đường AUX cho KM?

ken

Xe tải
e thấy click có đường AUX nghe ipod chỉ việc cắm vào , rât hay ! nhưng về xem KM thì ko có dường đó , có bác nào làm cái này rồi thì cho em kinh nghiệm với. chứ mấy cái nghe ipod bằng băng với bằng cục phát fm em đều thấy ko thích lắm. còn thay cái màn hình thì em ko thích vì cái bảng đkhien của em nhìn đang đẹp :D
bác nào lắp loa bass rồi thì tư vấn em nhé :) em định lắp loa bass ko cần công suất to , chỉ muốn nghe nhạc sâu hơn tý thôi :D vì em ít khi bật to nhạc lắm :D(b)

Xe SLX có đường aux bác ợ. Dưng mà lại không cắm được cho iphone. Có bác nào biết jack nối cắm iphone vào đường aux này ở đâu bán không ợ?

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
Xe SLX có đường aux bác ợ. Dưng mà lại không cắm được cho iphone. Có bác nào biết jack nối cắm iphone vào đường aux này ở đâu bán không ợ?
chợ trời thẳng tiến bác ợ vài nghìn thôi ạ

Hungkm

Xe hơi
Trước em mua cái đầu CD nó kèm theo đường AUX rồi, còn về loa bass, em thấy lắp cái Stell mate cũng được bác ạ , ko biết tai em có phải tai trâu ko, nhưng nghe nó cũng khá chắc .... trước lắp 2,5T, còn bây giờ thì giá cả thế nào, em ko biết,
Cấu hình: 1 loa bass Steel mate + 2 loa treble. Em còn định thay thêm mấy loa cánh cửa nữa, nhưng từ từ, thay từng thứ một :^)

ken

Xe tải
cái của em nó ko có đường AUX mới đau các bác ạ ( KM lx ) bác nào biết giúp em vật quá cứ cắm cái cd vào nghe bất tiện
@Hungkm: bác ơi xe em có 6 loa rồi 4 cái ở cánh cửa 2 cái loa nhỏ ở trên mua về đã thế em thấy nghe rất ổn ( theo cảm nhận của em ngon hơn SLX 4 loa nhiều ) nhưng tiếng bass hơi thiếu nên em chỉ có nhu cầu lắp bass thôi. chứ cần gắn thêm loa con đỡ phải đục khoét nhiều :D

battramdao

Xe hơi
Tốt nhất là bác đổi sang SLX full option, cắm được ipod ngay, hiện cả tên bài hát luôn.