[Cần bán] Màn android cắm SIM các loại xe giá 2.990K full lắp đặt, mặt dưỡng, apps, bảo hành 1 năm.

Giá
990,000 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em hóng vụ này.
Em thấy cu cơ quan em vừa thay bi lase 15 triệu 1 bộ mà nhìn đèn rất sáng nhưng ngồi trong xe thấy ánh sáng nhợt nhạt, không bám đường như xenon
Cụ chê ánh sáng bi Laser thì chắc ánh sáng bi LED cụ cũng không hài lòng. Nhưng giờ thị trường toàn 2 loại này thôi cụ. Bi Xenon giờ không ai bán với tư vấn lắp nữa.
Nhiều cụ giữ gin thì thường thay bóng xenon, nhưng được vài tháng lại chuyển sang bi LED hoặc bi Laser nếu vẫn có nhu cầu về ánh sáng cao.

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Cụ chê ánh sáng bi Laser thì chắc ánh sáng bi LED cụ cũng không hài lòng. Nhưng giờ thị trường toàn 2 loại này thôi cụ. Bi Xenon giờ không ai bán với tư vấn lắp nữa.
Nhiều cụ giữ gin thì thường thay bóng xenon, nhưng được vài tháng lại chuyển sang bi LED hoặc bi Laser nếu vẫn có nhu cầu về ánh sáng cao.
Xenon giờ đúng không ai dùng nữa nhưng em chạy con BMW 320i đời 2015 vẫn đèn xenon theo xe thấy ánh sáng bám đường hơn bi led, bị lase. Đi trời mưa thì xenon ăn đứt

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Xenon giờ đúng không ai dùng nữa nhưng em chạy con BMW 320i đời 2015 vẫn đèn xenon theo xe thấy ánh sáng bám đường hơn bi led, bị lase. Đi trời mưa thì xenon ăn đứt
Vâng, xenon màu sáng nó bắt vật thể rất tốt. Nhiều người vẫn thích Xenon lắm.
Đội E70 nhiều xe từ 2007
Bi cầu nó đục, dây mủn, mặt kích mờ. Giờ mà cứ thay bóng Xenon vào không ăn thua. Mà bóng Xenon xịn Philips cũng rất mắc. Đợt rồi các cụ ý lên bi Led hoặc gầm bi Led hết. Đội GLK cũ cũng vậy, thay bóng mới đi thử vài ngày lại trả lại lên bi Led
Xe cụ 2015 thì bi cầu chắc vẫn Ok

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Vâng, xenon màu sáng nó bắt vật thể rất tốt. Nhiều người vẫn thích Xenon lắm.
Đội E70 nhiều xe từ 2007
Bi cầu nó đục, dây mủn, mặt kích mờ. Giờ mà cứ thay bóng Xenon vào không ăn thua. Mà bóng Xenon xịn Philips cũng rất mắc. Đợt rồi các cụ ý lên bi Led hoặc gầm bi Led hết. Đội GLK cũ cũng vậy, thay bóng mới đi thử vài ngày lại trả lại lên bi Led
Xe cụ 2015 thì bi cầu chắc vẫn Ok
Giờ chắc thay bi xenon chắc khó. Mọi người thường thay luôn bi led hoặc lase

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Giờ chắc thay bi xenon chắc khó. Mọi người thường thay luôn bi led hoặc lase
Hàng tồn kho vẫn có, cụ chịu khó hỏi. Nhà em cũng còn 2 đôi bi Xenon nhưng lắp lách cách lắm. Bi cầu, bóng, ballast, driver…mà xưa nhập gốc còn đắt gấp hơn 2 lần bi Led bâygiờ
Bi Led giờ thì bạt ngàn và rẻ nên hầu như tư vẫn bi led, mà cũng không còn ai hỏi xenon, vì hầu hết khách đến đều đang dùng xenon rất tối

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Hàng tồn kho vẫn có, cụ chịu khó hỏi. Nhà em cũng còn 2 đôi bi Xenon nhưng lắp lách cách lắm. Bi cầu, bóng, ballast, driver…mà xưa nhập gốc còn đắt gấp hơn 2 lần bi Led bâygiờ
Bi Led giờ thì bạt ngàn và rẻ nên hầu như tư vẫn bi led, mà cũng không còn ai hỏi xenon, vì hầu hết khách đến đều đang dùng xenon rất tối
Công nhận là xenon dùng lâu sẽ tối thật. Không biết bóng led có bị không

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Công nhận là xenon dùng lâu sẽ tối thật. Không biết bóng led có bị không
LED ko bị cụ ạ, ít nhất 3 năm thoải mái.
LED lại ít nóng, sáng nhanh, ít tiêu tốn điện
Bên em có cả dòng bóng LED, nhưng lại thay thế cho bóng Xenon.
Tức là thay vì thay bóng xenon lại nhanh tối thì sẽ thay bóng LED vào bóng Xenon.
Sẽ sáng hơn được tầm vài chục phần trăm. Dĩ nhiên không thể bằng thay bi LED được.

Website
www.otofun.net
Kính các cụ

Em là người chịu trách nhiệm về nội dung bài biết trong khu vực TTRV. Để đảm bảo cho sự mình bạch rõ ràng. Em sẽ xóa những bài viết của cụ Lò Thị Mượtturnviet trong thớt này. Đề nghị hai cụ sang khu vực góp ý mở thớt, đưa những bằng chứng xác thực tranh luận. Trân trọng!

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em định thay bóng led gầm cho xe vitara 2017 có sáng hơn ko cụ
Chắc chắn sáng hơn Halogen cụ ạ
Tuy nhiên không bằng bi Led đc cụ ạ
Xe cụ còn có gập gương lên xuống kính cắm rắc tiện lắm