[Funland] Em có phải bị chém giá trên phố cổ?

suppernova112

Xe buýt
Cụ ấy còn cố ngồi xơi nốt chai rượu mà có khi là rượu rởm. Hãi thật.
Rởm hay ko em ko rõ, vì em cũng ko chuyên về rượu lắm. Trên quầy bar nó để mấy hàng toàn loại đó. Thôi cố mà tu cho nó hết, đỡ phí, với lại mỗi lần em uống thì đứa kia nó toàn cụng ly với em, cười đùa, cho em hít hà mà cụ. Chứ ko uống thì ko được sờ, ko được hít cổ nó. Thế nên cũng phải làm hết 1 chai. Gọi bao đồ ra ko ăn hết phí.

Bebon

Xe tăng
Em có cái tài là phân biệt được giọng gái HN chuẩn ( phố) và gái các quận ven.
À em này có kể trước học cấp 3 Phan Đình Phùng, mà nhà lại ở Hòe Nhai, kể nhiều cái vanh vách lắm nên đúng là dân phố thật.
Gạ thì em có thỏ thẻ rồi cơ mà ko được cụ ạ.
Chia buồn với cụ. Đúng là chả cái dại nào giống cái dại nào cụ nhỉ. Cơ mà em loáng thoáng thấy hình như cụ vẫn kiểu tâm lý gỡ gạc là đã được ôm ấp sờ mó gái phố cổ thì phải?

suppernova112

Xe buýt
Mà giờ em nào xinh xinh cứ lên mạng rồi kiếm bố nào máu gái bao ăn nhậu tơi bời, ăn toàn chỗ ngon nhưng nó cóc cho làm gì các cụ cũng đắng nhỉ.
Nếu gái chuẩn xinh mà nó chịu đi ăn, đi chơi cả tối cùng cụ thì cũng là 1 cái giá rồi. Cụ còn đòi chịch nữa mà chỉ bỏ mỗi tiền ăn uống thì hơi tham.

suppernova112

Xe buýt
Chia buồn với cụ. Đúng là chả cái dại nào giống cái dại nào cụ nhỉ. Cơ mà em loáng thoáng thấy hình như cụ vẫn kiểu tâm lý gỡ gạc là đã được ôm ấp sờ mó gái phố cổ thì phải?
Thì đúng là vậy mà cụ. Đồ gọi hết ra rồi, biết là sẽ mất rồi, thế thì thôi cố vớt được tí nào hay tí đó. Về sớm làm gì.

longkhau

Xe tải
bài này đăng 23/2/2022 . cũng mới cụ nhỉ?
Trò này chắc mới nổi gần đây.
Chứ tầm 1-2 năm trước cũng có nhưng chưa rộ lắm.
Cũng như lừa chơi coin, forex thôi.
Hehe, nghiệp vụ mới của "ngành" mà cụ!

Cũ thì có bóc bia, trái cây, khăn lạnh khi đi KTV, mới vừa thì như đã dấu yêu, mới nữa thì ... em không biết! hóng các cụ chiếu cũ ah.

À em hỏi thêm, hôm đó cụ dùng shisha hay cỏ gì đó chưa? chỗ đó sẵn hàng lắm.

suppernova112

Xe buýt
Hehe, nghiệp vụ mới của "ngành" mà cụ!

Cũ thì có bóc bia, trái cây, khăn lạnh khi đi KTV, mới vừa thì như đã dấu yêu, mới nữa thì ... em không biết! hóng các cụ chiếu cũ ah.

À em hỏi thêm, hôm đó cụ dùng shisha hay cỏ gì đó chưa? chỗ đó sẵn hàng lắm.
Em ko biết hút cỏ, ko biết hút shisha luôn. Nó gọi thêm mỗi 1 shisha hết 7 lít cụ ạ. Mà lúc nó gọi thêm shisha em cũng lườm nó, nên nó cũng ko dám gọi vung lung tung các thứ khác. Cụng ly với nó hết chai rượu, cố sờ nắm hít hà nó chán rồi về thôi. Đằng nào cũng mất tiền rồi.

antidau

Xe container
bài này đăng 23/03/2022 . cũng mới cụ nhỉ?
Lâu rồi cụ ạ. Trước là booking lẩu Đền Lừ thời Zalo tìm quanh đây

Bebon

Xe tăng
Thì đúng là vậy mà cụ. Đồ gọi hết ra rồi, biết là sẽ mất rồi, thế thì thôi cố vớt được tí nào hay tí đó. Về sớm làm gì.
Em mách cho cụ 1 chiêu của thằng em em nhé! Lần sau lỡ rồi mới phát hiện ra thì cứ để nó mang đồ ra xong rồi thì thầm vào tai nó: Anh ở đội CS phòng chống ma tuý quận xxx. Chúng nó sẽ tự động ra xin lỗi cụ và mời cụ về hoặc ít nhất tính đúng giá cho cụ.

suppernova112

Xe buýt
Em mách cho cụ 1 chiêu của thằng em em nhé! Lần sau lỡ rồi mới phát hiện ra thì cứ để nó mang đồ ra xong rồi thì thầm vào tai nó: Anh ở đội CS phòng chống ma tuý quận xxx. Chúng nó sẽ tự động ra xin lỗi cụ và mời cụ về hoặc ít nhất tính đúng giá cho cụ.
Kể có cái thẻ ngành giả thì em cũng diễn trò ngay đấy. Ko thì gậy ông đập lưng ông.

Belat Missan

Xe điện
Trước cũng bị dẫn mấy lần.
May các e biết mềnh trên răng dưới ca tút.:D

sthd

Xe lăn
Em thì day dứt tiền hơn là người cụ ạ. Mặt em này kỹ thì ko xinh lắm, được cái dáng đỉnh, dáng cao, quả mông thì ôi thôi trứ danh.
Tiếc tiền vì chả làm ăn được gì nó. Lại mua 1 đống đồ đắt.
Em ko biết hút cỏ, ko biết hút shisha luôn. Nó gọi thêm mỗi 1 shisha hết 7 lít cụ ạ. Mà lúc nó gọi thêm shisha em cũng lườm nó, nên nó cũng ko dám gọi vung lung tung các thứ khác. Cụng ly với nó hết chai rượu, cố sờ nắm hít hà nó chán rồi về thôi. Đằng nào cũng mất tiền rồi.
nghe có vẻ không khớp lắm =)) =)) =))

no free lunch!
tầm đẹp thế kia thì 3 củ là quá mất giá đó. xác định là chơi đẹp với nhau thì phải xác định là đầu tư nhà Thời đại với Mẹc nhá

suppernova112

Xe buýt
nghe có vẻ không khớp lắm =)) =)) =))

no free lunch!
tầm đẹp thế kia thì 3 củ là quá mất giá đó. xác định là chơi đẹp với nhau thì phải xác định là đầu tư nhà Thời đại với Mẹc nhá
nếu em được chơi nó thì ko lên đây kể cho các cụ nghe.
Xót tiền, rồi bị lừa mới lên kể để các cụ tránh.

3d4s

Xe tăng
bài này đăng 23/03/2022 . cũng mới cụ nhỉ?
Trò này nổi từ trước covid, 1-2 năm gần đây covid thì ăn uống gì.

Mà em ấy xinh như trong ảnh thì tiếc gì :) giờ tán lại cũng chưa muộn.

longkhau

Xe tải
Nghe nói đến đoạn Shisha rồi còn nhiều trò vui lắm, cơ mà đừng trách em nó, vì "em đẹp em có quyền" mà.

Bastion.P

Xe container
Tụi 46 này nó cho người đứng đón chào từ chỗ gửi xe. Hôm trc e lên đây nhưng đi có chút việc nên ko tặc lưỡi vào bar này ko thì ko hiểu thế nào.

đứa đấy lúc đầu em bảo đi uống nước, nó kêu đi ăn uống, đón nó ở đầu Hàng Chĩnh, em ko nghi ngờ gì, vì cũng tính chuẩn bị trước chỗ ăn uống dẫn nó đi rồi. Lúc đến nó bảo mình gửi xe, đi bộ vào trong phố cổ ăn nướng Mã Mây, thấy nó dẫn lên tầng 2 có vẻ thuần thục lắm, cũng ngồi tí mà nó gọi nhiều đồ, mình ăn ko hết, nó cũng chả ăn mấy, xong vội vội bảo đi uống rượu đi.. mình ok bảo ra ngoài xem có quán nào mình chủ động, nhưng nó chủ động dẫn mình vào bar đối diện đó, thấy có gì lạ lạ, vào thì mình chưa gọi đồ mà nó chỉ chai rượu, rồi thằng phục vụ đã bày sẵn hết các thứ khác mà mình chưa hề gọi...
Ncl thấy ko ổn cụ ạ.
Đang uống thấy em ý bảo gọi shisha, mình ko chủ động gì mà em đó chủ động gọi đồ hết, đĩa hoa quả ăn chưa xong cũng gọi đĩa mới....
Lúc hết chai rượu mình bảo thôi anh ko uống nữa, nó cứ đòi đặt thêm, mình né, rồi té gấp cụ ạ.
Trong cuộc vui, thấy em nó đòi đi vệ sinh 2 lần, mình nghi.. chắc vào nc với bọn quản lý để gài bill mình...
Thôi coi như bài học các cụ ạ.

suppernova112

Xe buýt
Trò này nổi từ trước covid, 1-2 năm gần đây covid thì ăn uống gì.

Mà em ấy xinh như trong ảnh thì tiếc gì :) giờ tán lại cũng chưa muộn.

Vì cái tâm lý ( bôi đen) này của cụ mà nhiều cụ biết rồi mà vẫn dính đó.
Lúc đầu em mở top chia sẻ, chưa có ảnh thì các cụ có vẻ cũng né lắm.
Khi cụ nào tìm ra ảnh em kia thì có vẻ lắm cụ cũng muốn thử nhỉ?
Qua ảnh còn thế, lúc gặp bên ngoài, rơi đúng tình huống của em chắc lắm cụ cũng theo nó hết à?
Em là 1 thằng khá chắc cú, mua sắm gì đều hỏi giá, tra bill, nhưng lần này vẫn dính, khó qua ải mỹ nhân.

toechuoi

Xe tăng
Nó gọi là mấy em booking bar. Nôm na mấy em này quẹt Tinder xong lùa gà cho bar thịt bill :)

Được gửi từ iPhone 16 Pro Max - Otofun

suppernova112

Xe buýt
Nghe nói đến đoạn Shisha rồi còn nhiều trò vui lắm, cơ mà đừng trách em nó, vì "em đẹp em có quyền" mà.
Em cut loss đúng lúc dốc ngược chai rượu đâu tiên ko còn giọt nào. Em đứng dậy bảo thanh toán ngay ko nói thêm câu nào. Xong xuôi rồi đứa kia nó mới bảo: anh ơi, em muốn uống thêm chai nữa, lúc đó nó mới ko dám làm tới. Chứ nếu chưa thanh toán bill, hết chai 1 mà mình còn chậm thì thằng nhân viên khéo nó khui rồi.