[Thảo luận] Em bị XXX vịn ở bùng binh KDT - Nguyễn Trãi

Hà Minh Hiệp

Xe tải
Trưa nay nhà cháu đi chiều từ Hà Đông về ngã tư khổ. Đến chỗ ngã 4 Khuất Duy Tiến, nhà cháu thấy đèn không hoạt động, nên cứ bám càng con Matiz chạy trước bò qua.
Nào ngờ vừa mới qua ngã ******* gần đến đầu đường bên kia, bị xxx vẫy lại, với lỗi đè vạch, sai làn. XXX bảo cháu đi vào làn dành cho xe rẽ trái. :(. Trong khi đường hơi đông 2B nên nhà cháu cũng chả để ý toàn bám đuôi con xe trước mà nó đi thẳng ko vấn đề :((. Sau nhà cháu thì cũng có 1 Civic bị vin vào lỗi tương tự. :|

Xin cao kiến các cụ về cái chỗ trên. Nhà cháu cũng không thường xuyên đi qua chỗ này, nên chẳng bật được câu nào.:( . XXX lập biên bản và đang giữ bằng nhà cháu. Nhưng khổ nỗi, ra kho bạc nộp cũng chưa được lấy bằng ngay mà phải đợi 10 ngày sau. :(. Nhà cháu lại ko ở thủ đô. :((

cargoman

Xe điện
Chia buồn với cụ, trên này đã có 1 thớt nói rất rõ về ngã tư này rồi, cụ chịu khó tìm lại nhé. Đây là 1 cái bẫy mà ngay các cụ ở thủ đô cũng hay dính, nhưng cụ thấy đèn ko hoạt động, chú đi trước ko bị bắt mà cụ bị bắt thì em đoán là cụ mang biển ngoại tỉnh

Keineem

Xe buýt
Cụ làm cái kiến nghị , đèn hỏng , vạch mờ ( mấy hôm em đi chả thấy vạch viếc gì cả , mờ tịt ) , là XXX phải trả lại cho cụ.

vietran

Xe ba gác
K có đèn nhưng dưới đường có kẻ vạch liền

adonis

Xe buýt
Ngã 4 này thì ly kỳ lắm, đường được chia làm 2 làn. Làn rẽ phải thì sát bùng binh, còn làn đi thẳng thì phía xa bùng binh

ZAD Viet

Xe điện
Trưa nay nhà cháu đi chiều từ Hà Đông về ngã tư khổ. Đến chỗ ngã 4 Khuất Duy Tiến, nhà cháu thấy đèn không hoạt động, nên cứ bám càng con Matiz chạy trước bò qua.
Nào ngờ vừa mới qua ngã ******* gần đến đầu đường bên kia, bị xxx vẫy lại, với lỗi đè vạch, sai làn. XXX bảo cháu đi vào làn dành cho xe rẽ trái. :(. Trong khi đường hơi đông 2B nên nhà cháu cũng chả để ý toàn bám đuôi con xe trước mà nó đi thẳng ko vấn đề :((. Sau nhà cháu thì cũng có 1 Civic bị vin vào lỗi tương tự. :|

Xin cao kiến các cụ về cái chỗ trên. Nhà cháu cũng không thường xuyên đi qua chỗ này, nên chẳng bật được câu nào.:( . XXX lập biên bản và đang giữ bằng nhà cháu. Nhưng khổ nỗi, ra kho bạc nộp cũng chưa được lấy bằng ngay mà phải đợi 10 ngày sau. :(. Nhà cháu lại ko ở thủ đô. :((
Chấp nhận đau thương đi Cụ.
Em bi 1 phất từ nguyễn XIển sang Khuất Duy TIến.
Mặc dù em đi qua đấy liên tục, bám xe trước, biết là phải né ra ngoài để khỏi nhầm làn.
Nhưng xe đông quá, nhà cháu chả nhìn thấy vạch đứt đâu, đến lúc thấy vạch liền thì hết đỡ (mặc dù em đã tránh khá xa cái hàng rào tôn)
Tộ sư!

phuonglinhlinh

Xe buýt
Chỗ này bắt nhiều lắm ,xxx còn kiểm tra cả đăng kiểm các cụ ạ !Chủ nhật vừa rồi em bị ách ở đèn đỏ Nguyễn Xiển -KDT ,bao xe không vin lại vin xe mềnh ,chắc ngó tem đăng kiểm của em 3/12 tương quá hạn .May của em 25/3 mới hết thế là thoát ,hôm qua đi đăng kiểm rồi !!!Các cụ để ý hạn đăng kiểm nhé ,chỗ này đông xxx ngó vồ linh tinh không may quá ngày mất ối xiền đới!!!!!!

luannguyen9036

Xe hơi
Đoạn này vạch mờ lắm, cụ có thể kiện đc!

tranvuhoang2005

Xe điện
Cụ rình lúc vắng chụp thêm cái ảnh vạch mờ kèm đơn kiến nghị

TVPL

Xe container
Sáng nay em đi qua ngã tư này, chiều Thanh Xuân - Khuất Duy Tiến. Đèn đóm chả có, mỗi chú xxx phân làn thế mà chú ấy còn bỏ đi ra túm bác xe tải đi trước em, cùng làn rẽ trái. Em đi sau, chắc chắn bác này đi chả sai gì (không thì em sai theo à :) ) vậy vẫn bị túm ! xxx vẫy em vòng phải đi, em dự chú ấy bị lỗi đăng kiểm hoặc lỗi không thắt dây an tòan thôi. Rẽ ra KDT thì đầu kia 2 luồng đi xung đột, ứ hết cả lại. xxx kệ, bắt cái đã. Em chệu !

Chỉnh sửa cuối:

namthanh1974

Xe hơi
Em xin chia buồn với cụ, Bây giờ xxx thành cướp ngày hết rồi, đầu đội chính sách, tay nắm pháp luật có khác.

hn109

Xe hơi
Đoạn này đi cũng nhiều cụ cảnh báo rồi

SPL

Xe container
Chỗ này bắt nhiều lắm ,xxx còn kiểm tra cả đăng kiểm các cụ ạ !Chủ nhật vừa rồi em bị ách ở đèn đỏ Nguyễn Xiển -KDT ,bao xe không vin lại vin xe mềnh ,chắc ngó tem đăng kiểm của em 3/12 tương quá hạn .May của em 25/3 mới hết thế là thoát ,hôm qua đi đăng kiểm rồi !!!Các cụ để ý hạn đăng kiểm nhé ,chỗ này đông xxx ngó vồ linh tinh không may quá ngày mất ối xiền đới!!!!!!
Nhà em cũng bị đăng kiểm giống cụ, nó ngó thấy 11/11 tưởng hết hạn nhưng hôm đó là 10/11 em còn 2 ngày đến 12/11 mới hết kìa ;)) Các cụ chú ý là chỗ này giờ nó chuyển sang bắt chiều từ NTS về Hà Đông rồi nhé, trước chỉ bắt sai làn ở 3 hướng kia giờ có hôm chuyển sang bắt hướng này rồi. Mà làn rẽ trái thì to tướng, làn đi thẳng bé tí, chả hiểu chúng nó nghĩ gì, thường em chỉ để vừa cho một xe rẽ trái thôi chứ cứ theo vạch thì không đi nổi luôn.

mr.ken_no1

Xe container
Hiện nay làm gì còn vạch mà đè với cả làn chứ
Công trình làm cầu vượt nó chiếm hết cả làn rẽ trái rồi còn gì nữa
Mà đèn hỏng nó cũng bắt nỗi này thì đúng là chó thật

Mấy hôm nay bọn xxx dải quân rất đông ở 3 cái ngã 4 trên đường KDT
Xe nào chúng nó cũng săm soi như cờ chó, mịe nhìn cái mẹt chúng nó mà tức điên.
Vênh váo nhưng đậm chất ngu si
Nói thật là nếu em mà bằng chúng nó em sẽ nhỏ cả bãi nước bọt vào mặt chúng nó
Sáng nay gặp 1 bác biển 34 bị nó thấy biển ngoại tỉnh tưởng ăn được bác ấy, ra đòi kiểm tra giấy tờ
Bác ấy rất ung dung, châm điếu thuốc, rít 1 hơi rồi đưa chúng nó xem giấy tờ rồi với cái tăm xỉa răng, hê hê
Lúc đó em cảm giác xxx như con cờ hó chờ bác ấy nhổ ra để đớp.

Xin lỗi các cụ, em xả chút, vì ngày nào em cũng qua 3 cái ngã tư này ít nhất là 4 lần.

Z09

Xe máy
Hiện nay làm gì còn vạch mà đè với cả làn chứ
Công trình làm cầu vượt nó chiếm hết cả làn rẽ trái rồi còn gì nữa
Mà đèn hỏng nó cũng bắt nỗi này thì đúng là chó thật

Mấy hôm nay bọn xxx dải quân rất đông ở 3 cái ngã 4 trên đường KDT
Xe nào chúng nó cũng săm soi như cờ chó, mịe nhìn cái mẹt chúng nó mà tức điên.
Vênh váo nhưng đậm chất ngu si
Nói thật là nếu em mà bằng chúng nó em sẽ nhỏ cả bãi nước bọt vào mặt chúng nó
Sáng nay gặp 1 bác biển 34 bị nó thấy biển ngoại tỉnh tưởng ăn được bác ấy, ra đòi kiểm tra giấy tờ
Bác ấy rất ung dung, châm điếu thuốc, rít 1 hơi rồi đưa chúng nó xem giấy tờ rồi với cái tăm xỉa răng, hê hê
Lúc đó em cảm giác xxx như con cờ hó chờ bác ấy nhổ ra để đớp.

Xin lỗi các cụ, em xả chút, vì ngày nào em cũng qua 3 cái ngã tư này ít nhất là 4 lần.
Chỗ này là máy in tiền của xxx mà. Nhiều hôm em qua đó lỡ đi vào làn phải rẽ, lượn mãi mới ra được phía ngoài. Các chú xxx đứng từ tít đằng xa để nhìn. Trước giờ ko bắt hướng NTS - Hà Đông vì chỗ đường đó khá hẹp giờ quay sang bắt phía đó thì tắc hết đường vì ối cụ chủ quan nhé. Haizzz

ThichToy

Xe tải

Nhà em ở gần chỗ này, ở ngã tư này không có biển phân làn, ko có mũi tên chỉ hướng phải rẽ, chỉ có 1 vạch liền ngay giữa, em toàn chạy làn phía trái để đi sang phía ngã tư sở, nhưng em đi sát vạch liền hơn, vẫn để 1 làn phía trái cho bác nào rẽ trái, đi qua hàng ngày, chả xxx nào hỏi em hết, mấy lần gặp xxx đứng ở trước đó, em nhá đèn bấm còi cho nó dẹp ra cho em đi :D

HoaLeDuc

Xe tải
Chưa ăn thua ... Phải rẽ từ Nguyễn Xiển ra Nguyễn Trãi hướng đi Hà Đông mới khổ cơ ... Cái vạch liền cho làn đi thẳng nó mới dịch tít ra phía bên phải. Đường mà đông e đố bác nào nhoi ra được đúng làn để mà đi thẳng đấy ... hê hê

Chỉnh sửa cuối:

ThichToy

Xe tải
Chưa ăn thua ... Phải rẽ từ Nguyễn Xiển ra Nguyễn Trãi hướng đi Hà Đông mới khổ cơ ... Cái vạch liền cho làn đi thẳng nó mới dịch tít ra phía bên phải đường mà đông e đố bác nào ra được đúng làn để mà đi thẳng đấy ... :-j
Em không bao h phải đi như cụ nói, vì đường ko có mũi tên rẽ trái, nên em cứ đâm vào phần đường bên trái, nhưng bám sát vạch liền, chưa bao h xxx vịn em hết ! Chắc nó nhìn mặt rồi :)) , xxx ở đây hay nhìn vào đăng kiểm + nhìn vào xe xem có thắt dây an toàn không.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ ngã tư này csgt đông như quân nguyên nên mắc lỗi ít khi thoát, đc cái ngã tư này biển báo vạch đủ cả lỗi cụ chủ thớt ko chịu quan sát thôi đóng góp tí ae vất vả hít bụi suốt ngày mới vợt đc con tép!

Ngựa hoang.66

Xe tải
Tôi có một mong ước,mong ước tột bậc:đến một ngày xxx hiểu tiếng người!