[Cần bán] Em bán ghế massage và nhiều dụng cụ nhà bếp cao cấp: dao, thìa, dĩa, đũa Inox 304 ...❤️❤️❤️

Thảo luận trong 'Đồ gia dụng - nội ngoại thất' bắt đầu bởi dandihome, 8/6/19.

Người đăng:
dandihome
Số điện thoại:
Địa chỉ:
120 Tây Sơn, Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam (Xem bản đồ)
Thông tin khác:
11462 lượt xem và 6 lượt bình luận
  1. 8/6/19 lúc 18:02 #1
    dandihome
    dandihome {Kinh doanh chuyên nghiệp} Xe buýt
    Động cơ OF:
    75 mã lực
    Mã lực:
    75
    GHẾ MASSAGE: em xin phép up ở bài #2

Bên em về dao Nhật cũ KAI SHUN thép VG10, VGMAX ..., số lượng có hạn, các cụ click vào LINK ạ.

DỤNG CỤ NHÀ BẾP:

Bên em chuyên đồ dùng nhà bếp, gia đình cao cấp, đặc biệt là các sản phẩm làm bằng Inox 304: thìa, đũa ... hay các sản phẩm dao bếp làm bằng thép 7Cr17MOV (tầm trung), VG10 (cao cấp) hoặc các sản phẩm siêu cao cấp của thương hiệu Đức danh tiếng: Zwilling...

SẢN PHẨM BÁN CHẠY:
    1. ĐŨA INOX 304 thiết kế mới chống trơn trượt:
    (400k/10 đôi)
    Hiện nay, trên 80% gia đình sử dụng đũa gỗ. Tuy nhiên, cách vệ sinh đũa thì ngày càng tối giản đến mức nguy hiểm, đũa rửa không có điều kiện phơi ánh sáng mặt trời, rửa xong cho luôn vào tủ bếp, rất dễ ẩm mốc, thức ăn cũ lâu ngày ngấm sâu vào thân đũa. Ngày trước các cụ ăn xong phải rửa kỹ, đem phơi đũa ngoài ánh sáng trời cho khô ráo mới tái sử dụng. Đó cũng là lý do số lượng đôi đũa rất lớn so với số người trong gia đình.

Nếu cccm đã chán cảnh đũa mốc, cong, hư hỏng, không an toàn ... thì có thể thử loại đũa Inox 304 kiểu mới bên em, khắc phục hoàn toàn các nhược điểm của các loại đũa trên thị trường hiện nay (đặc biệt bên em có chính sách hoàn tiền 100% nếu sản phẩm không như quảng cáo hoặc KH không thích vì bất kỳ lý do gì đối với sản phẩm này).

THÔNG TIN SẢN PHẨM:
    ● Đũa được công ty em trực tiếp quản lý gia công và kiểm soát chất lượng. Thân vuông, thuôn về đầu đũa, cầm nắm không khác gì đũa gỗ. Đũa rỗng nhưng thân đũa lớp inox rất dày đủ để trọng lượng khoảng 30gr tương tự trọng lượng đũa gỗ, cầm rất thoải mái: không quá nặng, không quá nhẹ.

Đầu đũa có phần khắc lasers chống trơn trượt khi gắp (dù có lasers chống trơn trượt nhưng đũa vẫn trơn hơn đũa gỗ một chút cccm nhé, nếu ai không quen sẽ mất 1-2 buổi để làm quen thôi ạ)

● Đũa rất cứng cáp, trên thân có khắc họa tiết hình Rồng – biểu tượng của vua chúa, tượng trưng cho sức mạnh và quyền lực hoặc Cá Chép - linh vật biểu tượng cho tài lộc dồi dào và may mắn.

● Đũa được làm bằng inox 304 cao cấp, đẹp và sang trọng với đường nét lasers tinh tế.
    ● Dễ cọ rửa, không bao giờ mốc hay cong vênh như đũa gỗ.

● Giá tưởng không rẻ nhưng lại RẺ KHÔNG TƯỞNG, vì mua 1 lần dùng cả đời (:
    ● Video gắp đũa:

Ưu đãi của cccm OF:
    1. Nếu cccm dùng đũa của em mà cảm thấy không thích, không như quảng cáo hoặc bất cứ lý do gì ... thì có thể trả lại, em sẽ hoàn tiền 100%. Cccm chỉ cần thông báo cho em ngay hôm sau, giữ nguyên hộp, nilon ... và phân loại đũa cũ/ mới để em gửi trả NSX.
    2. Em free ship nội thành HN với đơn hàng từ 10 đôi đũa trở lên ạ.

Đánh giá của các OFers:
    .
    .
    .
    .

2. THÌA DĨA INOX 304: (từ 20-200k - giá chi tiết dưới ảnh sản phẩm)
    Thìa Inox, một vật dụng vô cùng quen thuộc vì nhà cụ nào cũng có. Nhưng để chọn được một chiếc thìa tốt không phải là chuyện đơn giản bởi trên thị trường chủ 99% thìa là inox 430 - một loại inox rẻ tiền, nhanh bị hoen gỉ và thìa này thường có độ hoàn thiện không tốt.

Có 04 yếu tố quyết định giá thành của chiếc thìa, em sắp xếp theo thứ tự giảm dần:
    1. Chất liệu: Ở VN chủ yếu là dùng thìa Inox 430, còn bên em chỉ bán ra thìa dĩa Inox 304 18/8 hoặc 18/10. Để phân biệt các loại inox em cũng đã có thớt trên OF, mời cccm tham khảo tại: https://www.otofun.net/threads/phan-biet-cac-loai-inox.1285122/
    2. Thương hiệu: Các thương hiệu tầm trung như Lock&lock lại gần như không bán thìa inox 304 mà chỉ có thìa inox 304 đến từ các thương hiệu của Đức như Zwilling, WMF ... có giá khá cao, từ 150k đến thậm chí 400k/ chiếc.
    3. Thiết kế: Một chiếc thìa với chất liệu tốt, thương hiệu danh tiếng ... nhưng thiết kế không tốt: cầm nắm khó chịu, lòng thìa không sâu hoặc không phù hợp nhu cầu từng quốc gia thì đều gây khó khăn cho người dùng.
    4. Độ hoàn thiện: nếu hoàn thiện không tốt sẽ để lại ba-via xung quanh viền.

Em đã trực tiếp dùng và chọn lọc rất nhiều loại thìa mới chính thức bán ra tại OF: Các loại thìa Inox 304 dưới đây đều có độ hoàn thiện từ tốt đến siêu tốt, lòng thìa sâu ... phù hợp với mọi nhu cầu của cccm.

● Thìa số 1: Kiểu thìa Châu Á, ngắn, to, thích hợp dùng thường ngày trong gia đình, dùng để ăn cháo, súp, bún, phở…
    ● Thìa số 2: Cũng là loại thìa được dùng phổ biến trong gia đình, kiểu thìa cán dài châu Á, nhỏ gọn, rất dễ sử dụng.
    ● Thìa số 3: Dùng để pha nước.
    ● Thìa số 4: Dùng để pha nước, kiêm luôn ống hút rất tiện lợi.
    ● Dao thìa dĩa số 5-6-7-8: Bộ sản phẩm cao cấp với thiết kế cong đặc biệt mang lại cảm giác cầm tốt với độ hoàn thiện và độ cân bằng khi sử dụng tuyệt vời. (Chiếc thìa số 5 thường dành cho trẻ em)
    ● Dao thìa dĩa số 9-10-11-12: Bộ sản phẩm cao cấp đến từ thương hiệu hàng đầu thế giới: Zwilling. (Chiếc thìa số 9 là thìa cafe)
    ● Thìa cafe + dĩa trái cây + giỏ thiên nga: Sản phẩm đẹp, hoàn thiện tốt, thích hợp sử dụng hàng ngày, vừa là vật trang trí tuyệt đẹp trên bàn ăn.
    ● Muỗng canh 87-106gr: thích hợp sử dụng hàng ngày với mọi gia đình. Cảm giác sử dụng rất vừa tay, thoải mái do thiết kế cân bằng; độ hoàn thiện rất tốt.
    ● Combo muỗng lớn và muỗng thủng: Thiết kế đẹp, sáng bóng, sử dụng khi ăn lẩu.
    ● Muỗng xào đa năng được làm từ Inox 304, đầu muôi được bọc Silicon cao cấp chịu được nhiệt độ cao đến 220 độ C, không gây hại cho sức khỏe người tiêu dùng hay làm xước chảo chống dính.

Thìa/ muỗng inox 304 của em lúc nào cũng sáng bóng thế này đây ạ :D

3. CÁC DỤNG CỤ NHÀ BẾP KHÁC: (từ 25k-200k - giá chi tiết dưới ảnh sản phẩm)

Các cụ vào link: http://dandihome.vn/san-pham/dung-cu-nha-bep-tot/ để xem công dụng từng món nhé.

4. ĐÁ MÀI DAO DANDIHOME:
    Sở hữu 1 chiếc dao tốt đã khó, nhưng để mài sắc lại dao sau một thời gian sử dụng còn khó hơn. Dao tốt đến mấy mà không giữ, không biết mài thì sau một thời gian sẽ cùn rất nhanh, thậm chí nếu mài dao với góc mài lớn hơn góc mài cho phép; đá mài có độ nhám quá nhỏ có thể làm mẻ dao.
    Sau tất cả, sản phẩm đá mài 2 độ nhám 2000/5000 của bên em đã đến tay các cụ mợ.
    Với 2 loại đá mài cũ bên em đã dừng bán Taidea / Reetec và đá Naniwa vẫn đang bán đều có những nhược điểm riêng:
    ● Taidea thì hơi “ăn” dao nên thích hợp để mài phá hơn là mài sắc bén.
    ● Trong khi đó, mặt 3000 của Reetec lại rất khó mài và phải qua xử lý bề mặt mới có thể dùng ổn được.
    ● Naniwa: có lẽ nhược điểm duy nhất của viên đá đến từ Nhật Bản này là … giá hơi cao (800k/ viên) nhưng chất lượng tốt tương đương 90% so với đá mài trứ danh King (Nhật Bản). Viên đá này em nghĩ thích hợp với đầu bếp chuyên nghiệp hoặc hoặc các cụ kỹ tính, cầu kì trong chế bến thức ăn và đang sử dụng những chiếc dao cao cấp.
    Giá đá DandiHome 2 mặt độ nhám 2000/5000 tương đương 800/1800 cục Naniwa ở trên: 450k , KM rành riêng cho các cụ mợ offer: giảm 50k khi mua thêm kẹp góc Taidea, giảm 100k khi mua thêm đế mài chống trượt inox 304. (Đá của em đi kèm đế cao su chống trượt rồi, nhưng nếu có đế chuyên để mài thì vẫn hơn nhiều ạ)

Hướng dẫn sử dụng bằng 4 thứ tiếng : )

Combo Đá + kẹp góc giá chỉ còn 550k - free shi, combo này thích hợp với các cụ mới bắt đầu tập mài. Về sau quen tay giữ cố định được góc mài rồi thì không cần cái kẹp góc này nữa ạ.

Combo Đá + đế mài dao inox 304 giá chỉ còn 800k - free ship, cụ nào đã dùng đến đế mài này rồi thì không cần cái kẹp ở trên nữa ạ

Với mong muốn mang đến những sản phẩm tốt nhất cho người dùng, bên em luôn kiểm tra nghiêm ngặt đầu vào (yêu cầu NSX xuất trình các tiêu chuẩn đã được kiểm định và kết quả thí nghiệm) cũng như thí nghiệm một số sản phẩm tại Việt Nam:

Ngoài ra, bên em còn cung cấp dao kéo, dụng cụ nhà bếp các loại, mời cccm ghé gian hàng của em dưới chữ kí hoặc shop http://dandihome.vn/ để ủng hộ em nhé.

=====================================

LH: Ms Quỳnh Anh: 0919 200 815 (inbox trên diễn đàn hoặc em hỗ trợ nhanh nhất qua chat imess/ zalo/ viber)

Chỉnh sửa cuối: 12/6/19 lúc 00:07
  2. 8/6/19 lúc 18:05 #2
    dandihome
    Động cơ OF:
    75 mã lực
    Mã lực:
    75
    GHẾ MASSAGE

Bên em chính thức kinh doanh ghế massage với giá chỉ bằng 1/2 thị trường, cccm có thể nhìn bảng ở dưới để hiểu tại sao lại rẻ thế ạ.

Nguồn gốc ghế bên em:

99% ghế massage (hàng mới - em ko tính hàng bãi, hàng cũ) trên thị trường đều được nhập từ China - công xưởng của thế giới. Hàng của bên em cũng không ngoại lệ.

Ghế bên em đều được em test cẩn thận, dùng ổn em mới đem về.

Sự khác biệt giữa ghế bên em và bên ngoài thì chỉ khác ở THƯƠNG HIỆU mà thôi, em cũng nhập trực tiếp từ nhà máy, số lượng ít nên bên nhà máy không in logo.

Nếu lấy số lượng nhiều thì in logo nào cũng được. Cccm xem video bên nhà máy đóng logo chiếc ghế em đang bán dưới đây, Japan Technology:

Ở VN có rất nhiều thương hiệu ghế massage được đó logo phong cách "Nhật Tân" như Fuji-Ozawa, Fuji-Aoi ... để được mang danh thương hiệu Nhật sx ở TQ như kiểu Apple, Samsung... nhằm đẩy giá ghế massage lên cao.

====> Thực chất là các thương hiệu được nghĩ ra ở VN, tinh vi hơn họ còn có cả website .jp toàn tiếng Nhật. Em đã có bài viết phân biệt thương hiệu, không chỉ ghế massage mà còn nói về tất cả các mặt hàng khác, mời cccm đọc tại ĐÂY ạ.

KM:

Ưu đãi chỉ cho cccm otofun: cọc order bao nhiêu em giảm bấy nhiêu (mức cọc không quá 5tr)

Thông tin tất cả sản phẩm của em:

1. Dòng trung cấp: 26,5tr (đã bán) – order cọc 4tr - (giá thị trường 40tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán)

http://dandihome.vn/san-pham/ghe-massage-toan-than-dh01/

Kích thước:

Ưu đãi đặc biệt dòng ghế trung cấp: nâng cấp lên ray SL + loa bluetooth chỉ với 2 triệu đồng.

2. Dòng cận cao cấp: 36,5tr – order cọc 4,5tr - sẵn hàng mẫu (giá thị trường 50tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán)

Kích thước:

3. Dòng cao cấp: 45tr – order cọc 5tr – sẵn hàng mẫu (giá thị trường 70tr, cccm inbox em sẽ gửi thông tin hãng đang bán)

Phiên bản lót màu đen, da PU cao cấp vân cá sấu cccm cộng thêm 1tr:

Kích thước:

4. Ghế massage bập bênh Tamaka: Sẵn hàng, giá 9,5tr bao vận chuyển và lắp đặt nội thành Hà Nội. Ghế rất dễ lắp đặt (5-10p), các cụ qua lấy thì giá chỉ còn 9,0tr ạ - giá tốt nhất Việt Nam.

Ngoài ra bên em còn có:

5. Ghế thư giãn Eames Lounge & Ottoman - Giá 22tr - sẵn hàng.

Một siêu phẩm ghế dành cho các cụ khó tính. Ghế này ngồi thư giãn, nghe nhạc, xem film, đọc sách, chơi game ... còn thích hơn các ghế Massage ở trên đấy ạ.

Bên em nhập về phiên bản cao cấp nhất: gỗ óc chó và da tự nhiên nhập khẩu, cảm giác ngồi rất bồng bềnh và êm ái chứ không như rất nhiều ghế loại này nhưng sử dụng gỗ thường, da PU, đệm rất cứng...

Em bao phê khi ngồi thư giãn, đọc sách, nghe nhạc, xem film, chơi game .... cccm nhé :D

3. 9/6/19 lúc 17:54 #3
    DreamII1997
    DreamII1997 Xe tải
    Động cơ OF:
    125 mã lực
    Mã lực:
    125
    Lấy mẫu ghế massage có sẵn ko e qua ngồi đấm bóp massage thử zem có mềm mại ko.... cái ghế nhà vợ cả căm nhầm điện xèo rồi hic hic

4. 9/6/19 lúc 18:34 #4
    dandihome
    Động cơ OF:
    75 mã lực
    Mã lực:
    75
    Bên em đang đủ mẫu, mạnh có, mềm mại có ... mời cụ qua thử ạ

5. 12/6/19 lúc 00:04 #5
    dandihome
    Động cơ OF:
    75 mã lực
    Mã lực:
    75
    Dao Nhật cũ Vg10, VG MAX .... của Kai em về một đợt duy nhất và số lượng có hạn.
    Giá từ 500k đến 1500k, mời các cụ qua lựa ạ:

6. 13/6/19 lúc 06:00 #6
    xaunhatxahoi
    xaunhatxahoi Xe điện
    Động cơ OF:
    8,292 mã lực
    Mã lực:
    8,292
  7. 16/6/19 lúc 13:50 #7
    dandihome
    Động cơ OF: