[Funland] Em có phải bị chém giá trên phố cổ?

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Cụ thớt tặc lưỡi thôi đằng nào cũng mất tiền mua mâm thì đâm cho thủng, chắc cũng nghĩ bụng xong tăng này là ẻm cho đi chén. Nên cố đấm ăn xôi, kiểu giống tâm lý con bạc khát nước muốn gỡ gạc ấy, hehe
Sao ý nghĩ giống em vậy ta. Chấp nhận rồi :-"

suppernova112

Xe buýt
Cụ thớt tặc lưỡi thôi đằng nào cũng mất tiền mua mâm thì đâm cho thủng, chắc cũng nghĩ bụng xong tăng này là ẻm cho đi chén. Nên cố đấm ăn xôi, kiểu giống tâm lý con bạc khát nước muốn gỡ gạc ấy, hehe
ko phải đâu cụ. Lúc vào bar thì chưa nhận ra, cũng chỉ nghĩ thôi mất chút chút thôi, còn chén được hay ko ko nghĩ tới. Nhưng gọi hết đồ ra rồi thì đã muộn

AnhViVu

Xe điện
Thế giờ cụ mới quen 1 em, rủ đi uống nước, đi ăn.. Khi em ý thích đồ gì, cụ có bảo: em ơi từ từ anh check giá đã ko?
Cứ rơi vào hoàn cảnh đó đi thì biết thôi.
Còn nếu cụ biết nó là Ph0' ngay từ đầu thì ko nói. Nhưng đôi khi cái ranh giới giữa Ph0' và gái bình thường nó cũng mong manh, mình cũng lờ mờ thôi chứ ko bạo dạn bảo: Em ăn đi, em trả tiền, anh ăn anh trả.
Anh hùng khó qua ải mỹ nhân.

suppernova112

Xe buýt
Anh hùng khó qua ải mỹ nhân.
Đàn ông sống trên đời, kiếm tiền ít hay nhiều...cuối cùng cũng chỉ để phục vụ con đàn bà cụ nhỉ?
Ko phục vụ vợ mình thì phục vụ đứa khác. Chắc chỉ có mấy anh sư mới ko màng.

phuongmit

Xe cút kít
ko phải đâu cụ. Lúc vào bar thì chưa nhận ra, cũng chỉ nghĩ thôi mất chút chút thôi, còn chén được hay ko ko nghĩ tới. Nhưng gọi hết đồ ra rồi thì đã muộn
Nhưng khi chập với nhau và đồng ý hẹn là cụ xác định trong đầu là để chéng rồi, k thì chả thằng bào chịu bỏ tiền ra cả ;)) chẳng qua bị thịt lừa thôi ;))

xukthal.

Xe lăn
ôi gái booking nó quan tâm cụ thế nào đâu, ko có tiền nó cũng thịt hết. Cụ đi xe máy đến, túi có điện thoại, hay đeo đồng hồ là nó có thể đủ để thịt rồi
Thế em sắm cái đt cùi và đeo đh Lazada cụ ib em sđt em thử cái cho ló sang th người nhá :D chụp ảnh ăn cùng hotgirl show fb cho bè bạn lác cmn mắt :))

Bang lang

Xe điện
Mợ cứ dìm em, em có già có xấu có ế thì em vẫn cứ phải Gia Cát Cẩn nhóe :>
Trên ý các mợ cho dính phát bùa yêu thì coi như tù chung thân ko yêu ai đc nữa....😭😭
Quê em bảo, già thế này thì phí bùa, cụ tưởng bùa rẻ hả?

xukthal.

Xe lăn

suppernova112

Xe buýt
Thế em sắm cái đt cùi và đeo đh Lazada cụ ib em sđt em thử cái cho ló sang th người nhá :D chụp ảnh ăn cùng hotgirl show fb cho bè bạn lác cmn mắt :))
có số cũng chả để làm gì đâu cụ, Gọi nó ko nghe đâu.
Cụ tò mò cứ lên bar đó kiểu gì chẳng gặp.

suppernova112

Xe buýt
Nhưng khi chập với nhau và đồng ý hẹn là cụ xác định trong đầu là để chéng rồi, k thì chả thằng bào chịu bỏ tiền ra cả ;)) chẳng qua bị thịt lừa thôi ;))
Uhm cụ, thì trong đầu cũng muốn chén, nhưng em ko phải kiểu gặp lần đầu rồi nói trắng ra với gái là gạ thịt luôn.
Ncl mình cũng muốn thử xem bên ngoài nó thế nào, rồi tính tiếp, cùng lắm mất tiền bữa ăn, ko tiếc lắm.
Chứ cụ gặp cụ lại gạ chịch ngay thì cave nó cũng chạy cụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

phuongmit

Xe cút kít
Uhm cụ, thì trong đầu cũng muốn chén, nhưng em ko phải kiểu gặp lần đầu rồi nói trắng ra với gái là gạ thịt luôn.
Ncl mình cũng muốn thử xem bên ngoài nó thế nào, rồi tính tiếp, cùng lắm mất tiền bữa ăn, ko tiếc lắm.
Chứ cụ gặp cụ lạ gạ chịch ngay thì 1 cave nó cũng chạy cụ nhé.
Hihi e lạ gì cái quy trình ;)) hẹn bữa đầu thành công, ăn tối, bia rượu, bar sàn xong đèo nhau về, a hơi say, e mệt k, vào đêy vào kia nghỉ tí nhé. Gật thì chả chéng vội luôn chứ lại lắc đầu, tất nhiên k hỏi là em ơi chúng mình qhtd phát nhé. Gái nó k gật thì mới đến note 2 và sau đó ;))

thngaylangthang

Xe ngựa
Chứ cụ gặp cụ lạ gạ chịch ngay thì 1 cave nó cũng chạy cụ nhé.
Các cụ cũng kinh nghiệm nhìu nhỉ ;;)
Hihi e lạ gì cái quy trình ;)) hẹn bữa đầu thành công, ăn tối, bia rượu, bar sàn xong đèo nhau về, a hơi say, e mệt k, vào đêy vào kia nghỉ tí nhé. Gật thì chả chéng vội luôn chứ lại lắc đầu, tất nhiên k hỏi là em ơi chúng mình qhtd phát nhé. Gái nó k gật thì mới đến note 2 và sau đó ;))

binhsu7273

Xe cút kít
Nản với suy nghĩ của Thanh Niên bây giờ nhể...? :)) :)) :))
Thích ăn Bánh thì ra mịa ló cửa hàng Bánh mà nhai, muốn ăn Bánh Handmade thì "Giá" ló phải khác.
Lừa......?
Ai định Lừa ai...?
Trình kém hơn ló thì phải chịu thôi chứ kêu ca cái zề...? =))=))=))
Các Cụ chúng ló thời xửa chỉ vì thích nghe Cô Đầu hát và rót trà thôi, mà còn bán mịa ló cả gia sản ấy chứ! :)

suppernova112

Xe buýt
Em ko bao giờ gạ ngay trong note 1 , hay giả vờ phi vào NN cụ ạ. Mình phải giả vờ tử tế, từ tốn, giữ chừng mực...
Nhanh quá thì hỏng ăn.
Giờ gái nó cũng có ngu đâu.

suppernova112

Xe buýt
Nản với suy nghĩ của Thanh Niên bây giờ nhể...? :)) :)) :))
Thích ăn Bánh thì ra mịa ló cửa hàng Bánh mà nhai, muốn ăn Bánh Handmade thì "Giá" ló phải khác.
Lừa......?
Ai định Lừa ai...?
Trình kém hơn ló thì phải chịu thôi chứ kêu ca cái zề...? =))=))=))
Các Cụ chúng ló thời xửa chỉ vì thích nghe Cô Đầu hát và rót trà thôi, mà còn bán mịa ló cả gia sản ấy chứ! :)
thì em nói em trình kém hơn, bị lừa mà.

binhsu7273

Xe cút kít
thì em nói em trình kém hơn, bị lừa mà.
Thế là không phải bị "Lừa" mà là thua nó, Bánh mình thấy hương vị Ngon, hợp với mình thì phải trả giá cao hơn những thèng khác mới có được chớ. :)