[Funland] Em có phải bị chém giá trên phố cổ?

suppernova112

Xe buýt
Lần sau bảo đi phịch trước, xong đi ăn bồi bổ, chơi cho phấn khởi, ổn áp về làm cái nữa là hết vòng. Ai lại đi ngược thế bao giờ:))
đi phịch trước, nó đồng ý, ko để ý lại lẽo đẽo theo sau 1 cơ số thằng, vào NN chưa kịp tụt quần thì nó lại bắt ký giấy nợ cụ ạ.

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Các cụ khi mà hẹn gặp các gái lạ, cần rất chú ý các tiểu tiết nhé.
Nếu nó hẹn cụ đi ăn , đón nó lúc 7h30, đúng giờ ăn tối. Nhưng trước giờ 1 tiếng nó alo lại bảo dời lịch đến 8h15 hoặc 8h30, kèm theo lời nhắn mình chờ nó, đừng ăn trước. Mục đích để khi gặp lúc đó thì người cũng đói rồi, thôi thì theo nó ăn đại quán nào. chứ ko đi theo quán mình chỉ định trước.
Trên phố cổ chúng nó luôn hẹn ở số 1 Hàng Chĩnh, ngay đó là gầm cầu vượt, có thể gửi xe máy, ô tô thoải mái, chứ ko hẹn lung tung các chỗ khác, đi bộ mất thời gian.

Còn 1 điểm nữa là vào bar, nếu nhân viên nó bắt ký bill ( mà ko có giá) thì đừng ký, đã ký rồi thì sập bẫy luôn, có gọi công an đến cũng ko kêu được nhé.
Nghe cụ kể e phải tải tinder vào xem mặt mũi e nó ntn. Đây chắc là e lừa cụ

funfunfun

Xe buýt
Bị chăn chứ còn gì
Mà gái thiếu gì đi hẹn hò bọn tinder
Ra TDH cho nhanh

Langthang_Mercedes

Xe container
đi phịch trước, nó đồng ý, ko để ý lại lẽo đẽo theo sau 1 cơ số thằng, vào NN chưa kịp tụt quần thì nó lại bắt ký giấy nợ cụ ạ.
Chỉ để đạp một con mái thỏa mãn nhu cầu sinh lý mà khổ thế thì cứ mua dâm cho nhanh. Khi nào trình đủ cao, tiền đủ nhiều thì không cần mở thớt than thuở như lày.

suppernova112

Xe buýt
Các cháu lớn nhanh quá, mới ngày nào còn thấy cởi truồng tắm trong chậu nhựa. :))
Em này đi guốc đứng hơn em tầm 5cm cụ nhé. Nó đi trước lên cầu thang, em đi theo ở dưới nhìn hết bàn tọa mà thòm thèm lắm cụ ạ. Quả mông đỉnh cao trứ danh. Mùi nước hoa cứ thơm nức nữa.

suppernova112

Xe buýt
Chỉ để đạp một con mái thỏa mãn nhu cầu sinh lý mà khổ thế thì cứ mua dâm cho nhanh. Khi nào trình đủ cao, tiền đủ nhiều thì không cần mở thớt than thuở như lày.
Mục đích ban đầu em chỉ là gặp gỡ trò chuyện, xem mặt bên ngoài xem thế nào , chứ có ý gạ chịch ngay đâu cụ.