[Cần mua] Điện tử 4 nút hoặc 6 nút hoặc game stick

Số điện thoại
0902034203
Giá
99,000,000,000 VNĐ

FUN PLUS

Xe tải
Cái loại cổ này cắm vào ti vi to giờ có bị vỡ hình ko các cụ?

Như bộ của cụ cũng là hịn rồi mới đc đẹp thế.
Cháu đang kiếm bộ khác cụ ạh.lúc đầu không tính độ phân giải và khoảng cách ngồi chơi nên chưa được ưng ý
Ps/ tivi cháu 55inch.cháu đang kiếm bộ có hdmi và tay không cầm không dây.hồi tưởng lại thời trẻ trâu chốn học đi chơi

joix

Xe tăng
Các Cụ có biết chỗ nào bán bo mạch cho cái tay điều khiển 4 nút máy Thái xưa chỉ cho em với! Cám ơn Cụ!
E có bộ này để lâu lắm ko dùng,hiện tại ko băng và adapter,cũng ko biết còn chơi dc ko, cụ tiện thì cầm về lấy đồ thay xem sao.

hvthu

Xe hơi
E có bộ này để lâu lắm ko dùng,hiện tại ko băng và adapter,cũng ko biết còn chơi dc ko, cụ tiện thì cầm về lấy đồ thay xem sao.
Cám ơn Cụ rất rất nhiều ạ! Cụ ở đâu em qua xin ạ!

hvthu

Xe hơi

hvthu

Xe hơi
Em vui nên chia sẻ chút với các Cụ!

Hồi em còn bé, khu “lắp ghép” hàng xóm có một nhà mở cửa hàng trò chơi điện tử, họ dùng TV nội địa và điện tử 4 nút, cả phòng khách dùng cho việc bày trò chơi và họ thu 400đ/giờ. Nhà em nghèo chẳng có tiền ăn sáng nhưng hễ có đồng nào là mấy đứa cùng khu rủ nhau đi chơi. Trò nào chơi đến hết cũng gọi là “phá đảo” dù chả có cái đảo nào mà phá! Nào Mario Anh Em, Mario mèo, rùa, Rambo, Xe tăng, Xếp hình…
Tiết kiệm rất lâu em mới mua được một cái máy cũ, nhưng một tay khiển bị hỏng, khi đó em chỉ biết duy nhất một cửa hàng sửa trên đường phố Huế, gần chợ Hôm. Tay thợ này yêu cầu để máy lại, em thì muốn mang về chơi nên qua giục thường xuyên mà y chả động vào, một chiều em qua thấy y tháo cả bo mạch chính ra, em ngạc nhiên hỏi nhưng không được trả lời, sau đó khi em mang máy về thì thỉnh thoảng lại bị treo, sau này em mới hiểu tay thợ đã tráo cái bo mạch hỏng vào!
Em tiếp tục tiết kiệm và mua được một cái máy Thái mới cứng, tuy nhiên đời này lại sử dụng loại IC như cục nhựa đường và không tốt bằng đời trước, hồi đó lọ mọ ra chợ trời họ có bán bo thay thế nhưng hàn nhầm là hỏng, mà tay khiển có tới 5 cái dây, dễ nhầm lắm…kể cả hàn đúng thì độ bền của loại này cũng không cao.
Điều kiện bây giờ cũng thoải mái, giá cái máy đời mới cũng rẻ mà lại còn độ phân giải cao, tay khiển còn là loại không dây, nhưng những gì liên quan tới điện tử 4 nút xưa vẫn luôn là kỷ niệm đẹp cho việc hoài niệm! Và niềm vui cũng đến rất hồn nhiên. Cám ơn cụ Joix rất rất nhiều!

cunmathip

Xe tải
E có bộ 4 nút 8bit HD xịn xò, mua tặng bọn nhỏ ở nhà hôm 1/6 vừa rồi. Nhg cu nhà e toàn sang nhà bác nó đá pes ps4 nên cũng ít chơi. Có hdmi hình ảnh rõ nét k như cổng Av, có 2 tay cầm k dây, 1 tay có dây kèm theo máy.
Để về e hỏi ý kiến nó xem nó có chơi nữa k đã nhé..

anhtt10

Xe buýt
Theo kinh nghiệm của e thì nên mua máy cổng HDMI và có tay cầm cắm dây, ko dây lúc bấm phản ứng chậm đấy.
Em mua cho cu cháu từ tết đến giờ chơi chưa thấy có vấn đề gì
anhtt10

cunmathip

Xe tải
Theo kinh nghiệm của e thì nên mua máy cổng HDMI và có tay cầm cắm dây, ko dây lúc bấm phản ứng chậm đấy.
Em mua cho cu cháu từ tết đến giờ chơi chưa thấy có vấn đề gì
anhtt10
Đúng là có lúc nó phản ứng chậm hơn tẹo nhg vẫn chấp nhận đc cụ ạ. Chứ cắm dây ngồi gần tivi quá thì sợ hỏng hết mắt bọn nhỏ.

Thichtat

Xe tăng
E có bộ 4 nút 8bit HD xịn xò, mua tặng bọn nhỏ ở nhà hôm 1/6 vừa rồi. Nhg cu nhà e toàn sang nhà bác nó đá pes ps4 nên cũng ít chơi. Có hdmi hình ảnh rõ nét k như cổng Av, có 2 tay cầm k dây, 1 tay có dây kèm theo máy.
Để về e hỏi ý kiến nó xem nó có chơi nữa k đã nhé..
Cụ bán thì cho em xin cái giá nhé, đang muốn kiếm 1 bộ về chơi giết time