Bắc Giang Đồ Chơi Xe - Đồ Độ .Cụ,Mợ Nào Yêu Thích Thì Vào Đây Nào

lahan

Xe tăng
Em Xin Phép Cụ Chánh Em Thấy OF BG Có Mấy Cụ Có Tiềm Năng về Cái này Lên Em Gộp Tất Cả Vào Đây Và Nhờ Cụ Bỏ Bớt Mấy Thớt Kia Đi Cho Đỡ Loãng Và Để Anh Em Tìm Nhau cho Dễ Hơn
duky và nguyenvinh gộp vào đây nhá

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Em chào các cụ,

Em xin phép cụ chánh và anh lahan gửi lời chào toàn thể anh em OF Bắc Giang. Em xin được bóc tem phát.

Trước hết em có đôi lời xin lỗi các cụ là do tính chất công việc và điều kiện, mặc dù rất muốn nhưng em không có điều kiện được hoạt động tập thể cùng anh em nhiều, mong các cụ đại xá cho em. Mặc dù là thành viên mới nhưng với quan điểm TINH THẦN TỈNH TỘC ( Mọi cái luôn hướng về quê hương) em luôn muốn được góp 1 phần công sức của mình cho sự phát triển của anh em ham mê xe nói riêng và cho sự phát triển chung của Bắc Giang nhà mềnh.

Với các cụ em xin đưa ra một số quan điểm của cá nhân em như này, em xin phép không phải quảng cáo hay mục đích thương mại gì ở đây mà chỉ muốn thể hiện tấm lòng của em với nhà mình, mong cụ Chánh hiểu và ko "de le te" phần em pót ^__^

Em sẽ chiết ra 5% bất cứ mặt hàng nào bán ra của bên em trên website www.duk.com.vn cho Ofer Bắc Giang đưa vào quỹ từ thiện của nhà mình. Đây là tấm lòng nhỏ của em, rất mong cụ Chánh và anh lahan ủng hộ nhé

Xin phép các cụ, ngay sau đây em xin được giới thiệu một số các sản phẩm bên em đã cung cấp và thi công tại công ty hoặc gửi đi tỉnh trên khắp cả nước. Do bận việc nên em giao việc này cho 1 bạn nhân viên của em hầu các cụ. Rất mong nhận được ý kiến từ các cụ ( dù là gạch đá em cũng xin nhận để có kinh nghiệm ạ)

Chỉnh sửa cuối:

DUK.Tuan

Xe hơi
Website
phutungotoduk.vn

DUK.Tuan

Xe hơi
Website
phutungotoduk.vn
Độ dải led Audi style Transformer cho Hyundai I30cw

LH:

RH:

hoangtungauto

Xe buýt
Em hóng vụ này hay đây.hee bác chủ cho thêm giá thành từng loại .để em hóng hớt với khách hàng của em.

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Em hóng vụ này hay đây.hee bác chủ cho thêm giá thành từng loại .để em hóng hớt với khách hàng của em.
Em sẽ cấp cho bác riêng 1 account để bác nhìn thấy giá sản phẩm nhé. Bác cũng làm thân vỏ là cùng ngạch với em đấy, hehe. Em sẽ gửi thư riêng cho bác sau. Em chưa có dịp ngồi với bác. Đợt tới em về có nhiều thời gian sẽ trao đổi với bác nhiều hơn :-bd

linakan89

Xe tải
CÓ đồ chơi gì cho mazda ko vậy cụ . Private messenger to inbox cho em cái cụ nhá !

DUK.Tuan

Xe hơi
Website
phutungotoduk.vn

vnguyen

Xe buýt
Số nhà 55, ngõ 137, đường Hùng Vương, TP Bắc Giang
Em Xin Phép Cụ Chánh Em Thấy OF BG Có Mấy Cụ Có Tiềm Năng về Cái này Lên Em Gộp Tất Cả Vào Đây Và Nhờ Cụ Bỏ Bớt Mấy Thớt Kia Đi Cho Đỡ Loãng Và Để Anh Em Tìm Nhau cho Dễ Hơn
Cảm ơn cụ Lahan nhé!

Em có cái này, cụ nào máu thì qua em nhé!

Em sẽ cấp cho bác riêng 1 account để bác nhìn thấy giá sản phẩm nhé. Bác cũng làm thân vỏ là cùng ngạch với em đấy, hehe. Em sẽ gửi thư riêng cho bác sau. Em chưa có dịp ngồi với bác. Đợt tới em về có nhiều thời gian sẽ trao đổi với bác nhiều hơn :-bd
Cụ DUKY còn nhớ em không đấy!

Chỉnh sửa cuối:

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Cụ DUKY còn nhớ em không đấy![/QUOTE]

Tất nhiên là em vẫn nhớ cụ ạ, mấy lần về nhà nhưng bận quá chưa có thời gian qua cụ chơi ^^. Công việc cụ vẫn tốt chứ ạ?

vnguyen

Xe buýt
Số nhà 55, ngõ 137, đường Hùng Vương, TP Bắc Giang
Cụ DUKY còn nhớ em không đấy!
Tất nhiên là em vẫn nhớ cụ ạ, mấy lần về nhà nhưng bận quá chưa có thời gian qua cụ chơi ^^. Công việc cụ vẫn tốt chứ ạ?[/QUOTE]

Cứ túc tắc thôi cụ ạ! Thời điểm này cũng nhiều khó khăn lắm!
Chúc cụ làm ăn tốt nhé!

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Tất nhiên là em vẫn nhớ cụ ạ, mấy lần về nhà nhưng bận quá chưa có thời gian qua cụ chơi ^^. Công việc cụ vẫn tốt chứ ạ?
Cứ túc tắc thôi cụ ạ! Thời điểm này cũng nhiều khó khăn lắm!
Chúc cụ làm ăn tốt nhé![/QUOTE]

Vâng, cũng chúc cụ như vậy nhé. Giai đoạn này dân tình bán đồ chơi xe kêu nhiều lắm, phải vượt qua giai đoạn khó khăn này cụ ạ.

dochoicongnghe

Xe đạp
Oánh dấu cái đã, thỉnh thoảng vào hóng các cụ.