Em có nhu cầu lắp loa sub cho Sorento

leducanh2010

Xe tăng
Kính các cụ
Âm thanh của xe New Sorento quá tệ nên em định lắp thêm quả sub điện ạ. Các cụ cho em hỏi sau khi lắp thì âm thanh liệu có cải thiện thêm chút nào không ạ? hay là phải thay hết cả loa? và thời gian lắp hết bao lâu, kinh phí như thế nào? em ngân sách hạn hẹp nên nhờ các cụ tư vấn kỹ ạ. Em dự định thứ 6 tuần này lắp, nhờ các cụ tư vấn cửa hàng lắp luôn. Cảm ơn các cụ.

Turong

Xe hơi
Cụ muốn hay hơn thì cụ phải thay đầu nguyên bản của anh Tập đi đã rồi sau đó tính tiếp

ATTILA

Xe điện
Nên hài lòng với nhưng gì đang có và đầu tư ở mức vừa phải bác chủ à, đầu tư vào âm thanh thì vô cùng mà cách âm lởm thì cũng lại chả ra gì. Chưa kể tháo ra lắp vào thêm bớt đồ nhựa nó vênh váo xộc xệch rồi lại muốn bán bố nó cái xe đi đấy.
Cụ chịu khó kiếm nguồn nhạc tốt, chỉnh lại cái equal rồi lắp thêm cái sub gầm cũng mượt mà lắm cụ ạ, đừng cầu toàn quá rồi tiền mất tật mang.

leducanh2010

Xe tăng
Nên hài lòng với nhưng gì đang có và đầu tư ở mức vừa phải bác chủ à, đầu tư vào âm thanh thì vô cùng mà cách âm lởm thì cũng lại chả ra gì. Chưa kể tháo ra lắp vào thêm bớt đồ nhựa nó vênh váo xộc xệch rồi lại muốn bán bố nó cái xe đi đấy.
Cụ chịu khó kiếm nguồn nhạc tốt, chỉnh lại cái equal rồi lắp thêm cái sub gầm cũng mượt mà lắm cụ ạ, đừng cầu toàn quá rồi tiền mất tật mang.
Dạ, em nghe lời khuyên của cụ, cảm ơn Cụ nhiều