[Ngành hàng khác] Em cần tìm đầu ra cho xà lách thuỷ canh ở Hà Nội: vào các nhà hàng: khách sạn : cửa hàng thực phẩm

Số điện thoại
0968563682
Giá
35,000 VNĐ
Địa chỉ
xã tam thuấn- huyện phúc thọ-hà nội

dungsocola

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các cụ đi qua like hộ em
Fanpage: Minh tâm green farm với ah
Cảm ơn các cụ nhiều ah
Tên farm: Minh Tâm green farm
Đảm bảo rau tưoi ngon: từ khi thu hoạch đến lúc mọi người nhận dc chỉ 3 tiếng ah
Sdt: 0968563682
Được đầu tư theo công nghệ nhà màng thuỷ canh của israel: đầu tư bài bản tuân thủ nghiêm ngặt các qui trình về sản xuất rau an toàn ah:

Cập nhật tình hình farm ngày chỉ nhật ngày 05/01/2020.
Sâu bắt tay các cụ ah. Rau trồng nhà màng ko có sâu nhiều nên toàn bộ sau là được bắt bằng tay vào buổi sáng sớm

Chỉnh sửa cuối:

dungsocola

Xe hơi
Em nhận phục vụ rau tết cho các cụ nhé

buihai

Xe tải
Ảnh rau đẹp quá, cụ cho em xin thêm ít ảnh rau các loại để em ngắm nhé.

Không biết cụ lấy giống của bên nào :D Để em còn chen chân cung cấp

vitconee

Xe tải
cụ nào am hiểu cho em hỏi: Dung dịch thủy canh để trồng rau nó có đắt không? và bán ở đâu ạ?

dungsocola

Xe hơi
cụ nào am hiểu cho em hỏi: Dung dịch thủy canh để trồng rau nó có đắt không? và bán ở đâu ạ?
Ko dắt cụ ah: cụ em chỉ cụ chỗ mua an toàn mà rẻ: cây giống các cụ cứ đặt e ươm cho các cụ luôn

dungsocola

Xe hơi
Ảnh rau đẹp quá, cụ cho em xin thêm ít ảnh rau các loại để em ngắm nhé.

Không biết cụ lấy giống của bên nào :D Để em còn chen chân cung cấp
Hiiii em có nhiều chỗ lấy giống lắm: cụ cứ cho e các loại giống và cái giá ok e sẽ ủng hộ cụ ah

buihai

Xe tải
Hiiii em có nhiều chỗ lấy giống lắm: cụ cứ cho e các loại giống và cái giá ok e sẽ ủng hộ cụ ah
Cụ nổ em cái địa chỉ vào inbox nhé, em sẽ gửi cụ catalog cụ thích loại nào em báo loại đấy chứ e có 200 loại rau giá biến động theo thời vụ khó báo giá chính xác lắm cụ ạ

tung1311 .

Xe điện
Farm của cụ công suất lớn ko, trung bình mỗi ngày cũng cấp đc bao nhiêu tấn rau củ quả ?

dungsocola

Xe hơi
Farm của cụ công suất lớn ko, trung bình mỗi ngày cũng cấp đc bao nhiêu tấn rau củ quả ?
Hiii bé cụ ah: đang làm nhỏ giọt lắm vì chưa tìm dc đầu ra: nếu đầu ra ổn định e đánh chuyên xà lách thì với qui mô 1000m. Mỗi ngày thu dc 60-70kg xà lách cụ ah

dungsocola

Xe hơi
Mít của ngày mai đây ah

Mít

quangdieu05

Xe buýt
vâng, E thấy sản phẩm của Cụ ghi Không phân bón hóa học nên E tò mò
nó là dung dịch trộn bởi các chất hóa học vào với nhau thôi mà cụ.
trồng cái món thủy canh này phải cẩn thận chứ k quá lượng còn độc hơn.
cơ mà công nghệ nhà cụ chủ là công nghệ của island là island nào đó cụ chủ nhỉ

Có sao đâu

Xe tải
thì nếu đúng như vậy nó cũng là phân hóa học mà, môn này chủ yếu kiểm soát đc sâu bệnh thôi chứ dung dịch lại phải cẩn thận, chuẩn mới an toàn đc

dungsocola

Xe hơi
Cụ phải tìm hiểu kỹ trước khi quyết dịnh comment chứ: tại sao cả thế giới người ta chấp nhận sp rau thuỷ canh này hàng vài chục năm rồi. Mà bjo viet nam theo ý của cụ đi ngược với sự phát triển của cả thế giới: rau thuỷ canh hoàn toàn an toàn cho sk của ngưòi tiêu dùng: các dd thuỷ canh toàn bộ là dd muối khoáng dc công nhận và kiểm định rõ ràng: điển hình tp đà lạt là phát triển nhiều mô hình nay: tp hồ chí minh số lượng hộ gd tự trồng rau thuỷ canh trên sân thượng phát triển rầm rộ: chỉ 2 năm nữa xu thế này sẽ ra đến hà nội: khi mà mọi kết quả đánh giá rau thuỷ canh an toàn cho người sử dụng

dungsocola

Xe hơi
thì nếu đúng như vậy nó cũng là phân hóa học mà, môn này chủ yếu kiểm soát đc sâu bệnh thôi chứ dung dịch lại phải cẩn thận, chuẩn mới an toàn đc
Dd thuỷ canh toàn bộ là gốc muối khoáng nên hoàn toàn an toàn: nồng độ và tỷ lệ khi sử dụng đều phải chuẩn theo tỷ lệ cua quốc tế rùi cụ ah: cụ ko phải lo là sẽ ảnh hưởng đến sk của các cụ ah

Có sao đâu

Xe tải
Cụ phải tìm hiểu kỹ trước khi quyết dịnh comment chứ: tại sao cả thế giới người ta chấp nhận sp rau thuỷ canh này hàng vài chục năm rồi. Mà bjo viet nam theo ý của cụ đi ngược với sự phát triển của cả thế giới: rau thuỷ canh hoàn toàn an toàn cho sk của ngưòi tiêu dùng: các dd thuỷ canh toàn bộ là dd muối khoáng dc công nhận và kiểm định rõ ràng: điển hình tp đà lạt là phát triển nhiều mô hình nay: tp hồ chí minh số lượng hộ gd tự trồng rau thuỷ canh trên sân thượng phát triển rầm rộ: chỉ 2 năm nữa xu thế này sẽ ra đến hà nội: khi mà mọi kết quả đánh giá rau thuỷ canh an toàn cho người sử dụng
Cụ quangdieu05 nói E thấy cũng ko có gì đâu Cụ
- cái chỗ đỏ đó Cụ ko nên so sánh VN với 1 số nước vì nhà sản xuất của VN luôn làm ẩu làm láo, bất chấp sự an toàn
- cái chỗ xanh: sự phát triển rầm rộ , xu thế bla bla .... ko nói lên sự an toàn Cụ nhé vì có nhiều đơn vị, thậm chí là cá nhân tự pha lấy dung dịch thủy canh, nên sự kiểm soát là ko đơn giản
- sản phẩm của Cụ có thể an toàn, nhưng chỗ khác chưa chắc đâu, nên không thể kết luận: rau thuỷ canh hoàn toàn an toàn cho sk của ngưòi tiêu dùng được CỤ nhé.
PS: Mọi vấn đề E đưa ra chỉ mang tính chất trao đổi, ko có ý gì Cụ nhé. vì E cũng thích lọ mọ tìm hiểu mấy đồ cho vào miệng

Chỉnh sửa cuối:

Bachnguyen98

Xe tải
Lúc đơn hàng vượt sức sx Mợ có ship rau chợ không đấy. Em fun một tý vì gấu của em đi BIG C nhìn thấy mấy bà bán rau ngoài chợ đang nhập hàng cho BIG C

quangdieu05

Xe buýt
Em nói sai chỗ nào cụ?
Dd muối khoáng mà cụ nói tới k phải là hóa chất vô cơ thì là gì ạ? Có đủ đa lượng (n,p,k), trung lượng (ca,mg...), vi lượng (fe,zn...).
Em cũng nói rõ dùng dung dịch mà k có kiểm soát thì còn nguy hiểm hơn là gì.
Còn phát triển ồ ạt theo xu thế k có nghĩa nó hoàn hoàn an toàn ạ.
Cụ làm nông nghiệp cụ thừa hiểu rồi mà.
Cơ mà công nghệ của island cụ nhắc tới chắc là của israel chứ k phải của 1 ông nào khác đó chứ.
Còn như cụ đang quảng cáo là đang sản xuất hữu cơ, tức là k xài tý nào đến phân hóa học phải k ạ?

Chỉnh sửa cuối: