Chi hội Độ đồ chơi cx5 có mất bảo hành ko và độ ở đâu?

thongnv

Xe điện
kính thưa các cụ,

chả là em vừa xúc CX5 xong, màu trắng ợ
lần đầu sở hữu xe, em xin nhờ sự hiểu biết thông thái của các cụ về một số hạng mục như dưới đây:

1. lắp camera tiến cho xe mazda cx5 ( ở 2 bên gương) có ảnh hưởng đến chế độ bảo hành của hãng không?

2. có nên nắp không?

3. loại camera gì thì hợp lý nhất. Và nên lắp ở đâu

em đội ơn các cụ và rượu đã sẵn sàng rót ạ

vuvanphat

Xe đạp
Số 2A Ngô Gia Tự, Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
Website
www.facebook.com
Bẩm cụ.1. Theo lệ thì cụ đấu nối bất cứ cái thể thống gì liên quan đến điện thì cái bình ắc quy của cụ sẽ ko được hãng bảo hành nữa cụ ạ !
2. Theo em thì không nên "nắp" vì kể cả cụ là lái mới thì CX5 cũng là dòng gầm cao nên 2 cái camera ấy chắc chỉ làm nhiệm vụ trang trí cho xe thôi cụ ạ ! cụ đi 1 time la quen thôi !
3. Nếu cụ vẫn quyết định trang trí thì theo em nên đến trực tiếp chỗ cụ mua xe. hỏi mấy anh em tư vấn dịch vụ. bảo họ nắp cho và nếu được thì họ sẽ giữ nguyên chế độ bảo hành của xe cũng như bảo hành luôn camera cho cụ !
Em có nói gì sai thì cụ cứ chúc rượu em ạ !

thongnv

Xe điện
Bẩm cụ.1. Theo lệ thì cụ đấu nối bất cứ cái thể thống gì liên quan đến điện thì cái bình ắc quy của cụ sẽ ko được hãng bảo hành nữa cụ ạ !
2. Theo em thì không nên "nắp" vì kể cả cụ là lái mới thì CX5 cũng là dòng gầm cao nên 2 cái camera ấy chắc chỉ làm nhiệm vụ trang trí cho xe thôi cụ ạ ! cụ đi 1 time la quen thôi !
3. Nếu cụ vẫn quyết định trang trí thì theo em nên đến trực tiếp chỗ cụ mua xe. hỏi mấy anh em tư vấn dịch vụ. bảo họ nắp cho và nếu được thì họ sẽ giữ nguyên chế độ bảo hành của xe cũng như bảo hành luôn camera cho cụ !
Em có nói gì sai thì cụ cứ chúc rượu em ạ !
em đội ơn cụ đã chỉ giáo

em hóng các cao nhân khác nữa ạ

vuvanphat

Xe đạp
Số 2A Ngô Gia Tự, Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
Website
www.facebook.com

thongnv

Xe điện
nhà cháu xin ý kiến của các cụ ạ

k3nzink

Xe máy
Em hóng ạ .............

Phongpt

Xe hơi
Nhiều cụ cứ tinh tướng chứ em thấy lắp cái cam vào ông anh lái xe 4 năm còn bảo có nó thì cũng yên tâm hơn khi vào ngõ hẹp các mẹt rau rưa bày ra đường , Tăng tính năng an toàn hơn , đỗ gần vỉa hè tự tin k xước lazang , k phải tự nhiên bây giờ dần dần xe sang nó cũng có hết camera 360