Độ xe carina 83

sythanhzzz

Xe máy
Em có con xe carina đời 83 màu trắng, hình em nó nguyên bản là như thế này

nhưng xe nhà em đã sơn lại màu trắng khác.
Đã lắp thêm đèn xenon .... Mà cái đèn xenon nhà em nó mấy ông thợ ở quê k biết lắp hay sao ấy, cứ đi đường rung rung tẹo là tắt ngúm rồi lại sáng, bác nào biết lỗi này k nhỉ?

Em định độ lại vỏ chút, trong vỏ con này hơi cứng, nên mấy chỗ góc em làm lại tròn, mềm mại lại chút, cái cản trước, cản sau(màu đen í) thì em định bỏ đi, lắp bộ tản nhiệt to thêm chút (vì đã bỏ cản trước rồi nên có diện tính). Em còn định chế trên nắp cabo^ 2 cái lỗ thông gió giả nữa, trông cho nó thể thao.
vì xe em là xe cũ, nên cần chỗ bác nào làm đồng tốt, sơn chống gỉ tốt chứ đợt trước em làm lại vỏ, sơn lại, cứ chỗ nào các bác í chạp mỏ hàn vào, thì chỗ ấy bị mục, mà xe em mục nhiều lắm nên cũng phải chắp vá nhiều
Em còn định chế thêm cửa sổ trời nhưng có bác làm hết 1000 obama giá cao quá so vs xe này nên em chịu
Đó là vỏ bên ngoài,

Phần nội thất
Mấy cái cửa của con này vẫn lên xuống bằng "kơm" hinh như có bác ở trên này lắp cửa điện khóa cửa điện, rồi cả gương điện đâu mất 3,1 củ.
Cái ghế em định lắp 2 cái ghế thể thao vào.
Tay lái em cũng đanh định độ tay lái thể thao
Xe nay chưa có công tơ mét vòng tua nên em lắp thêm 1 cái nữa.
taplo xe của em cũng k đc nguyên vẹn lắm, em đang định lên trần nhật duật nhờ mấy bác ấy hàn lại rồi bọc da
Lắp thêm dàn loa đủ nghe nhạc Mĩ, rồi cái đầu Dvd 4TR1 nữa.

Công đoạn cuối cùng là lắp chống nóng, cách âm, chỉnh lại ôg gió điều hòa...
Tống thiệt hạn lần này em dành cho em nó là 40 củ đổ lại.
Các cụ thất ngu kiến của em thế nào?
Mà theo các cụ thì qua chỗ nào làm? em đọc bài trên này thì thấy cụ black ở 93 Lĩnh nam đc khen nhiều lắm, để hôm nào em mang xe qua nhà cụ Black nhé!
ah, còn máy móc, độ thì độ đc cái j các cụ nhỉ?
Rồi cái phanh đĩa có lắp thêm đc k? thiệt hại có nặng lắm k?

máy súc

Xe hơi
em thấy chẳng ai giúp đc cụ vụ này đâu, em cũng thế :21::21::21: thôi cụ cứ để mà đi ( vừa đi vừa đẩy cho lành) (b)(b)(b) nếu cụ ko đành nữa thì mang lên HN nhé, ở đâu cũng sửa đc :69:

Kopjoy

Xe hơi
Em khuyên cụ nên mua bảo hiểm trước khi cải tạo em này!!! Sorry cụ.:77:

Em này chả có gì đặc biệt ngoài cái biển. Cụ mới nhập ở đâu về thế?:21:

Ducwagon

Xe tăng
Hình như cụ ở bên bển à ? em thấy cái biển đo đỏ của em Honda đằng xa..:^):^)

sythanhzzz

Xe máy
hè, cái xe trên hình k fair là xe của em đâu các cụ ah.
con vợ của em em cũng tân trang lại chút đỉnh rồi, k đến nỗi như thế kia đâu, hinh em post để các cụ biết cái khung của em này thôi mà

Insu

Xe tải
Cụ ơi, xe đời cũ rồi, e nghĩ nếu cụ yêu em nó lâu dài thì trước hết cụ cứ làm máy móc gầm bệ cho thực sự ngon cái đã:69:, rồi vỏ tính sau cụ ạ, bộ mã đẹp mà máy vừa đi vừa đẩy thì để ngắm chứ làm được gì hả cụ, e có đôi lời vậy thôi(b). Cụ chụp ảnh cho bọn em xem với, e nghĩ nếu máy móc ok rồi thì độ theo kiểu Carina Dakar 1983 cụ ạ:69::6:

sythanhzzz

Xe máy
Cụ ơi, xe đời cũ rồi, e nghĩ nếu cụ yêu em nó lâu dài thì trước hết cụ cứ làm máy móc gầm bệ cho thực sự ngon cái đã:69:, rồi vỏ tính sau cụ ạ, bộ mã đẹp mà máy vừa đi vừa đẩy thì để ngắm chứ làm được gì hả cụ, e có đôi lời vậy thôi(b). Cụ chụp ảnh cho bọn em xem với, e nghĩ nếu máy móc ok rồi thì độ theo kiểu Carina Dakar 1983 cụ ạ:69::6:
máy móc em này còn ngon lắm cụ ah,đi bốc lắm,em tính làm lại cải vỏ chút đỉnh rồi đầu tư phần nội thất, gầm bệ thì ngày trước em cũng làm lại tương đối rồi.

binhauto

Xe tăng
xe non như vậy có phải là vấn đề về ắc quy không nhỉ?

opel

Xe đạp
Ủn nhanh cho cụ