Đồng Hới - Quảng Bình ???

chuot_bach

Xe tăng
Tuần sau em phượt Quảng Bình cùng mấy người bạn ( toàn thanh niên thui - đi 1 xe), em đi đường HCM, các cụ tư vấn giúp em nghỉ ở Đồng Hới thì ở khách sạn nào ( em vào Đồng Hới mấy lần nhưng toàn nghỉ ở Sun Spa cùng gia đình, lần này thì cần tiết kiệm chi phí, tiêu chí khách sạn là có chỗ để xe, có wifi( để em còn làm report chứ), giá hợp lý.
Có bác nào rảnh đi chơi cùng hội em luôn đc ko? hội em ko bia rượu, chỉ khoái caffe thôi ??? ( ưu tiên các bác thông thuộc Quảng Bình và nếu có bóng hồng nào thì càng vui)
Các bác chỉ giáo giúp em nhé. Mời rượu các bác trước.

lamgiaodau

Xe máy
Tuần trước em với mấy đồng chí bạn cũng vừa đi đến Quảng Trị xong, nếu bác đi toàn boy thì chắc cũng không câu nệ ở đâu nhỉ?

Tụi em đến nơi ra bờ biển uống tí với hải sản, đến tối đi hỏi mấy cái KS Hoa Hồng, Công Đoàn, nhà nghỉ 30 -4, kết luận là mỗi 30 - 4 có phòng, 380k/3giường/đêm.

Chúc bác vui.

biahoihanoi

Xe lăn
30/4 cũng ổn nhưng không biết có wifi không?

lenamhung83

Xe tăng
Tuần sau em phượt Quảng Bình cùng mấy người bạn ( toàn thanh niên thui - đi 1 xe), em đi đường HCM, các cụ tư vấn giúp em nghỉ ở Đồng Hới thì ở khách sạn nào ( em vào Đồng Hới mấy lần nhưng toàn nghỉ ở Sun Spa cùng gia đình, lần này thì cần tiết kiệm chi phí, tiêu chí khách sạn là có chỗ để xe, có wifi( để em còn làm report chứ), giá hợp lý.
Bác đi dọc bãi biển Nhật Lệ, mùa này khách sạn ở đây sẵn mà không đắt, lại thoáng mát

vumanhduy

Xe tăng
mình nghỉ nhà nghỉ 30/4 rồi cái này của quân đội nói chung là cũng được sạch sẽ gọn gàng , giá cả phải chăng ở tâng1 thì có wifi còn lại các tầng khác thì không có
Em vào đấy một tý, xong lại đi ra chỗ khác ngay. xong về ngủ nên chả biêt có wifi ko.

PoBeo

Xe điện
Có bác nào rảnh đi chơi cùng hội em luôn đc ko? hội em ko bia rượu, chỉ khoái caffe thôi ??? ( ưu tiên các bác thông thuộc Quảng Bình và nếu có bóng hồng nào thì càng vui)
Các bác chỉ giáo giúp em nhé. Mời rượu các bác trước.
Ủa, em tư vấn bác địa chỉ tin cậy rồi đó

http://www.otofun.net/threads/267367-em-hoi-ve-khach-san-o-quang-binh

Cái cm cuối của em, đáp ứng đủ tiêu chí wifi, có chỗ để xe (khoảng 4 xe), bóng hồng (cái này thì chuẩn) =))

renny

Xe máy
Cụ nhớ ghé qua phố Ma cao giải trí chút nhé, toàn nhà nghỉ, karaoke, mát xa, xxx, ôi thôi rồi

chuot_bach

Xe tăng
Tình hình là em đang ở KS Sài Gòn Quảng Bình vì có Gấu và F1 đi cùng, phòng ốc tạm ổn nhưng nhiều kiến đen quá, có gọt ít hoa quả ăn mà để trên bàn chút đã thấy kiến bâu đen. Để mai em ăn sáng rùi đưa nhận xét tiếp.