[Cần bán] Em bán ghế massage, máy chạy bộ, khẩu trang 3M và nhiều dụng cụ nhà bếp cao cấp Inox 304 ❤️❤️

Thảo luận trong 'Đồ gia dụng - nội ngoại thất' bắt đầu bởi dandihome, 30/10/19.

Người đăng:
dandihome
Số điện thoại:
Địa chỉ:
120 Tây Sơn, Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam (Xem bản đồ)
Thông tin khác:
30586 lượt xem và 24 lượt bình luận
  1. 30/10/19 lúc 17:40 #1
    dandihome
    dandihome {Kinh doanh chuyên nghiệp} Xe buýt
    Động cơ OF:
    263 mã lực
    Mã lực:
    263
    GHẾ MASSAGE, MÁY CHẠY BỘ: em xin phép up ở bài #2 và #3. CCCM có thể kéo xuống hoặc click nhanh vào ĐÂY (ghế) hoặc vào ĐÂY (máy chạy)
    DỤNG CỤ NHÀ BẾP:

Bên em chuyên đồ dùng nhà bếp, gia đình cao cấp, đặc biệt là các sản phẩm làm bằng Inox 304: thìa, đũa ... hay các sản phẩm dao bếp làm bằng thép 7Cr17MOV (tầm trung), VG10 (cao cấp) hoặc các sản phẩm siêu cao cấp của thương hiệu Đức danh tiếng: Zwilling...

SẢN PHẨM BÁN CHẠY:

1. ĐŨA INOX 304 thiết kế mới chống trơn trượt: (400k/10 đôi) (free ship cho các cụ lấy 10 đôi ạ)

Hiện nay, trên 80% gia đình sử dụng đũa gỗ. Tuy nhiên, cách vệ sinh đũa thì ngày càng tối giản đến mức nguy hiểm, đũa rửa không có điều kiện phơi ánh sáng mặt trời, rửa xong cho luôn vào tủ bếp, rất dễ ẩm mốc, thức ăn cũ lâu ngày ngấm sâu vào thân đũa. Ngày trước các cụ ăn xong phải rửa kỹ, đem phơi đũa ngoài ánh sáng trời cho khô ráo mới tái sử dụng. Đó cũng là lý do số lượng đôi đũa rất lớn so với số người trong gia đình.

Nếu cccm đã chán cảnh đũa mốc, cong, hư hỏng, không an toàn ... thì có thể thử loại đũa Inox 304 kiểu mới bên em, khắc phục hoàn toàn các nhược điểm của các loại đũa trên thị trường hiện nay (đặc biệt bên em có chính sách hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không như quảng cáo hoặc KH không thích vì bất kỳ lý do gì đối với sản phẩm này).

THÔNG TIN SẢN PHẨM:
    ● Đũa được công ty em trực tiếp quản lý gia công và kiểm soát chất lượng. Thân vuông, thuôn về đầu đũa, cầm nắm không khác gì đũa gỗ. Đũa rỗng nhưng thân đũa lớp inox rất dày đủ để trọng lượng khoảng 30gr tương tự trọng lượng đũa gỗ, cầm rất thoải mái: không quá nặng, không quá nhẹ.

Đầu đũa có phần khắc lasers chống trơn trượt khi gắp (dù có lasers chống trơn trượt nhưng đũa vẫn trơn hơn đũa gỗ một chút cccm nhé, nếu ai không quen sẽ mất 1-2 buổi để làm quen thôi ạ)

● Đũa rất cứng cáp, trên thân có khắc họa tiết hình Rồng – biểu tượng của vua chúa, tượng trưng cho sức mạnh và quyền lực hoặc Cá Chép - linh vật biểu tượng cho tài lộc dồi dào và may mắn.

● Đũa được làm bằng inox 304 cao cấp, đẹp và sang trọng với đường nét lasers tinh tế.

● Dễ cọ rửa, không bao giờ mốc hay cong vênh như đũa gỗ.

● Giá tưởng không rẻ nhưng lại RẺ KHÔNG TƯỞNG, vì mua 1 lần dùng cả đời (:

● Video gắp đũa:

Ưu đãi của cccm OF:
    1. Nếu cccm dùng đũa của em mà cảm thấy không thích, không như quảng cáo hoặc bất cứ lý do gì ... thì có thể trả lại, em sẽ hoàn tiền 100%. Cccm chỉ cần thông báo cho em ngay hôm sau, giữ nguyên hộp, nilon ... và phân loại đũa cũ/ mới để em gửi trả NSX.

2. Em free ship nội thành HN với đơn hàng từ 10 đôi đũa trở lên ạ.

Đánh giá của các OFers:
    .
    .
    .
    .

2. THÌA DĨA INOX 304: (từ 20-200k - giá chi tiết dưới ảnh sản phẩm)

Thìa Inox, một vật dụng vô cùng quen thuộc vì nhà cụ nào cũng có. Nhưng để chọn được một chiếc thìa tốt không phải là chuyện đơn giản bởi trên thị trường chủ 99% thìa là inox 430 - một loại inox rẻ tiền, nhanh bị hoen gỉ và thìa này thường có độ hoàn thiện không tốt.

Có 04 yếu tố quyết định giá thành của chiếc thìa, em sắp xếp theo thứ tự giảm dần:

1. Chất liệu: Ở VN chủ yếu là dùng thìa Inox 430, còn bên em chỉ bán ra thìa dĩa Inox 304 18/8 hoặc 18/10. Để phân biệt các loại inox em cũng đã có thớt trên OF, mời cccm tham khảo tại: https://www.otofun.net/threads/phan-biet-cac-loai-inox.1285122/

2. Thương hiệu: Các thương hiệu tầm trung như Lock&lock lại gần như không bán thìa inox 304 mà chỉ có thìa inox 304 đến từ các thương hiệu của Đức như Zwilling, WMF ... có giá khá cao, từ 150k đến thậm chí 400k/ chiếc.

3. Độ hoàn thiện: nếu hoàn thiện không tốt sẽ để lại ba-via xung quanh viền, nhẹ thì ảnh hưởng đến việc cầm-nắm khi sử dụng (có cảm giác cầm bị cấn tay), nặng thì có thể gây thương tích khi sử dụng.

4. Thiết kế: Một chiếc thìa với chất liệu tốt, thương hiệu danh tiếng ... nhưng thiết kế không tốt: cầm nắm khó chịu vì không cân bằng, lòng thìa không sâu hoặc không phù hợp nhu cầu từng quốc gia thì đều gây khó khăn cho người dùng.

Em đã trực tiếp dùng và chọn lọc rất nhiều loại thìa khác nhau rồi mới chính thức bán ra tại OF: Các loại thìa Inox 304 dưới đây đều có độ hoàn thiện từ tốt đến rất tốt, lòng thìa sâu ... phù hợp với mọi nhu cầu của cccm.

● Thìa số 1: Kiểu thìa Châu Á, ngắn, to, thích hợp dùng thường ngày trong gia đình, dùng để ăn cháo, súp, bún, phở…

● Thìa số 2: Cũng là loại thìa được dùng phổ biến trong gia đình, kiểu thìa cán dài châu Á, nhỏ gọn, rất dễ sử dụng.

● Thìa số 3: Dùng để pha nước.

● Thìa số 4: Dùng để pha nước, kiêm luôn ống hút rất tiện lợi.

● Dao thìa dĩa số 5-6-7-8: Bộ sản phẩm cao cấp với thiết kế cong đặc biệt mang lại cảm giác cầm tốt với độ hoàn thiện và độ cân bằng khi sử dụng tuyệt vời. (Chiếc thìa số 5 thường dành cho trẻ em)

● Dao thìa dĩa số 9-10-11-12: Bộ sản phẩm cao cấp đến từ thương hiệu hàng đầu thế giới: Zwilling. Hiện tại set này bên em đang hết hàng.

● Thìa cafe + dĩa trái cây + giỏ thiên nga: Sản phẩm đẹp, hoàn thiện tốt, thích hợp sử dụng hàng ngày, vừa là vật trang trí tuyệt đẹp trên bàn ăn.

● Muỗng canh 87-106gr: thích hợp sử dụng hàng ngày với mọi gia đình. Cảm giác sử dụng rất vừa tay, thoải mái do thiết kế cân bằng; độ hoàn thiện rất tốt.

● Combo muỗng lớn và muỗng thủng: Thiết kế đẹp, sáng bóng, sử dụng khi ăn lẩu.

● Muỗng xào đa năng được làm từ Inox 304, đầu muôi được bọc Silicon cao cấp chịu được nhiệt độ cao đến 220 độ C, không gây hại cho sức khỏe người tiêu dùng hay làm xước chảo chống dính.

Thìa/ muỗng inox 304 của em lúc nào cũng sáng bóng thế này đây ạ :D

3. CÁC DỤNG CỤ NHÀ BẾP KHÁC: (từ 25k-200k - giá chi tiết dưới ảnh sản phẩm)

Các cụ vào link: http://dandihome.vn/san-pham/dung-cu-nha-bep-tot/ để xem công dụng từng món nhé.

4. ĐÁ MÀI DAO DANDIHOME:
    Sở hữu 1 chiếc dao tốt đã khó, nhưng để mài sắc lại dao sau một thời gian sử dụng còn khó hơn. Dao tốt đến mấy mà không giữ, không biết mài thì sau một thời gian sẽ cùn rất nhanh, thậm chí nếu mài dao với góc mài lớn hơn góc mài cho phép; đá mài có độ nhám quá nhỏ có thể làm mẻ dao.

Sau tất cả, sản phẩm đá mài 2 độ nhám 2000/5000 của bên em đã đến tay các cụ mợ với những ưu điểm:

● Thích hợp với những dao có độ cứng HRC<58 (các dòng thép như 7Cr17MOV bên em vẫn bán hoặc các dao của Đức, dao Việt thông thường): bột đá ra đều, độ “ăn” lưỡi dao vừa phải.

● Đi kèm đế cao su chống trượt.

● Mặt 5000 tương đương độ nhám 2000 của đá Naniwa - Nhật Bản, phù hợp với nhu cầu sử dụng trong gia đình.

Giá: 450k

KM rành riêng cho các cụ mợ offer:

● Giảm 50k khi mua thêm kẹp góc Taidea, giá chỉ còn 550k/combo đá mài DandiHome + kẹp góc Taidea + free ship

● Giảm 100k khi mua thêm đế mài chống trượt inox 304 không gỉ. (Đá của em đi kèm đế cao su chống trượt rồi, nhưng nếu có đế chuyên để mài thì vẫn hơn nhiều ạ), giá chỉ còn 800k/combo đá mài DandiHome + đế mài Inox 304 + free ship

Hướng dẫn sử dụng đá mài bằng 4 thứ tiếng : )
    Đối với combo Đá DandiHome 2000/5000 + kẹp góc Taidea, combo này thích hợp với các cụ mới bắt đầu tập mài.

Combo Đá + đế mài dao inox 304 không gỉ, cụ nào đã dùng đến đế mài này rồi thì không cần cái kẹp ở trên nữa đâu ạ:

Với mong muốn mang đến những sản phẩm tốt nhất cho người dùng, bên em luôn kiểm tra nghiêm ngặt đầu vào (yêu cầu NSX xuất trình các tiêu chuẩn đã được kiểm định và kết quả thí nghiệm) cũng như thí nghiệm một số sản phẩm tại Việt Nam:

Ngoài ra, bên em còn cung cấp dao kéo, dụng cụ nhà bếp các loại, mời cccm ghé gian hàng của em dưới chữ kí hoặc shop http://dandihome.vn/ để ủng hộ em nhé.
    [​IMG] [​IMG]

Bên em mới về dao Nhật Bản - KAI tình trạng 98-99%, thép VGmax, SG2, Dual Core … giá từ 700k-1850k ạ (giá dao mới giá trên dưới 4tr). Số lượng rất có hạn, mời cccm qua lựa ạ :

=====================================
    LH: Ms Quỳnh Anh: 0919 200 815 (inbox trên diễn đàn hoặc em hỗ trợ nhanh nhất qua chat zalo/ viber)

2. 30/10/19 lúc 17:41 #2
    dandihome
    Động cơ OF:
    263 mã lực
    Mã lực:
    263
    Bên em chính thức kinh doanh ghế massage với giá chỉ bằng 1/2 thị trường, cccm có thể nhìn bảng ở dưới để hiểu tại sao lại rẻ thế 8->

Ngoài ra còn ưu đãi chỉ cho cccm: cọc order bao nhiêu em giảm bấy nhiêu ạ (cọc không quá 5tr)

Bên em áp dụng hình thức trả góp dành cho 4 loại thẻ tín dụng liên kết hơn 20 ngân hàng với LÃI XUẤT 0%. Cụ nào có nhu cầu có thể inbox riêng để em tư vấn ạ

Nguồn gốc ghế bên em:
    99% ghế massage (hàng mới - em ko tính hàng bãi, hàng cũ) trên thị trường đều được nhập từ China - công xưởng của thế giới. Hàng của bên em cũng không ngoại lệ.

Ghế bên em đều được em test cẩn thận, dùng ổn em mới đem về.

Sự khác biệt giữa ghế bên em và ghế bên ngoài (trừ các thương hiệu lớn toàn cầu) thì chỉ khác ở THƯƠNG HIỆU mà thôi, em cũng nhập trực tiếp từ nhà máy, số lượng ít nên bên nhà máy không in logo.
    Em làm việc trực tiếp với nhà máy, nếu cần món gì em ship về thay thế được ngay. Trong ảnh là chipset của ghế, em lấy thêm về dự phòng.

Nếu lấy số lượng nhiều thì in logo nào cũng được. Cccm xem video bên nhà máy đóng logo dưới đây, Japan Technology (cũng là mẫu em bán ra, nhưng đóng cái logo vào bán giá x2 tại VN luôn - các cụ google với từ khóa ở video dưới đây là rõ ngay ạ :D )

Ở VN có rất nhiều thương hiệu ghế massage được đó logo phong cách "Nhật Tân" như Fuji-Ozawa, Fuji-Aoi ... để được mang danh thương hiệu Nhật sx ở TQ như kiểu Apple, Samsung... nhằm đẩy giá ghế massage lên cao.
    ====> Thực chất là các thương hiệu được nghĩ ra ở VN, tinh vi hơn họ còn có cả website .jp toàn tiếng Nhật. Các cụ google tên thương hiệu Nhật mà chỉ bán ở mỗi VN là biết ngay rồi đấy. Em đã có bài viết phân biệt thương hiệu, không chỉ ghế massage mà còn nói về tất cả các mặt hàng khác, mời cccm đọc tại ĐÂY ạ.

Ghế massage bên em đã phục vụ cccm:

Thông tin tất cả sản phẩm của em:

1. Dòng trung cấp: 26,5tr (đã bán) - order - (giá thị trường 40tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán ở VN)

http://dandihome.vn/san-pham/ghe-massage-toan-than-dh01/
    Kích thước:

Các cụ có thể nâng cấp lên phiên bản ray SL (con lăn chạy qua lưng, tới đùi) và loa bluetooth với giá 2000k.
    Các ghế trung cấp nhưng vẫn có ray SL em bàn giao cho các cụ:

2. Dòng cận cao cấp: 36,5tr - sẵn hàng - (giá thị trường 50tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán ở VN)
    Kích thước:

3. Dòng cao cấp: 45tr - sẵn hàng - (giá thị trường 70tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán ở VN)

Phiên bản lót màu đen, da PU cao cấp vân cá sấu cccm cộng thêm 1tr:

Kích thước:

4. Ghế massage bập bênh Tamaka: Giá cho các cụ OF: 9,75tr - đã bao gồm ship và lắp đặt nội thành HN.
    Ghế rất dễ lắp ghép trong 10-15p, nếu các cụ tự lắp ghép và vận chuyển thì giá chỉ còn 9,5tr ạ.

Thông tin sản phẩm: http://tamakavn.com/product/ghe-massage-bap-benh-tmk-168/
    Video sản phẩm:

Ngoài ra em còn bán cả siêu phẩm ghế thư giãn Eames Lounge & Ottoman - Giá 22tr, sẵn hàng

Giới thiệu:

Ghế Eames Lounge ra đời bởi cặp vợ chồng Charles và Ray Eames. Những chiếc ghế thư giãn đầu tiên xuất hiện năm 1956 trong là một món quà sinh nhật cho một người bạn là Billy Wilder – một đạo diễn từng đoạt giải Oscar. Và nó lần đầu tiên được xuất hiện trước công chúng trong chương trình Arlene Francis' Home và sau này là chương trình Today.

Ghế Eames là sự kết hợp tinh tế giữa thủ công và kỹ thuật hiện đại trong công nghệ sản xuất để tạo ra một chiếc ghế mềm mại, thoải mái nhưng có tạo hình đơn giản.

Em nhập về là phiên bản cao cấp nhất: chất liệu gỗ óc chó kết hợp với nệm bọc da thật cao cấp nhập khẩu cùng thiết kế hộp kim nhôm cho chân ghế đã tạo nên sự sang trọng và đẳng cấp. Cụ nào có sở thích ngồi đọc sách, nghe nhạc, uống rượu ... hay chơi game mà ngồi ghế này sẽ hiểu "phê" là thế nào ạ :D

Em bao phê khi ngồi thư giãn, đọc sách, nghe nhạc, xem film, chơi game .... cccm nhé :D

Link tham khảo:
    https://relaxart.vn/ghe-thu-gian-eames-lounge-ottoman-2720.html

3. 30/10/19 lúc 17:42 #3
    dandihome
    Động cơ OF:
    263 mã lực
    Mã lực:
    263
    MÁY CHẠY BỘ

Chạy bộ là môn thể thao đơn giản nhưng rất tốt cho sức khỏe. Chạy bộ tốt thế nào thì các cụ có thể đọc ở LINK, nhưng, chạy bộ - theo quan điểm của em, là môn thể thao dễ mà lại rất khó bởi:
    • Chạy bộ là môn thể thao chỉ chơi 1 mình, vì vậy sẽ mau chán. Cái này các cụ phải tự khắc phục, em thì hay vừa chạy vừa xem film hoặc nghe nhạc.
    • Các vấn đề "vĩ mô" như ô nhiễm môi trường, khói bụi, nắng, mưa, bão hay xe cộ, đất chật người đông, quy hoạch thành phố … sẽ làm các cụ dựa vào để thức hiện đúng quy trình: Bước 1: tạm nghỉ, bước 2: nghỉ hẳn :D
    Em đã có thời gian chạy được gần 2 tuần rồi phải nghỉ vì quãng đường từ nhà đến nơi chạy (quanh hồ) quá xa, đến được nơi rồi đi về thì cũng hít không ít bụi.

Vì vậy, các cụ có thể cân nhắc lựa chọn cho gia đình một chiếc máy chạy bộ, đặc biệt là chiếc máy có thể gập gọn, tiết kiệm không gian đặt máy.

Em xin giới thiệu đến các cụ chiếc máy chạy bộ Kingsmith T1 – một trong những sản phẩm máy chạy bộ của Xiaomi với các ưu điểm sau đây:
    • Thiết kế nhỏ gọn tiết kiệm diện tích phòng, có các bánh xe có thể di chuyển máy chạy khi đang nằm hoặc dựng lên. [​IMG]

• Có thể gấp, mở dễ dàng: đẩy tay cầm lên, thả nhẹ là máy tự gập xuống ạ[​IMG]

• Máy được hoàn thiện rất tốt, tỉ mỉ, ở ngoài nhìn cực kì "xịn xò" [​IMG]
    • Trọng lượng bản thân lớn: 54,5kg nên khi chạy rất chắc chắn, dù chạy với tốc độ cao cũng rất êm.
    • Công suất mạnh mẽ, động cơ tối đa 3 mã lực. Vận tốc chạy tối đa 15km/h, tải trọng tối đa: 110kg [​IMG]

• Vùng chạy 1200x480cm vừa đủ để chạy, ván chạy được thiết kế với độ đàn hồi lò xo nhằm giảm lực từ sàn tác động lên xương sống. (Cái này khá hay, trước đây em chạy ngoài đường đã bị đau lưng khi chạy liên tục khoảng 1 tiếng. Từ khi em chạy máy này không thấy bị lại nữa)[​IMG]

• Độ dốc 4%: tức là khi chạy người sẽ hơi nghiêng về phía trước, cho trải nghiệm giống như chạy thực tế ngoài trời.
    • Máy chạy có tay vịn, dây an toàn tránh các rủi ro khi chạy.
    • Bảng điều khiển cảm ứng rất đẹp, dễ sử dụng: hiển thị thời gian, quãng đường, tốc độ, lượng calo tiêu thụ.
    • Máy có 3 bài tập chạy auto rất đáng giá: bài HIIT, bài đốt mỡ và bài đi bộ dành cho các cụ có tuổi.
    • Đồng bộ với App Mihome thông minh (tải trên Android hoặc IOS), có thể lưu trữ thông tin hay đặt những tùy chọn bài tập riêng cho máy theo ý thích các cụ (trong ảnh em đặt 3 bài fix 6-9-12km/h)[​IMG]
    Mời các cụ xem clip mẫu nam cao 1m78 chạy 10km/h.

Video của hãng đây ạ, các cụ chuẩn bị khăn giấy trước khi xem (Máy sử dụng trong video này chiếc K15, của em là T1 đời sau, các thông số, kích thước thì y hệt nhưng T1 được cải tiến chỗ ván chạy giúp êm ái hơn đời cũ các cụ nhé)

Giá: 11,5tr – bảo hành 12 tháng tại nhà.
    Sau thời gian bảo hành, bên em vẫn hỗ trợ sửa chữa, thay thế linh kiện ạ. (Các cụ ở ngoại thành Hà Nội hoặc các tỉnh thành khác lưu ý: nếu phải bảo hành sẽ phát sinh chi phí đi lại cho thợ ạ)

Hết thời gian bảo hành em vẫn hỗ trợ các cụ tối đa: gọi thợ hộ, ship linh kiện từ nhà máy về ...

Chỉnh sửa cuối: 3/11/19
  4. 30/10/19 lúc 17:45 #4
    dandihome
    Động cơ OF:
    263 mã lực
    Mã lực:
    263
    Tình hình là HN vẫn bụi quá, em đem về khẩu trang 3M 9501V+ phục vụ cccm tránh bụi. Em chỉ bán hàng chính hãng, giá lại tốt nhất thị trường, còn tặng cả logo OF ạ :D

3M 9501V+ là loại khẩu trang chống bụi đến 97,5%, đặc biệt là bụi 2.5PM rất độc hại và có van thở ạ. Chi tiết các cụ click vào website bên em: http://dandihome.vn/san-pham/khau-trang-3m-9501v/

3M 9501V+ là dòng khẩu trang KN (không chống dầu) không giới hạn thời lượng sử dụng, đồng nghĩa với việc nếu mà khẩu trang không bị rách, hỏng thì các cụ vẫn có thể tiếp tục dùng.
    Tùy thuộc vào thời gian sử dụng, khi nào các cụ thấy khẩu trang chuyển màu cháo lòng/ đen thì các cụ nên thay khẩu trang mới nhé.

3M 9501V+ là chiếc khẩu trang tốt nhất trong seri 9501: dây đeo bằng vải dù co giãn, khi đeo không bị thít chặt vào mặt, không để lại vết hằn trên mặt.
    1 hộp có 15 chiếc, kèm 1 túi zip 3M để cccm mang đi, để trong cốp xe.

Giá: (em ưu đãi đặc biệt cho cccm OF - giá dưới đây thấp hơn tất cả các nơi mà em đang đăng bán như website bên em, sàn thương mại điện tử )
    • 5 chiếc: 100k (20k/ chiếc)
    • 1 hộp nguyên seal tổng 15 chiếc: 270k (18k/ chiếc)
    • 2 hộp nguyên seal tổng 30 chiếc: 480k (16k/ chiếc) - em tặng logo otofun cho các cụ tự đến lấy 2 hộp tại 120 Tây Sơn hoặc free ship qua ghtk trong nội thành HN.
    Các cụ lưu ý, em chỉ tặng logo cho các cụ lấy 2 hộp (30 chiếc) . Cụ nào qua cửa hàng em mua 2 hộp nhưng ko lấy logo em sẽ tặng thêm 1 khẩu trang.

Các cụ vẫn có thể mua lẻ logo otofun với giá 25k/ chiếc ạ. (Tiền ship nội thành là 20k)

Trên thị trường khẩu trang 3M rất nhiều hàng f.a.k.e, các cụ lưu ý nhé.
    Em chỉ bán hàng chính hãng. Em hoàn 10 lần tiền nếu các cụ phát hiện em bán hàng f.a.k.e ạ.

Hàng bên em về rất nhiều

1 hộp có 15 chiếc, vẫn có seal niêm phong 3M trên hộp

Trong hộp có tặng 1 túi zip 3M để mang ra ngoài. Mỗi khẩu trang trong đựng trong 1 túi nhỏ.

Ảnh em chụp cận cảnh 9501V+

Dây của 9501V+ bằng vải dù co giãn đeo rất êm tai, không bị đau tai như 9501VT hay 9501V dùng dây cao su.

Bên em cũng có khẩu trang dành cho trẻ em 3M 9003V - cũng là loại có van thở.
    Các cụ lưu ý loại này dành cho trẻ từ 6 tuổi trở lên nhé.

Giá khẩu trang trẻ em 9003V:
    • 5 chiếc: 90k (18k/ chiếc)
    • 10 chiếc: 160k (16k/ chiếc)
    • Hộp nguyên seal: 25 chiếc: 350k (14k/ chiếc) - em vẫn free ship cho các cụ mua cả hộp 25 chiếc. Cụ nào tự qua lấy em tặng thêm 1 chiếc 9501V+ hoặc 9003V ạ.

Hộp có 25 chiếc ạ

Ảnh em chụp cận cảnh 9003V

So sánh 9003V với 9501V+

Chỉnh sửa cuối: 3/11/19
  5. 30/10/19 lúc 18:13 #5
    Mợ toét 2710
    Mợ toét 2710 {Kinh doanh chuyên nghiệp} Xe cút kít
    Động cơ OF:
    50,241 mã lực
    Mã lực:
    50,241
    Đũa còn giá tốt k e? Hôm nào tiện đường ship chị 10 đôi.
    Máy chạy bộ thì ngâm cứu cho thuê đi nhể, để thuê về dùng thử xem sao :D, ổn thì mua luôn

6. 31/10/19 lúc 13:03 #6
    tuancua
    tuancua Xe hơi
    Động cơ OF:
    35 mã lực
    Mã lực:
    35
    Em lấy khẩu trang 1 hộp to người lớn , 1 hộp bé trẻ em. Cụ tính em tổng 700k cụ nhé

7. 3/11/19 lúc 14:33 #7
    haianh-electric
    Động cơ OF:
    46 mã lực
    Mã lực:
    46
    Đánh dấu cái, có nhiều cái cần mua.

8. 3/11/19 lúc 14:50 #8
    Binhcoi8x
    Binhcoi8x Xe hơi
    Động cơ OF:
    23 mã lực
    Mã lực:
    23
    Đáng dấu để hnaof tiện qua mua đũa và khẩu trang.

9. 4/11/19 lúc 15:50 #9
    tulipman
    tulipman Xe buýt
    Động cơ OF:
    28 mã lực
    Mã lực:
    28
  10. 6/11/19 lúc 21:17 #10
    Mợ toét 2710
    Mợ toét 2710 {Kinh doanh chuyên nghiệp} Xe cút kít
    Động cơ OF:
    50,241 mã lực
    Mã lực:
    50,241
    Chúc e đắt hàng!

11. 7/11/19 lúc 10:33 #11
    michigan
    michigan {Kinh doanh chuyên nghiệp} Xe buýt
    Động cơ OF:
    87 mã lực
    Mã lực:
    87
    Ủn mông giúp cụ ạ. Chúc gian hàng cụ đông khách nhé.

12. 7/11/19 lúc 23:47 #12
    guoc
    guoc Xe tải
    Động cơ OF:
    59 mã lực
    Mã lực:
    59
    Mấy con dao này là đồ dùng rồi ạ? Mợ cho E 2 con dao thái rẻ nhất vào box E ngâm cứu đc ko ạ?

13. 8/11/19 lúc 16:39 #13
    dogolegia
    dogolegia {Kinh doanh chuyên nghiệp} Xe điện
    Động cơ OF:
    8,650 mã lực
    Mã lực:
    8,650
  14. 9/11/19 lúc 11:05 #14
    girlo7
    girlo7 Xe hơi
    Động cơ OF:
    1,111 mã lực
    Mã lực:
    1,111
    Cho em 10 đôi về đc: 141a/120 vĩnh tuy hai bà trưng với

15. 10/11/19 lúc 12:34 #15
    tolidoan
    tolidoan Xe hơi
    Động cơ OF:
    16 mã lực
    Mã lực:
    16
    Khẩu trang có tiện ship về mỹ đình k cụ

16. 11/11/19 lúc 18:08 #16
    thaonguyen_tn
    Động cơ OF:
    16 mã lực
    Mã lực:
    16
    Em muốn tư vấn máy chạy bộ. Cụ alo em O9127OO383

17. 12/11/19 lúc 14:22 #17
    van cuong
    van cuong Xe tải
    204 Hồ Tùng Mậu, Q.Bắc Từ Liêm - TP. Hà Nội
    Động cơ OF:
    31 mã lực
    Mã lực:
    31
    3. Dòng cao cấp: 45tr - sẵn hàng - (giá thị trường 70tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán ở VN)
    Cụ cho em xin thêm thông tin về dòng này nhé

18. 13/11/19 lúc 09:58 #18
    tran_aquan
    tran_aquan Xe tải
    Động cơ OF:
    24 mã lực
    Mã lực:
    24
    Địa chỉ mợ ở dâu nhỉ có j e qua xem trực tiếp đc k nhỉ

19. 13/11/19 lúc 10:01 #19
    dandihome