[Thảo luận] Đứng chờ đèn đỏ bị ủn. RIP :(

redflame

Xe tăng
Em đọc đoạn trích này mà hơi khó hiểu :
Được biết, vào khoảng thời gian trên, một người phụ nữ (chưa rõ danh tính) điều khiển xe máy chạy theo hướng Phạm Hùng về cầu vượt Mai Dịch. Khi đến ngã tư trước cửa bến xe Mỹ Đình thì người này đứng chờ đèn đỏ.

Trong quá trình đứng chờ, người phụ nữ này đã điều khiển xe máy lấn sang trước đầu xe tải BKS 29C-46.222 Hậu quả, xe tải đã cuốn người phụ nữ và xe máy vào gầm khiến nạn nhân tử vong tại chỗ.

*Dừng chờ rồi tại sao xe tải và chị chàng vẫn di chuyển ?
*Hay là đã hết đèn đỏ và mọi xe đã bắt đầu đi ..
*Vào buổi trưa thì xe ben, xe tải nặng có được đi bên dưới đường Phạm Hùng hay không ?
Em cũng không rõ nạn nhân đi thế nào, tuy nhiên cụ tham khảo cái cờ nhíp này nhá. Dừng đèn đỏ, nhưng xanh cái là tạt đầu xe em, lúc đó em mà đang hưng phấn nhấn ga mạnh là xong con ong. Khả năng xe tải cao không nhìn thấy nên cứ thế đi khi chị kia ngã xuống

anhtho

Xe ngựa
Em cũng không rõ nạn nhân đi thế nào, tuy nhiên cụ tham khảo cái cờ nhíp này nhá. Dừng đèn đỏ, nhưng xanh cái là tạt đầu xe em, lúc đó em mà đang hưng phấn nhấn ga mạnh là xong con ong. Khả năng xe tải cao không nhìn thấy nên cứ thế đi khi chị kia ngã xuống
Xe tải thì ko thể depa nhanh được. Bình thường đi như xe Lead thì em gặp nhiều, cứ từ từ mà đi thôi :).

My Hoa

Xe tải

redflame

Xe tăng
Xe tải thì ko thể depa nhanh được. Bình thường đi như xe Lead thì em gặp nhiều, cứ từ từ mà đi thôi :).
Vâng, em cứ chờ xanh hẳn mới nhẹ nhàng chuyển bánh. Chán nhất là có nhiều cụ còn mấy giây đèn đỏ đã còi với nháy pha làm em cứ giật mình thon thót :((

laixe01

Xe container
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân :(