệ sinh, e xuống về luôn, chắc về là thấy e biến rồi. Nghĩ cũng may, nếu nó cho viên thuốc vào cốc nước thì cũng xong phim rồi. Thầy cũng có dăm bẩy loại, k phải ai cũng tử tế cả đâu, mà lạ là một trường danh tiếng như thế còn tồn tại những thầy giáo như thế, k biết giờ ông ấy còn dạy trường đó nữa k, có sv nào bị gạ tiếp theo k, những ng này chắc đó là sở thích khó bỏ rồi
Thực ra ko có loại thuốc gì đâu, hôm đó lần đầu đi thì ông ấy cũng chưa dám làm gì mợ cả. Hôm đó chỉ bắt đầu các màn dạo cho mợ cảm thấy yên tâm và bỏ tâm lý khoảng cách thôi.
Phải nhiều hôm sau nữa mới từng bước tiến đến vấn đề chính được.
Thời đó chắc mợ chưa có bạn trai.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
À thế này là e biết Mợ Toét cũng xinh xắn ngon lành cành đào lắm nha. Em mà là thấy giáo thì em ko cho mợ đi xe đạp lóc cóc đâu, bắt phải lên xe mới chở đi phụ đạo :))
Thì thầy bảo lên thầy đèo mà, thầy thời đó đi con Dream, tại thầy vừa già, vừa xấu, chứ trẻ đẹp giai chắc e cũng lên thầy đèo rồi đấy =))

Lam__Phương

Xe container
Thằng thầy này chu đáo thế chắc cũng chén nhiều e rồi:D

bepcuongthinh

Xe buýt
Website
bepcuongthinh.vn
Tại sao những sự việc như thế này rất nhiều. Mà tới giờ báo chí mới chịu viết

ChiPhongKhoa

Xe hơi
Ôi zời những thằng thầy như này nhiều lắm. Từ hồi em học DH năm 98,99 đã biết mấy em SV quê miền núi ham chơi , học dốt toàn đi với mấy a thầy để qua môn. Các thầy cũng nắm bắt nhanh lắm xơi toàn non mơn mởn, chả bù cho con vk già ở nhà :))

diboduoimua

Xe tăng
SV nghiêm túc trong sáng thì thầy nào gạ được, cũng nhắn tin qua lại các kiểu giọng cũng rất “thân thiết” tay kia thấy có khả năng giao dịch thì mới trao đổi.
Nghiêm túc thì thầy chả sợ vãi lái ra chứ gạ gẫm gì.
Nhiều thằng thầy khốn nạn lắm cụ, em biết cụ thể mấy t/h, con cháu em làm luận văn tốt nghiệp Cao học 1 trường danh tiếng, thằng thầy hướng dẫn gạ thẳng thừng, nó chối, cứ lần nào thầy hẹn là lại dắt theo NY, nên lận đận mãi mới tốt nghiệp được (nó học rất xuất sắc, giờ đang GV ĐHQG, thêm t/h nữa học cùng lớp CH với em, đang học có tin nhắn, em ấy đưa cho em xem, thầy nhắn: "thầy đang ở KS X, bị nhức đầu quá, em qua bóp đầu cho thầy 1 tý" thằng thầy này hàm GS, già, xấu và ăn bẩn thôi rồi...

namson229

Xe điện
Làm e nhớ ông thầy dạy ngoại ngữ e năm nhất lơ ngơ :D
Đầu tiên thầy bảo qua văn phòng thầy phụ đạo, con bé ngây thơ tưởng thật qua, xong thầy bảo là ở đây ồn ra quán ngồi cho yên tĩnh, thầy bảo lên thầy đèo nhưng con bé ngây ngô lại k đồng ý lóc cóc con xe đạp mini Tàu đi theo thầy, thầy dẫn vào cái quán lạ lẫm mà lần đầu tiên con bé nhìn thấy, sau này mới biết đó là cafe chuồng, cốc nước chưa kịp mang ra thì con bé đã xuống lấy xe và đi về thẳng, từ đó k gặp thầy nữa...
Thầy gạ tình sv và sv đổi tình lấy điểm chắc là k thiếu rồi, thời xưa đã thế, nay chắc càng phát triển hơn, xưa k có điện thoại, mạng xã hội chưa pt nên việc gạ gẫm khó hơn nhiều.
xưa món này cũng phát triển lắm mợ ở, những năm đầu 9x... trường đại học tài chính còn ở trên phúc yên; các "thầy" thể dục nổi tiếng luôn, học sinh nữ nợ môn này do yếu ko thi qua dc, mà nợ chứng chỉ thể dục, quân sự thì ko lấy dc bằng tốt nghiệp đại học, lên nhiều khi cũng bị xxx; giờ thì điện thoại có nhiều chức năng: quay, chụp, ghi âm... lên láo nháo là bị đuổi việc luôn

quy la tien

Xe điện
Thực ra ko có loại thuốc gì đâu, hôm đó lần đầu đi thì ông ấy cũng chưa dám làm gì mợ cả. Hôm đó chỉ bắt đầu các màn dạo cho mợ cảm thấy yên tâm và bỏ tâm lý khoảng cách thôi.
Phải nhiều hôm sau nữa mới từng bước tiến đến vấn đề chính được.
Thời đó chắc mợ chưa có bạn trai.
Em chào Thày!

hoviethung

Xe container
Ông thầy này có cả địa chỉ khách sạn và số phòng chi tiết như này chắc có âm mưu mờ ám các cụ ạ chứ ko đơn thuần là dạy kèm đâu các cụ. E sợ có cả camera quay lén ấy chứ nên mới bố trí tươm tất như vậy.
Có khi ko phải lần đầu.

Chuyện đổi tình lấy điểm có từ lâu rồi. Đây chỉ là trường hợp bị lộ thôi?

To Viet Ha

Xe tải
Có khi ko phải lần đầu.

Ớ ớ ớ! Cái môn mà ông thầy cần dạy kèm đâu dạy được ON NAI và phải cầm tay thực hành mà!

kvboto

Xe container
Thầy Mốc mà