Hội khác Dọn các thớt quá đến 100 tầng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Thông báo mới của ngày hôm nay: Do hôm nay không đi uống ở đâu nên chắc chắn tối nay em sẽ...tỉnh táo. Một số bác sẽ thấy bài của mình hụt đi. Xin đừng giận dỗi và nản chí. Hãy tiếp tục spam các bác nhé!
Kính báo! =))

THÔNG BÁO

Để chuẩn bị đón năm mới 2012, chúng em sẽ xoá hết những thớt đã bị khoá
Thời gian: trong ngày 31/11/2011

Vậy kính thông báo để những mợ cụ nào có của chìm của nổi còn lưu luyến tại các căn đó mau di chuyển hết.
Ngoài ra khi xoá thớt, một cơ số các cụ sẽ bị mất xe; xuống đời xe và tụt mã lực, mong các cụ các mợ hết sức bình tĩnh và chấp nhận điều này

Thay mặt BĐH
Kính báo

Em hỏi ngoài lề cái khi nào thì em đc đính kèm file trong bài viết ? em hay chém ở quán cà fê vì xóa bài lên mã lực em cứ nhấp nha nhấp nhổm, Mod cho em cái quyền đính file thì quý hóa quá !!!
Trên OF, Mod chỉ quản lý về nội dung
Vấn đề cụ hỏi thuộc kỹ thuật, vậy cụ phải hỏi các Admin

Kính thưa các cụ, các mợ!

Năm nay buổi lễ Sinh nhật OF6 sẽ diễn ra ở Sảnh A - SVD quốc gia Mỹ Đình vào ngày 02/6/2012

Theo thường lệ, trong lễ SN có các hoạt động: cắm trại từ đêm trước và đăng ký Văn nghệ từ các Chi hội và cá nhân

Được sự phân công của BĐH, em lập thớt này để các Chi hội đăng ký cắm trại và văn nghệ, rất mong các chi hội và cá nhân nhiệt tình đăng ký để làm cho lễ Sinh nhật OF6 thêm phần phong phú và thật sự gần gũi với tất cả các thành viên.

Để hiểu thêm về việc cắm trại và văn nghệ mời các cụ, các mợ tham quan lại chương trình tại Sinh nhật OF5.

Đăng ký Cắm trại và Văn nghệ tại Sinh nhật OF6 tại đây

THÔNG BÁO
V/v dọn box chào mừng SN OF6

Trong suốt 2 tháng qua em chỉ khoá mà không xoá thớt nên xe cộ của các cụ các mợ ở Box các chi hội liên tục nâng đời
Nhưng không xoá hẳn thì các box rất lộn xộn, khó theo dõi; các thớt bị khoá đó cũng chiếm dụng tài nguyên của máy chủ
Do vậy bắt đầu từ đêm nay em sẽ dọn sạch sẽ và khi alàm như vậy, đời xe của các cụ lại bị tụt :))

Em cũng chuẩn bị chỗ hứng đạn đây rồi, cụ nào bị xuống đời xe mà ghét em thì qua link dưới nhé nhưng nhớ chia cho lão Bụp 30% hộ em =))

http://www.otofun.net/threads/367986-vong-chung-ket-theo-cu-mo-thi-admin-mod-va-chanh-tong-nao-dang-ghet-nhat

Suốt từ SN OF đến giờ em mới dọn, khoảng 5 chục thớt gì đó nên các cụ xuống đời xe là phải rồi
Nghe nói các cụ mợ Lạng Sơn còn đang ọp ẹp ra thông cáo báo chí về vụ này kia kìa

Theo thông báo của bộ phận kỹ thuật, Box các chi hội có lượng DATA quá lớn nên cần dọn dẹp, đặc biệt ở box chi hội các Hãng xe có sổ đỏ riêng
Thực hiện chỉ thị của BĐH hôm nay em sẽ cùng các cụ Chánh tiến hành dọn dẹp, xoá hết những thớt không còn giá trị, chắc chắn số bài viết của các cụ các mợ sẽ giảm nhiều đấy nhé :)
Cụ tỉ ở đây

Chỉnh sửa cuối:
Theo thông báo của bộ phận kỹ thuật, Box các chi hội có lượng DATA quá lớn nên cần dọn dẹp, đặc biệt ở box chi hội các Hãng xe có sổ đỏ riêng
Thực hiện chỉ thị của BĐH hôm nay em sẽ cùng các cụ Chánh tiến hành dọn dẹp, xoá hết những thớt không còn giá trị, chắc chắn số bài viết của các cụ các mợ sẽ giảm nhiều đấy nhé :)
Cụ tỉ ở đây
Em thấy chi hội hãng xe mới nhiều thật, xoá đi rồi nhưng vẫn chưa thấy ăn thua, thấy thớt nào cũng đề lưu trữ, thớt sự kiện trong tháng cũng lưu trữ, ví dụ như thớt ảnh có vài cái còn toàn xờ pam, cũng đề là lưu trữ xem mà thấy vô lý!

giangsuki

Xe ngựa
Em thấy chi hội hãng xe mới nhiều thật, xoá đi rồi nhưng vẫn chưa thấy ăn thua, thấy thớt nào cũng đề lưu trữ, thớt sự kiện trong tháng cũng lưu trữ, ví dụ như thớt ảnh có vài cái còn toàn xờ pam, cũng đề là lưu trữ xem mà thấy vô lý!
đúng roài, mấy cái nội dung vô nghĩa cũng lập một thớt, 3 cái ảnh một vụ nào đấy cũng thành một thớt ... nhảm gấp mấy lần quán cafe lão nhể =))

đương nhiên roài, em thấy nhiều bõ lên đến 5-7k bài mà mãi chả xóa cơ
À tiêu đề là thớt là kỹ thuật, nhưng ruột là chém gió cái này thì chỉ trông chờ vào sự tự giác của Chánh thôi, chứ Mod mà vào đọc rồi xoá thì thì chắc cả tháng chả xong!

giangsuki

Xe ngựa
À tiêu đề là thớt là kỹ thuật, nhưng ruột là chém gió cái này thì chỉ trông chờ vào sự tự giác của Chánh thôi, chứ Mod mà vào đọc rồi xoá thì thì chắc cả tháng chả xong!
ừ thì tên là kỹ thuật hoặc loanh quanh là thớt offline lão ạ
còn kiểu thớt ảnh SN một thành viên hoặc một buổi gì đấy, thớt chém linh tinh cứ đến 1k bài thì khóa không xóa vẫn để thì có vài chục thớt chả hết

i
ừ thì tên là kỹ thuật hoặc loanh quanh là thớt offline lão ạ
còn kiểu thớt ảnh SN một thành viên hoặc một buổi gì đấy, thớt chém linh tinh cứ đến 1k bài thì khóa không xóa vẫn để thì có vài chục thớt chả hết
Nói chung đàu tiên là nhắc nhở Chánh tự quy hoạch, ví dụ thớt ảnh có trên 40% bài viết thì thớt đấy sẽ bị xoá đảm bảo đâu bào đấy ngay!

giangsuki

Xe ngựa
Thảo nào xe cộ bán nhiều thế

giangsuki

Xe ngựa
Tại đường vắng chán chả buồn oánh võng nhể