[SNOF] Đi thu âm VIỄN DU CÔN... thành VIỄN RU CON :))

bes

Xe lăn

thu lan

Xe điện
Hàn lâm quá em ơi ^:)^
Ekip sản xuất đều là những người am hiểu về âm nhạc mà, fun lên đê ;)
Keke.. Em nói vậy thôi, xem mọi người fun đến mức độ thế nào. Nhưng xem chừng mọi người còn nghiêm trọng hơn cả em :))

thu lan

Xe điện
@Thulan : Em nói không chém gió
Em rất đồng tình với ý kiến của mợ !
Bọn em mong có nhiều ý kiến đóng góp đáng quý như thế để rút kinh nghiệm lần sau sẽ làm tốt hơn
Tất nhiên là có ý kiến tích cực cũng như tiêu cực........nhưng thôi, quan trọng nhất là OTOFUN là không được NHăn, đừng có lăn tăn :-|
Em kết nhất là câu rap của cụ đọc đấy. Giọng cụ rất lạ ;)

Em mà nhăn với lăn tăn thì mọi người đã chả gọi em là Lan Tươi cụ ợ :))

3G

3Bugi
Em kết nhất là câu rap của cụ đọc đấy. Giọng cụ rất lạ ;)

Em mà nhăn với lăn tăn thì mọi người đã chả gọi em là Lan Tươi cụ ợ :))
Thế hóa ra là mợ nói đùa à !
Vì câu nói đùa của mợ mà tiểu ban tổ chức thu âm phải họp đi họp lại xem thay đổi thế nào..........
Ôi, nếu mà mợ Héo đi một tí thì bọn đỡ phải lo lắng, mợ cứ Tươi thế này thì ............thôi chết anh rồi Tươi ơi............hợ, hợ:-|

thu lan

Xe điện
Thế hóa ra là mợ nói đùa à !
Vì câu nói đùa của mợ mà tiểu ban tổ chức thu âm phải họp đi họp lại xem thay đổi thế nào..........
Ôi, nếu mà mợ Héo đi một tí thì bọn đỡ phải lo lắng, mợ cứ Tươi thế này thì ............thôi chết anh rồi Tươi ơi............hợ, hợ:-|
keke.. Hỏng, hỏng! Cứ lo lắng thế này thì lại nhăn rồi. Mà nhăn thì hay lăn tăn lắm! =))

Mà em hỏi thật, cụ với anh Tờ Riều Tê Hát có họ hàng gì với nhau ko? Mà sao nhìn... ấy nhau thế! =))

huancongtu

Xe tăng
Đoạn mở đầu em tưởng đc nghe nhạc phim Titanic cơ chứ

Nhưng mà sao đến đoạn hăng say nhận tiền là hết ạ
bản này có phải bản full ko đới bác hachi

3G

3Bugi
Đoạn mở đầu em tưởng đc nghe nhạc phim Titanic cơ chứ

Nhưng mà sao đến đoạn hăng say nhận tiền là hết ạ
bản này có phải bản full ko đới bác hachi
Bản full ngày sinh nhật mới công bố bác ạ

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Nói thật là các bác đông người, nhiều của mà sáng tác với trình bày bài hát chả ra làm sao cả. chưa nói đến là để phục vụ chuơng trình xinh nhật lần thứ 5 hoành tráng thì ^:)^

Lần sau có thu âm hộ thì nhờ ca xĩ tử tế, thẩm âm tốt mà nhờ chứ cứ cả nể mấy ông mồm to cho vào cơ líp thế kia thì hỏng hết.

Em thật bác Hachi và 3G nghệ xĩ nhân dân mà cho ra lò sản phẩm thế lày em chả phục.

Chân Chọng

Chỉnh sửa cuối:

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Em thật bác Hachi và 3G nghệ xĩ nhân dân mà cho ra lò sản phẩm thế lày em chả phục.
Chân Chọng
Riêng quả này đã đáng dính thẻ: "Xúc phạm thành viên khác" òi nhá. 2 bác ý đường hoàng là Nghệ Sỹ OF tự dưng lại đẩy vào chỗ Nghệ Xỹ Nhưn Dưn.

3G

3Bugi
Cám ơn ý kiến rất tâm huyết và chân Thành của bác.
Thực ra bọn em cũng muốn làm cho tốt và hay lắm chứ ạ, nhưng vì kinh phí eo hẹp quá.......các bác tham gia thu âm thì toàn người khó khăn cả
Đến đi đến nhà bác Hachi mà bác nào cũng đi xe bus số 45 để cho rẻ. Ai đến cũng mang theo cặp lồng cơm ........khổ lắm ạ
Phòng thu thì thiết bị nghèo nàn, điện thì lúc có lúc không...........máy lạnh không có nên vừa thu vừa quạt .....tiếng hát chắc mới bị Chán như thế đấy ạ
Chưa kể là khi ăn cơm xong , đến cái kẹo cao su mà còn phải chia nhau mỗi người một tí...........bác bảo thế thì ai dám hát hết sức
Đấy cũng là những khó khăn cũng như kinh nghiệm để năm sau bọn em sẽ làm tốt hơn nếu có tài trợ tinh thần cũng như vật chất, gì chứ.......ông nào cũng đánh răng thì hát hay là cái chắc ạ
Vài lời tria xẻ với bác
Chân Chọng !

Chân Chọng[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Cám ơn ý kiến rất tâm huyết và chân Thành của bác.
Thực ra bọn em cũng muốn làm cho tốt và hay lắm chứ ạ, nhưng vì kinh phí eo hẹp quá.......các bác tham gia thu âm thì toàn người khó khăn cả
Đến đi đến nhà bác Hachi mà bác nào cũng đi xe bus số 45 để cho rẻ. Ai đến cũng mang theo cặp lồng cơm ........khổ lắm ạ
Phòng thu thì thiết bị nghèo nàn, điện thì lúc có lúc không...........máy lạnh không có nên vừa thu vừa quạt .....tiếng hát chắc mới bị Chán như thế đấy ạ
Chưa kể là khi ăn cơm xong , đến cái kẹo cao su mà còn phải chia nhau mỗi người một tí...........bác bảo thế thì ai dám hát hết sức
Đấy cũng là những khó khăn cũng như kinh nghiệm để năm sau bọn em sẽ làm tốt hơn nếu có tài trợ tinh thần cũng như vật chất, gì chứ.......ông nào cũng đánh răng thì hát hay là cái chắc ạ
Vài lời tria xẻ với bác
Chân Chọng !

Chân Chọng
[/QUOTE]

Cái này em xem chừng phải tổ chức kiểm toán lại.
Em cũng đồng ý với mợ Z4 là không thể nào 200 củ lại ra sản phẩm chất lượng như thế được.

3G

3Bugi
Bác có biết là bài Da Nâu thu âm đã mất 200 củ rồi ạ
Viễn Du Côn này muốn hay ít nhất phải mất 300 củ
Nhưng đấy là em búc súc lói thế thôi
Chứ mấy anh em đến hát thì là đam mê và nhiệt huyết là chính thôi ạ............lúc mọi người về em cũng phong bì mỗi ng 20 củ cho vui
Riêng ông Bes và em Khuê hát tốt , nhiệt tình, có học hành thanh nhạc tử tế nên em đưa mỗi người 50 củ
Bọn em đang trong quá trình PR bài này để gây sì căng đan........ít nhất cũng vào Top 5 của Thảm Họa Nhạc Việt 2011
Các bác vote cho các ca xĩ nhé. Tanks

cachoi

Xe điện
Em có thằng em nhà ở cái phố gì kéo dài, đang làm kinh doanh tự nhiên lại quay ra phát biểu câu xanh rờn "em phải là nghệ xĩ':(|)

Nhưng thôi! Afternoon em nó, bác PM cho em xin cái báo giá$-)

3G

3Bugi
Em có thằng em nhà ở cái phố gì kéo dài, đang làm kinh doanh tự nhiên lại quay ra phát biểu câu xanh rờn "em phải là nghệ xĩ':(|)

Nhưng thôi! Afternoon em nó, bác PM cho em xin cái báo giá$-)
Nếu kéo dài thì em nó chắc nên sang bên tượng hoặc hú hét giống ĐAK..........vào môn âm nhạc không được đâu bác
Em khuyên Trân Thành