Thảo luận Độ ổn định thân xe và cảm giác lái cuv hay suv trong tầm giá 1 tỷ

daiduong86

Xe tải
Website
nhapholavelagarden.com
Các cụ ở đây thông thái và nhiều kinh nghiệm cho em xin đánh giá về cảm giác lái thực tế của cuv và suv trong tầm giá 1 tỷ của những em sau. Huyndai santafe, mazda cx5, Nissan X trail, honda crv tubor Mit outlander, ford everest bản thường.
Ở đây cảm giác lái và độ ổn định. Em phân ra .
1 là độ ổn định thân xe khi vào cua. Độ an toàn
2 là cảm giác bám đường. Cảm giác sử dụng vô lăng. Độ bồng bềnh khi đi đường đường.
3. Khả năng off nhẹ ( do quê em vùng núi miền bắc, nhiều khi về làng. Mưa nhẹ hơi trơn trượt. Lâu lâu mới về quê thôi. E chủ yếu sống ở hn)
Mog là nhận được đánh giá của các cụ đã từng đi và trải nghiệm rồi ạ. Ko nghe mấy anh hùng bàn phím chưa trải nghiệm nhưng phân tích dựa trên báo chí nhé
Thanks các cụ thông thái.

Chỉnh sửa cuối:

Lamgia555

Xe hơi
Các cụ ở đây thông thái và nhiều kinh nghiệm cho em xin đánh giá về cảm giác lái thực tế của cuv và suv trong tầm giá 1 tỷ của những em sau. Huyndai santafe, mazda cx5, Nissan X trail, Mit outlander, ford everest bản thường.
Ở đây cảm giác lái và độ ổn định. Em phân ra .
1 là độ ổn định thân xe khi vào cua. Độ an toàn
2 là cảm giác bám đường. Cảm giác sử dụng vô lăng. Độ bồng bềnh khi đi đường đường.
3. Khả năng off nhẹ ( do quê em vùng núi miền bắc, nhiều khi về làng. Mưa nhẹ hơi trơn trượt. Lâu lâu mới về quê thôi. E chủ yếu sống ở hn)
Mog là nhận được đánh giá của các cụ đã từng đi và trải nghiệm rồi ạ. Ko nghe mấy anh hùng bàn phím chưa trải nghiệm nhưng phân tích dựa trên báo chí nhé
Thanks các cụ thông thái.
sao không thấy bác đưa CRV turbo vào nhỉ , em này lái cũng ngon lắm.

xuantien_mobis

Xe lăn
Nissan X-Trail theo Em làm một ứng viên nặng ký cho nhu cầu của Cụ ạ

nguyenhaiha

Xe buýt
Nissan xtrail thì được cái nhẹ nhàng, ổn định vào cua tốt nhưng mà nhìn dáng không đẹp bằng santafe

daiduong86

Xe tải
Website
nhapholavelagarden.com
Nissan xtrail thì được cái nhẹ nhàng, ổn định vào cua tốt nhưng mà nhìn dáng không đẹp bằng santafe
Chính vì thế mà e lăn tăn 2 em này quá. Santafe mới đẹp quá nhưng giá căng hơn xtrail full 200 tr rồi. Nhưng khả năng động cơ san bền hơn xtrail phải ko cụ.