Địa điểm bán FZ-S tại hà nội và giá cả?

quanvit

Xe máy
Website
www.thaiever.com.vn
Tình hình là cuối năm kiếm được chút xiền..Đam mê phân khối lớn nhưng không có bằng A2-cùng nhiề $ nên thấy em này vừa hợp .
Cho em hỏi ở Hà Nội thì mua FZ-S tại đâu và giá cả ra sao?
Chỗ nào làm ăn uy tín..
XIn các bác cho vài trăm thông tin

xlgtcc

Xe hơi
Đâu như 131 - 133 Bà Triệu thì phải, giá khoảng trên 4200 USD

BMWX9

Xe đạp
con này đi chán lắm cụ ạ, hình thức thì đẹp nhưng bô nổ bé quá. cần gì phải bằng A2 đâu cụ em đi thoải mái k thấy sao cả

hoanganh0111

Xe hơi
con này có 150cc thì phải nên cần j A2 đâu

quanglong259

Đi bộ
con này chính xác 153cc , hình thức thì trông có dáng naked phết đấy , bô nổ bé thì đi độ bô khác , <175 nên A1 đi được

tricoi

Xe buýt
Khuyên bác thật tình là không nên mua mấy thằng xác hổ tim chuột này. Nếu vật quá thì nên mua xe lướt đi cho biết đến khi chán bán đỡ xót. FZ16 đang có nhiều người bán, hầu hết cũng chỉ vì 1 lý do thôi bác ạ

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Rê bêu u ết a đi cụ ơi, cụ mua cái gì càng khó bán càng tốt sau đỡ phải chạy đua cc. Theo em cụ không nên đắn đo nhiều đã thích thì quất nhưng đừng quất đồ mới, tiền học phí đóng cao lắm ạ

khoivu

Xe tải
82 triệu tại 133 Bà Triệu.

springsea

Xe container
HN có chỗ nào bán R15 kô nhể, e thấy con này ngộ hơn

binhduonghtv

Xe tải
Cụ mua RB125R của Rebel usa không em để lại cho, dáng đẹp, bô nổ to. Giá 50 củ thôi, tháng trước em mua + đăng ký hết tròn 60 đấy! Mua về chẳng có thời gian đi nên số km chưa đến 100!

Escalade

Xe tải
em thấy mọi người cứ chê nó hoài mà ko nhìn vào cái giá của nó j cả.82 triệu full pp,ko cần a2,150cc,tiết kiệm xăng,dáng to đẹp, đi trong thành phố thoải mái...
với 82 triệu mà để mua đc 1 chiếc xe pkl đúng nghĩa trên 175cc thì các bác mua đc xe như thế nào ạh?
vấn đề a2 còn fải đợi đến đợt mới thi đc,còn pp thì sao ạh?có thể các bác chạy quen rồi ko sợ và có thể là 1 fần do tâm lý các chú công an.nhưng đã có 1 bác bên Bắc Ninh bị bắt 1 chiếc kawasaki nopp rồi đấy ạh.cháu ruột của phó công an tỉnh còn ko xin được đấy ạh.
Hơn nữa đi lại trong thành phố,150cc cũng chẳng fát huy hết đc đâu ạh.với cái tình trạng giao thông hiện nay...
vấn đề tiếng bô thì bác cứ mang ra phủ doãn làm lại là ok hết.

em chạy fz16 hơn 2 tháng nay rồi.ko có j để fàn nàn khi sử dụng nội đô cả.đẹp, linh hoạt, tiết kiệm xăng ( xe em hết khoảng 2.7l/100km )
nếu bác chủ thích thì cứ múc về mà chạy,chán thì lại bán đâu có sao.
vấn đề ở đây là nhu cầu mình cần cái j và mình bỏ ra bao nhiêu tiền cho nó

Chúc bác chọn đc chiếc xe ưng ý!

Kẻ ế vợ

Xe tăng
em thấy mọi người cứ chê nó hoài mà ko nhìn vào cái giá của nó j cả.82 triệu full pp,ko cần a2,150cc,tiết kiệm xăng,dáng to đẹp, đi trong thành phố thoải mái...
với 82 triệu mà để mua đc 1 chiếc xe pkl đúng nghĩa trên 175cc thì các bác mua đc xe như thế nào ạh?
vấn đề a2 còn fải đợi đến đợt mới thi đc,còn pp thì sao ạh?có thể các bác chạy quen rồi ko sợ và có thể là 1 fần do tâm lý các chú công an.nhưng đã có 1 bác bên Bắc Ninh bị bắt 1 chiếc kawasaki nopp rồi đấy ạh.cháu ruột của phó công an tỉnh còn ko xin được đấy ạh.
Hơn nữa đi lại trong thành phố,150cc cũng chẳng fát huy hết đc đâu ạh.với cái tình trạng giao thông hiện nay...

em chạy fz16 hơn 2 tháng nay rồi.ko có j để fàn nàn khi sử dụng nội đô cả.đẹp, linh hoạt, tiết kiệm xăng ( xe em hết khoảng 2.7l/100km )

Cụ nói thì rất chuẩn rồi ạ, em hết rượu rồi chứ không thì em cũng mời cụ một ly vodka. Nhưng khổ nỗi chỉ cần lỡ ăn nằm với em mông to khác là lại ngoảnh mặt với em nó thôi. Đàn bà chỉ có áo đẹp là thế đấy cụ ạ, cứ phải cho cụ trèo lên mà không muốn xuống nữa, ăn nằm với em khác mà tấm tắc khen vợ mình ngon.

Escalade

Xe tải
tất nhiên là 1 khi đã lên 1 chiếc xe khỏe hơn thì ko muốn về với cái xe nhỏ nữa.ai cũng vậy thôi. nhưng bác chủ thớt ở đây với số tiền như vậy, ngại a2 nữa mà muốn chạy xe thể thao thì đó là lựa chọn hợp lý theo ý kiến cá nhân em.còn em cũng qua bao cơn vật vã rồi chứ bác! rồi lại bao lần tự an ủi mình rằng : " xe mình tiết kiệm xăng hơn, xe mình hơn "
em thấy hầu hết các bác chạy pkl ( nhất là các em cỡ 1000cc) đều thủ 1 em xe nhỏ khác để đi hàng ngày ( hoặc là ô tô) vì thuận tiện hơn, đỡ mệt hơn và cũng đỡ xăng nữa.

Kẻ ế vợ

Xe tăng
tất nhiên là 1 khi đã lên 1 chiếc xe khỏe hơn thì ko muốn về với cái xe nhỏ nữa.ai cũng vậy thôi. nhưng bác chủ thớt ở đây với số tiền như vậy, ngại a2 nữa mà muốn chạy xe thể thao thì đó là lựa chọn hợp lý theo ý kiến cá nhân em.còn em cũng qua bao cơn vật vã rồi chứ bác! rồi lại bao lần tự an ủi mình rằng : " xe mình tiết kiệm xăng hơn, xe mình hơn "
em thấy hầu hết các bác chạy pkl ( nhất là các em cỡ 1000cc) đều thủ 1 em xe nhỏ khác để đi hàng ngày ( hoặc là ô tô) vì thuận tiện hơn, đỡ mệt hơn và cũng đỡ xăng nữa.
Chả đến mức 1000 xê xê, nhẹ nhàng thì leo hornet 250 không thì vtec 3... tóm lại gái ngoan bao giờ chả nghĩ thế, cứ vài lần bị xe to nó hấp là về với xe mình cứ như bị lãnh cảm. Còn xe thì nhiều lắm bác ạ, fullpp tầm ấy cũng không hiếm đâu.

Escalade

Xe tải
full pp tầm đấy toàn cb400 date 92 94.bác chủ thớt mới chạy sao chăm nổi

tqastyle

Đi bộ
Mới ưng thành biker -> đi Exciter hand clutch, nếu sinh viên thì đi 67 (2 dòng này cực dể đi của Ya và Hon)
Máu me, lên Fz-16, Fz-S của Ya, anh nào to mồm muốn test mấy con rebel, cứ test với 67 đi đường trường tầm 30 cây, sẽ thấy hậu quả (em ko cho ngửi khói em nằm vật), rebel thép phế liệu kéo 5,10 km đầu là biết thôi.

PoBeo

Xe điện

Vodka cụ phát! Đúng như ý em luôn

Đi trong thành phố có phóng được nhanh đâu mà cần cc quá 175 phải ko cụ? Em là em ưng những gì cụ phát biểu lắm.....chuẩn!

PoBeo

Xe điện
Mới ưng thành biker -> đi Exciter hand clutch, nếu sinh viên thì đi 67 (2 dòng này cực dể đi của Ya và Hon)
Máu me, lên Fz-16, Fz-S của Ya, anh nào to mồm muốn test mấy con rebel, cứ test với 67 đi đường trường tầm 30 cây, sẽ thấy hậu quả (em ko cho ngửi khói em nằm vật), rebel thép phế liệu kéo 5,10 km đầu là biết thôi.
Hihi đó là cảm giác cá nhân thôi cụ ơi....

Người ta mua xe để phục vụ đi lại hằng ngày thì cũng phải cân nhắc nhiều yếu tố như bằng lái, xăng, cân nặng.....còn mua xe PKL như rất nhiều cụ cũng chỉ để lấy ra đi cuối tuần cho đỡ cơn nghiền cũng là 1 sở thích cá nhân khác.

Cụ đừng áp đặt suy nghĩ của mình vào người khác như thế! Sở thích của mỗi người khác nhau, và cần tôn trọng nó. Đừng nói mua xe này thì thà mua xe kia cho lành, hay mua xe này còn chả bằng con xe kia kém tiền.....nghe nó cũng ko hay lắm đâu.

lenam86

Xe buýt
con này đi chán lắm cụ ạ, hình thức thì đẹp nhưng bô nổ bé quá. cần gì phải bằng A2 đâu cụ em đi thoải mái k thấy sao cả
có chiếc xe nào po zin mà to đâu cụ - to đi đăng kiểm khí thải và độ ồn là mệt à nha.