• [Thông báo] Diễn đàn đang điều chỉnh một số chức năng trong khu vực Rao vặt. Mong cụ/mợ thông cảm về các lỗi xuất hiện.

[Ngành hàng khác] Du lịch đảo Cô Tô - Thanh Lân; đảo Quan Lạn - Minh Châu; cao nguyên Bình Liêu

Số điện thoại
0964971934
Giá
1,500,000 VNĐ
Địa chỉ
khu 2, thị trấn Cái Rồng, huyện Vân Đồn, tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam

Cậu bé

Xe buýt
Cụ ơi ở đảo cô tô có lặn ngắm san hô ko ạ

nvht

Xe điện
đầu tuần em up lên để các cụ/ mợ tham khảo
Nếu cụ/ mợ nào có dự định đi vào dịp cuối tuần thì nên chủ động đặt phòng ks trước khoảng 20 ngày để có thể chọn được phòng đẹp, gần biển, giá rẻ ...

nvht

Xe điện
học sinh chuẩn bị được nghỉ hè, cụ/ mợ nào có kế hoạch cho con em đi du lịch biển đảo Quan Lạn - Minh Châu ; Cô Tô thì liên·hệ bên em để được tư vấn, báo giá các dịch vụ nhé.

hhnd

Xe tăng
em kéo Thớt lên giúp cụ chủ để các cụ/ mợ nào có nhu cầu có thể tham khảo thông tin hữu ích

Lê Điền

Xe đạp
Ở Minh Châu - Quan Lạn KS chắc có điện đóm, điều hòa đầy đủ rồi cụ chủ nhỉ, Em đang định lên kế hoạch...

nvht

Xe điện
Ở Minh Châu - Quan Lạn KS chắc có điện đóm, điều hòa đầy đủ rồi cụ chủ nhỉ, Em đang định lên kế hoạch...
Vâng, có điện lưới từ năm 2016 rồi cụ ah
Giờ cụ quay lại sẽ thấy cơ sở vật chất đổi khác nhiều rồi. Nhiều khách sạn 3sao, 4 sao bên Minh Châu được xây dựng 3 năm nay. Sau 2/9 có thêm resort 5sao được khai trương nữa cụ ah.

nvht

Xe điện
học sinh đã thi xong nên thời điểm này khá đông khách đi du lịch đảo Quan Lạn - Minh Châu. Do vậy việc đặt được phòng đẹp, gân biển, giá rẻ cũng khó hơn. Cụ/ mợ nào có nhu cầu thì nên đặt phòng sớm để có thể chủ động chọn được phòng như ý.

minhtuan_te

Xe tăng
Cảm ơn cụ nvht đã tổ chức cho gia đình em một kỳ nghỉ Quan lạn Minh Châu đầy vui vẻ . Cảm nhận bản thân em: Từ Hà nội đến cảng Cái Rồng dễ đi , toàn cao tốc. Tàu biển đi nhanh , đến đảo ko mệt. Em đưa cụ hà em 80t mà cụ vẫn thấy khỏe , thoải mái, khen đảo hoang sơ, đẹp
Đánh giá bãi biển: Cụ nvht bố trí khách sạn ngay gần bãi biển, quán sá rất tiện đi lại. Có nhiều bãi biển để mình trải nghiệm, có bãi sóng nhỏ bãi sóng lớn tùy vảo sở thích từng người và lứa tuổi.Gió đảo rất mát , nhiều rừng cây thuê võng nằm thì bao phê.
Nhược điểm: Giá đồ ăn hơi đắt, dịch vụ thuê xe máy 200k/ ngày đắt nhưng chủ động đi các nơi thoải mái, xe điện chỉ thích hợp đi theo đoàn.
Khi về còn được quà chủ thớt, cảm ơn cụ nhá.

nvht

Xe điện
Cảm ơn cụ nvht đã tổ chức cho gia đình em một kỳ nghỉ Quan lạn Minh Châu đầy vui vẻ . Cảm nhận bản thân em: Từ Hà nội đến cảng Cái Rồng dễ đi , toàn cao tốc. Tàu biển đi nhanh , đến đảo ko mệt. Em đưa cụ hà em 80t mà cụ vẫn thấy khỏe , thoải mái, khen đảo hoang sơ, đẹp
Đánh giá bãi biển: Cụ nvht bố trí khách sạn ngay gần bãi biển, quán sá rất tiện đi lại. Có nhiều bãi biển để mình trải nghiệm, có bãi sóng nhỏ bãi sóng lớn tùy vảo sở thích từng người và lứa tuổi.Gió đảo rất mát , nhiều rừng cây thuê võng nằm thì bao phê.
Nhược điểm: Giá đồ ăn hơi đắt, dịch vụ thuê xe máy 200k/ ngày đắt nhưng chủ động đi các nơi thoải mái, xe điện chỉ thích hợp đi theo đoàn.
Vâng, cảm ơn cụ đã có những đánh giá khách quan, em hi vọng chất lượng dịch vụ bên em sẽ ngày càng được nâng cao nhờ những ý kiến đóng góp của các cụ/ mợ. Em sẽ cố gắng hỗ trợ hết sức để chuyến đi của các cụ/ mợ được thuận lợi nhất.

cafe_hay_trada

Xe máy
Ngoài này đồ ăn chát cũng chấp nhận dc cụ ạ, miễn là ko chặt chém lừa đảo
Ngoài này khó khắn nên giá cao chút cũng gọi là ủng hộ bà con kinh doanh khấm khá để có động lực phục vụ khách

nvht

Xe điện
Ngoài này đồ ăn chát cũng chấp nhận dc cụ ạ, miễn là ko chặt chém lừa đảo
Ngoài này khó khắn nên giá cao chút cũng gọi là ủng hộ bà con kinh doanh khấm khá để có động lực phục vụ khách
Vâng, em nghĩ đồ ăn đắt 1 chút nhưng giá công khai, minh bạch và chế biến tươi ngon, đảm bảo vệ sinh an toàn thực phẩm thì cũng có thể chấp nhận được.
Các cụ/ mợ khi gọi món nên xem·kỹ đồ tươi sống, thỏa thuận kỹ đơn giá và trọng lượng món gọi để tránh những phát sinh lúc thanh toán.

haivina

Xe tăng
Em có ý định đi Minh Châu 3 ngày 2 đêm trong tháng 7, đi trong tuần liệu có phải đặt phòng trước không bác ? KS bên bác tên gì vậy ?

nvht

Xe điện
Em có ý định đi Minh Châu 3 ngày 2 đêm trong tháng 7, đi trong tuần liệu có phải đặt phòng trước không bác ? KS bên bác tên gì vậy ?
Nếu đoàn dưới 10nguoi mà không đi thứ Sáu, thứ Bảy thì không cần đặt dịch vụ trước cụ ah.

nvht

Xe điện
em bên đơn vị tổ chức Tour nên chỉ là đối tác của các khách sạn thôi cụ ah.

theanhbplc

Xe buýt
E đánh dấu về hỏi ý kiến gấu

haivina

Xe tăng
Nếu đoàn dưới 10nguoi mà không đi thứ Sáu, thứ Bảy thì không cần đặt dịch vụ trước cụ ah.
Em đi 3, 4 người, 3 ngày 2 đêm, thứ 6 đi, CN về, muốn thuê 1 phòng 2 giường giá tầm bn bác, có cách xa biển không? Ở Minh Châu bác nhé.