[Thảo luận] Em bị xxx Liêm Tuyền vẫy vì lỗi không xi nhan. Vì lỗi đi thẳng

chuoiviet

Xe hơi
Kính thưa các cụ, các mợ. Nhờ các cụ chỉ giáo với ạ
Hôm nay em đi từ Thái Bình về đi theo đường mới Big C Nam Định Phủ Lý, không đi QL21. Đến trạm Liêm Tuyền thì em đi thẳng về Phủ Lý chứ không đi lên đường cao tốc. Qua chỗ con dốc lên đường cao tốc thì em bị xxx quăng ngay cạp nong vào người. Vì lỗi không xi nhan, ở ngay dưới gầm cầu cao tốc. Tất nhiên là sau khoảng 1 tiếng là em đi với điều kiện là phải xóa hết ghi hình
Ở đoạn này có 2 vạch kẻ, là đi thẳng và rẽ phải. Vạch đi thẳng thì nó hơi cong 1 chút
Các cụ các mợ cho em biết là em đi như thế đúng hay sai ạ. Vì nếu đi thẳng là em sẽ đâm ngay vào dai phân cách của gầm cầu. Đoạn này giống như hướng Đại Lộ Thăng Long Hà Nội đi từ hầm lên, không đi bên đường nhánh
Em đi đường này thường xuyên và phải qua Phủ Lý có tý việc rồi mới lên đường cao tốc được. Các cụ các mợ cho em ít ý kiến để sai thì em sửa, nếu mình không sai thì em sẽ chiến đấu và không phải xóa ghi hình
Em mù công nghệ cho nên không biết vẽ, để các cụ hình dùng được rõ. Cụ nào hay đi đường này, thì vẽ hộ em với nhé

Chỉnh sửa cuối:

hahut

Xe tăng
chịu, ko tưởng tượng nổi cụ tả cái gì!

cola0611

Xe tải
Em cũng chưa hình dung được. Mà sau 1 tiếng được đi nghĩa là mất xèng hả cụ chủ?

nguvango

Xe buýt
Về luật thì cụ chủ không sai.
Còn đi có xi nhan thì an toàn hơn vì đoạn này đa số là xe đi theo luồng về HN, và trên đường có đoạn kẻ vạch liền cứng phân luồng

Becgie

Xe điện
Từ Nam Định đi thẳng lên Phủ Lý, qua cái bùng binh to tướng ngay dưới gầm cầu vượt thì em nghĩ cụ chủ ko cần phải xi nhan gì cả.

NguyenLong

Xe tải
cứ có ngã ba ,tư vòng xuyến em toàn xi nhan xxx nhìn thấy chẳng giám làm gì

tuanzs

Xe container
Chả hiểu cụ định nói gì.
Em không nhớ lắm nhưng hình như dưới gầm có cái vòng xuyến, nếu thế thì cụ chạy ra khỏi vòng xuyến phải bật xi nhan là đúng rồi còn gì

haitrungkim

Xe tải
Từ Nam Định đi thẳng lên Phủ Lý, qua cái bùng binh to tướng ngay dưới gầm cầu vượt thì em nghĩ cụ chủ ko cần phải xi nhan gì cả.
E đồng ý với ý kiến cụ này, vì trước khi qua vong xuyền xe nào về Hà Nội mới rẽ phải, còn đi Phủ lý thì các cụ đi thằng, qua vòng xuyến thì cũng không phải xinh nhan cụ ợ, vì xinh nhan trái sẽ rẽ lên đường co tốc về Nam Định, e thấy cụ đi đúng. E đang công tác ở đó và đây là ý kiến cá nhân em. chúc cụ lái xe an toàn.

chuoiviet

Xe hơi
Để em nhờ người vẽ hộ cái. Nói cho các cụ dễ hình dung hơn nhé. Là kiểu như em đi Đại Lộ Thăng Long về Trần Duy Hưng( không đi đường gom) thì đến chỗ dưới chân cầu vượt đường trên cao. Em bị tóm ngay ở dưới chân vì không xi nhan trái. Nhưng mà ở chỗ trạm Liêm Tuyền thì không có phân làn và đèn, chỉ có rẽ phải và lên cao tốc. Đi thẳng thì đi Phủ Lý

chuoiviet

Xe hơi
1 tiếng sau em không bị mất xèng nhưng mà phải xóa hết ghi hình thì mới được đi cụ ơi

Chaukga

Xe container
E đồng ý với ý kiến cụ này, vì trước khi qua vong xuyền xe nào về Hà Nội mới rẽ phải, còn đi Phủ lý thì các cụ đi thằng, qua vòng xuyến thì cũng không phải xinh nhan cụ ợ, vì xinh nhan trái sẽ rẽ lên đường co tốc về Nam Định, e thấy cụ đi đúng. E đang công tác ở đó và đây là ý kiến cá nhân em. chúc cụ lái xe an toàn.
Cụ này nói chắc chuẩn, vì cụ thường hay qua đó nhỉ.

chuvitpanpan

Xe tải
Cụ cho ít screenshot của google map lên để anh em thảo luận và học học

GMCR

Xe hơi
Cụ chi tiết thêm câu chuyện này đi ợ

HaKiMa

Xe đạp
Mất 1 tiếng căng phết nhỉ!

phuong_benmar

Xe tải
Kính thưa các cụ, các mợ. Nhờ các cụ chỉ giáo với ạ
Hôm nay em đi từ Thái Bình về đi theo đường mới Big C Nam Định Phủ Lý, không đi QL21. Đến trạm Liêm Tuyền thì em đi thẳng về Phủ Lý chứ không đi lên đường cao tốc. Qua chỗ con dốc lên đường cao tốc thì em bị xxx quăng ngay cạp nong vào người. Vì lỗi không xi nhan, ở ngay dưới gầm cầu cao tốc. Tất nhiên là sau khoảng 1 tiếng là em đi với điều kiện là phải xóa hết ghi hình
Ở đoạn này có 2 vạch kẻ, là đi thẳng và rẽ phải. Vạch đi thẳng thì nó hơi cong 1 chút
Các cụ các mợ cho em biết là em đi như thế đúng hay sai ạ. Vì nếu đi thẳng là em sẽ đâm ngay vào dai phân cách của gầm cầu. Đoạn này giống như hướng Đại Lộ Thăng Long Hà Nội đi từ hầm lên, không đi bên đường nhánh
Em đi đường này thường xuyên và phải qua Phủ Lý có tý việc rồi mới lên đường cao tốc được. Các cụ các mợ cho em ít ý kiến để sai thì em sửa, nếu mình không sai thì em sẽ chiến đấu và không phải xóa ghi hình
Em mù công nghệ cho nên không biết vẽ, để các cụ hình dùng được rõ. Cụ nào hay đi đường này, thì vẽ hộ em với nhé
Lần sau cụ cứ xóa trước mặt xxx sau đó tháo máy ghi ra rồi về công ty thằng bạn em nó cứu lại dữ liệu cho cụ free để tung lên mạng cụ nhé.....
web của then bạn: http://cuumaytinh.com