Thái Nguyên Đóng góp ý kiến trao đổi xây dựng với lãnh đạo và nhà OFTN!

Trạng thái
Thớt đang đóng

onroad

Xe tăng
Chủ Tịch - ktsthh. Phó - K80A. Sonxt là không thể thiếu. Thủ quỹ nên bầu Onroad hoặc Tengcha hoặc Kinhvitara làm, em bầu thêm cụ Viethào làm tổ trưởng tổ MIA của OFTN.:D
Em thì nghĩ thủ quỹ vưỡn nên là một nữ ợ!

BMW735

Xe tăng
MIA chương trình tìm kiếm hài cốt............:D

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Thủ quỹ thì em thấy! onroad - tinhsau - tengcha - Vitara đều ok
Thêm một Chánh phó nữa theo em là cụ: Doncoi - Tuvit - Phuongzen - Vitara - ..... đều ok
Mọi người đề cử ứng cử chọn ra người gánh vác trách nhiệm cho nhà OFTN. Thực ra lãnh đạo OFTN thì em nghĩ nhiều người có thể làm được và còn làm tốt hơn bọn em đang thực hiện ấy chứ hy vọng trách nhiệm này tới sẽ được quay vòng đến những người nhiệt huyết cùng anh OFTN đoàn kết phát triển.Thanks :x

Chỉnh sửa cuối:

onroad

Xe tăng
Thêm một Chánh phó nữa theo em là cụ: Doncoi - Phuongzen - Vitara - ..... đều ok
Mọi người đề cử ứng cử chọn ra người gánh vác trách nhiệm cho nhà OFTN. Thực ra lãnh đạo OFTN thì em nghĩ nhiều người có thể làm được và còn làm tốt hơn bọn em đang thực hiện ấy chứ hy vọng trách nhiệm này tới sẽ được quay vòng đến những người nhiệt huyết cùng anh OFTN đoàn kết phát triển.Thanks :x
Nữ đi ạ. em ko bon chen đâu em đem đi cho vãi lãi hết thì khổ ;;)

K_80A

Xe điện
Kính thưa các cụ mợ!

Việc mở thớt tham gia đóng góp ý kiến của cụ Chánh- thay mặt cho BLĐ OFTN là một nội dung cần thiết và cấp bách hiện nay nhằm góp phần xd OFTN vững mạnh ; Vì vậy đẻ thớt mở ra đạt được mục đích yêu câu, theo ngu ý của cá nhân em các cụ mợ nên tập trung vào thảo luận và góp ý kiến tập trung vào một số vấn đề sau...

I. Nguyên nhân gì trong thời gian qua phong trào của chi hội có xu hướng giảm sút, tình thần đoàn kết thống nhất chưa cao; một số cụ mợ k nhiệt tình tham gia hoạt động cả online và offline.... Trong đó nên đi sâu làm rõ
1. Trách nhiệm của BLĐ OFTN
2. Trách nhiệm của từng thành viên chi hội

II. Biện pháp để để thúc đẩy phong trào của chi hội
1, Cần thiết phải cơ cấu lại BLĐ k? BLĐ phải duy trì điều hành như nào
2. nội dung chương trình hoạt động xuyên suốt cho từng giai đoạn, cụ thể cho từng quý, tháng ra sao?
3. Tinh thần trách nhiệm Ý thức tự giác của mọi thành viên trong các hoạt động của Chi hội ntn?
4. Việc đoàn kết, tôn trọng nhau, quan tâm, động viên chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau trong đời sống thật cũng như ảo...ntn?
5. Tổ chúc lập các thớt chém gió trên DĐ OFTN như nào cho phù hợp đẻ mọi người cùng tham gia chém đông vui ...
6. Văn hóa OF và các vấn đề khi chém gió nhằm hạn chế phân nhóm nhỏ lẻ theo sở thích.....
7. Giải quyết mối quan hệ với các chi hội bạn trên DĐ OTOFUN?..
...............................................................
Tuy nhiên đây là thơt có tính chất xây dựng là chính nên mọi ý kiến đóng góp của các cụ mợ, em mong rằng nên xuất phát từ trách nhiệm với Chi hội, từ tình cảm chân thành, không riêng tư, không chỉ trích , k động chạm tới những vấn đề nhạy cảm......

Xin có đôi lời chia sẻ suy nghĩ với cả nhà như vây, có gì k phải mong các cụ mợ thông cảm. Chúc OFTN tiếp tục phát triển vững manh toàn diện.....!

Chỉnh sửa cuối:

Quynhtn

Xe hơi
Thêm một Chánh phó nữa theo em là cụ: Doncoi - Phuongzen - Vitara - ..... đều ok
Theo em tất cả các ứng viên Cụ chánh đề cử đều có đủ "tài đức" ta nên tổ chức một cuộc bỏ phiếu kín cho nó dễ hơn ai trúng người đó phải làm kô chốn tránh nhiệm vụ đc

tuvit77

Xe tăng
ý kiến cá nhân em thì thủ quỹ em thấy có tengcha là thích hợp nhất , bây giờ bầu thủ quỹ phải kiêm thêm chức PCT vào nữa ......:>

onroad

Xe tăng
Theo em tất cả các ứng viên Cụ chánh đề cử đều có đủ "tài đức" ta nên tổ chức một cuộc bỏ phiếu kín cho nó dễ hơn ai trúng người đó phải làm kô chốn tránh nhiệm vụ đc
Kín làm j anh. Cứ mở ra cho mấu.
Tengcha làm thì ngon roài. nhưng đợt này ló hay biến đi đâu ấy.
Ý êm vưỡn là XX, XY khối thằng ếch dám cầm.
MÀ em thấy phong trào ko hề đi xuống tẹo nào. Chỉ có ai ít tham gia thì mới kêu là xuống thoai.
Động chạm ai chiều trà đá cứ chém êm tẹt X_X

BMW735

Xe tăng
MÀ em thấy phong trào ko hề đi xuống tẹo nào. Chỉ có ai ít tham gia thì mới kêu là xuống thoai.
Ờ, chả xuống tẹo léo nào............

ktsthh

Xe container
Em thấy cái đo đỏ này chuẩn ạ! off nhiều em còn đang thấy ban căng đây này :D

BMW735

Xe tăng
Kính thưa các cụ mợ!

Việc mở thớt tham gia đóng góp ý kiến của cụ Chánh- thay mặt cho BLĐ OFTN là một nội dung cần thiết và cấp bách hiện nay nhằm góp phần xd OFTN vững mạnh ; Vì vậy đẻ thớt mở ra đạt được mục đích yêu câu, theo ngu ý của cá nhân em các cụ mợ nên tập trung vào thảo luận và góp ý kiến tập trung vào một số vấn đề sau...

I. Nguyên nhân gì trong thời gian qua phong trào của chi hội có xu hướng giảm sút, tình thần đoàn kết thống nhất chưa cao; một số cụ mợ k nhiệt tình tham gia hoạt động cả online và offline.... Trong đó nên đi sâu làm rõ
1. Trách nhiệm của BLĐ OFTN
2. Trách nhiệm của từng thành viên chi hội

II. Biện pháp để để thúc đẩy phong trào của chi hội
1, Cần thiết phải cơ cấu lại BLĐ k? BLĐ phải duy trì điều hành như nào
2. nội dung chương trình hoạt động xuyên suốt cho từng giai đoạn, cụ thể cho từng quý, tháng ra sao?
3. Tinh thần trách nhiệm Ý thức tự giác của mọi thành viên trong các hoạt động của Chi hội ntn?
4. Việc đoàn kết, tôn trọng nhau, quan tâm, động viên chia sẻ giúp đỡ lẫn nhau trong đời sống thật cũng như ảo...ntn?
5. Tổ chúc lập các thớt chém gió trên DĐ OFTN như nào cho phù hợp đẻ mọi người cùng tham gia chém đông vui ...
6. Văn hóa OF và các vấn đề khi chém gió nhằm hạn chế phân nhóm nhỏ lẻ theo sở thích.....
7. Giải quyết mối quan hệ với các chi hội bạn trên DĐ OTOFUN?..
...............................................................
Tuy nhiên đây là thơt có tính chất xây dựng là chính nên mọi ý kiến đóng góp của các cụ mợ, em mong rằng nên xuất phát từ trách nhiệm với Chi hội, từ tình cảm chân thành, không riêng tư, không chỉ trích , k động chạm tới những vấn đề nhạy cảm......

Xin có đôi lời chia sẻ suy nghĩ với cả nhà như vây, có gì k phải mong các cụ mợ thông cảm. Chúc OFTN tiếp tục phát triển vững manh toàn diện.....!
Phức tạp quá anh ạ, em chịu....

Tengcha

Xe hơi
Ờ, chả xuống tẹo léo nào............
e cũng thấy thế mà. vẫn nhậu nhẹt bình thường có gì đâu mà xuống! Tốt nhất nhà mình vẫn giữ nguyên như cũ chẳng bầu bán thêm làm gì các cụ à. có thêm thì thêm cụ Đơn côi làm pct thui. hihi

tuvit77

Xe tăng
em thấy cái thớt này những người có ý kiến chân thành và thật lòng thì hình như ko được lòng cho lắm thì phải tính em nói thẳng ko bao giờ ko bao giờ hùa theo những ý kiến ko XD !!!

Chỉnh sửa cuối:

ktsthh

Xe container
em thấy cái thớt này những người có ý kiến chân thành và thật lòng thì hình như ko được lòng cho lắm thì phải tính em nói thẳng ko bao giờ ko bao giờ hùa theo những ý kiến ko XD !!!
Hihi! anh mới làm chuyện gì giấu Gấu hay sao mà nói lắp thía :P

K_80A

Xe điện
em k hiểu một số cụ tham gia chân thành để góp phần xd OFTN vững mạnh hay chỉ gọi là để tham gia cho có phong trào vậy?

K_80A

Xe điện
thôi cụ ạ, có lẽ những suy nghĩ của ae mình k phù hợp nữa rồi cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng