[Đã bán] Em cần bán xe Honda Lead chính chủ đăng ký năm 2011

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
10,000,000 VNĐ

pippydelena

Xe tải
Website
sanbetongnhedat.com
Xe nhà em đã bán , cám ơn các cụ các mợ đã quan tâm ạ .

Chỉnh sửa cuối:

Happyfun

Xe buýt
xe có cần thay sửa gì k cụ, cụ ib e trao đổi thêm nhé, e làm cái về cho vk đi chợ và đón con

Giường tre

Xe hơi
Cân chỉnh đầu thì có vấn đề gì đâu cụ. Nhiều xe lead đã phải làm rồi. Cụ nào tìm xe đi chục năm rồi mà còn gin, thời gian sau cũng phải làm. Mua thì chú ý phần côn, láp, dây cu roa… Thay và bảo dưỡng lằng nhằng cũng mất thêm đôi củ, đi sẽ ngon luôn.

pippydelena

Xe tải
Website
sanbetongnhedat.com
Cân chỉnh đầu thì có vấn đề gì đâu cụ. Nhiều xe lead đã phải làm rồi. Cụ nào tìm xe đi chục năm rồi mà còn gin, thời gian sau cũng phải làm. Mua thì chú ý phần côn, láp, dây cu roa… Thay và bảo dưỡng lằng nhằng cũng mất thêm đôi củ, đi sẽ ngon luôn.
xe nhà em đáng ra bán đi rồi cho bên cũng mua bán xe là người quen sau đi check họ nói " bổ máy " trong khi xe nhà em bổ hay không mà mình lại không biết nên bảo họ mang xe về trả lại tiền , mang đi chỗ khác check thì họ nói đã đụng vào đầu bò còn máy thì chưa hạ nên em rao lại nói kỹ như vậy cho các cụ muốn mua rõ tình trạng xe .

tom09

Xe buýt
Website
www.khoavantaykorea.com
Đúng cụ.
Xem em làm lại hơi trong hãng Honda. 4 củ ngon choét.
Giờ mà đăng bán thì khoe xe mới làm lại hơi.
Nhưng hạ đầu bò làm lại bên ngoài thì cũng là vấn đề đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng