[Funland] Đóng thớt ly hôn

hai.tranhr

Xe container
Mợ đừng để ý các thể loại đó. Mục đích chính là để Mợ xả bớt áp lực, căng thẳng thôi.
Chuyện của Mợ, iem nghĩ Mợ đang làm đúng hướng. Cứ tận tâm, vun đắp với tình yêu thương thì một ngày gần đây bông hoa tình yêu rồi sẽ lại nở thôi.

TÌNH YÊU là cảm xúc, kết quả.
YÊU là động từ chỉ các hành động để mang lại TÌNH YÊU.

Mợ cứ ân cần, kiên định YÊU rồi kết quả sẽ đến thôi.
Chúc mọi điều tốt đẹp nhất đến với Mợ!!!!

Fan gentra

Xe điện
Trên này mang tiếng là các cụ nhưng bề ngoài là đàn ông thôi, còn tính tình và cách nói chuyện như đàn bà.
đây chắc là MỢ phỏng ..??? xã hội mà mợ ,,mỗi ng 1 ý kiến .nếu đã muốn giữ bí mật thì đừng lên cho người ta biết ..

lolam

Xe hơi
Ủa, thớt nào mà em chưa kịp đọc nhỉ?

gthmobileyb

Xe buýt
Ối. Chia sẻ ở đây thì vỡ mồm với các lão nhà ta thôi.

Airbus A350

Xe điện
Đóng là đúng rồi, toàn ông tư vấn thì ít, tư véo thì nhiều.:))

197716102003

Xe container
Đóng cái này bằng cách mở cái khác thì khác gì gây thêm tò mò chú ý của mọi người. Chuyện gd riêng tư đã xác định vác lên quán để cho mọi ng bàn tán thì cũng nên chấp nhận gạch đá,cợt nhả mợ thớt nhé. Còn muốn xin lời khuyên nghiêm túc hay chia sẻ cho vơi trong lòng thì tốt nhất tìm 1 người bạn thân, chị em gái hoặc chính mẹ của mình. Còn khi chưa đủ độ lì và bản lĩnh sống để bổ vào mặt những đứa lôi chuyện mình ra để cợt nhả,gây tổn thương cho mình thì không nên tìm cõi of này để trải lòng.

Bên thớt kia em cũng chia sẻ và có vài lời nói rất góp ý, không cợt nhả và rất muốn mợ gặp nhiều điều may mắn và tốt đẹp, nhưng chắc do mợ nhận nhiều gạch đá lên cũng chẳng ngó ngàng đến những lời của em, mợ lên cảm ơn những người nói đúng,nói tốt và chia sẻ thật với mợ, còn người nói khó nghe, nói cợt nhả mợ bơ đi. nhưng e lại ko thấy như vậy.

BảoChang

Xe tải
Quan tâm những lời khuyên hay thôi mợ,
Còn những còm cợt nhả và k nghiêm túc thì mợ quan tâm làm ji vì em thấy chuyện của mợ cũng đang rất là mệt rồi

datnt1107

Xe điện
Em rất cảm ơn CCCM đã chia sẻ khi em đăng bài. Nhiều tư vấn đã giúp em khai sáng. Tuy nhiên em xin đóng thớt bởi lẽ, ngoài những cm nghiêm túc, rất nhiều cụ cợt nhả chuyện của em. Mỗi người có 1 cs, 1 nối khổ riêng, ko mong đc mọi người ai nấy điều chia sẻ, nhưng em cũng ko muốn để điều mình trân trọng bị châm biếm. Có cụ nói em ko thật, chờ mấy tháng xem thớt còn là biết ngay.
Đùa chứ, các cụ chả biết em là ai, em cần gì lên đầy nói dối này nọ, mất thời gian. Em thực sự mất cân bằng, và nghĩ lên diễn đàn có nhiều đàn ông, các cụ sẽ cho em hiểu hơn phải làm thế nào để vá lại vết thương lòng cho chồng em và cho chính mình. Thế thôi!
Diễn đàn of 90% là đàn bà mà mợ. Lại mất thêm cái khoá nữa ;))

MinhLe153

Xe buýt
Mợ nên vào nhà EQ bên webtretho
Các mẹ bên ấy sẽ khai sáng cho mợ, theo 1 cách không mấy dễ chịu, nhưng sẽ giúp mợ hiểu ra vấn đề

sparta.leonidas

Xe cút kít
Em rất cảm ơn CCCM đã chia sẻ khi em đăng bài. Nhiều tư vấn đã giúp em khai sáng. Tuy nhiên em xin đóng thớt bởi lẽ, ngoài những cm nghiêm túc, rất nhiều cụ cợt nhả chuyện của em. Mỗi người có 1 cs, 1 nối khổ riêng, ko mong đc mọi người ai nấy điều chia sẻ, nhưng em cũng ko muốn để điều mình trân trọng bị châm biếm. Có cụ nói em ko thật, chờ mấy tháng xem thớt còn là biết ngay.
Đùa chứ, các cụ chả biết em là ai, em cần gì lên đầy nói dối này nọ, mất thời gian. Em thực sự mất cân bằng, và nghĩ lên diễn đàn có nhiều đàn ông, các cụ sẽ cho em hiểu hơn phải làm thế nào để vá lại vết thương lòng cho chồng em và cho chính mình. Thế thôi!
Ơ ! Thớt kia xoá rồi thì mở thớt này làm gì ??? :-??

babeo

Xe điện
Sai lầm lớn khi đem chuyện nhà lên mạng xin tư vấn, giờ thì mợ đã nhận ra rồi nhé !

Trâu tơ

[Tịch thu bằng lái]
Đóng cái này bằng cách mở cái khác thì khác gì gây thêm tò mò chú ý của mọi người. Chuyện gd riêng tư đã xác định vác lên quán để cho mọi ng bàn tán thì cũng nên chấp nhận gạch đá,cợt nhả mợ thớt nhé. Còn muốn xin lời khuyên nghiêm túc hay chia sẻ cho vơi trong lòng thì tốt nhất tìm 1 người bạn thân, chị em gái hoặc chính mẹ của mình. Còn khi chưa đủ độ lì và bản lĩnh sống để bổ vào mặt những đứa lôi chuyện mình ra để cợt nhả,gây tổn thương cho mình thì không nên tìm cõi of này để trải lòng.
gặp Trâu tâm hự luôn là sự lựa chọn thôn gminh:))

Pumzen

Xe ba gác
Rút kn, mợ chủ lần sau muốn nhờ tư vấn gì về vấn đề tình cảm, chuyện riêng gđ tế nhị thì lập cái nick mới, vào hỏi và tha hồ bật mã ôn phả lại! :D