[Funland] Em có phải bị chém giá trên phố cổ?

suppernova112

Xe buýt
Chuẩn luôn cụ. Cả phố đó có mỗi quán này. Bên ngoài toàn. Bún phở mà nhà e thì ăn chán mónđó rồi. Nên hôm đó 2vc e đổi món thử hồng kong xem sao. Định ăn thử há cảo ở đây nhưng có vẻ ko chuyên lắm nên e ăn thử món đậu hũ với vịt quay kinh bắc. Ăn cũng bt cụ ạ
Ncl khu phố cổ này ngoài 1 số quán bánh mỳ và phở ra, còn lại thì như cđbuoi hết

jangjulinh

Xe hơi
Ncl khu phố cổ này ngoài 1 số quán bánh mỳ và phở ra, còn lại thì như cđbuoi hết
Lên phố e chỉ khoái mỗi món bún đậu mắm tôm. Còn trên phố chật trội đúng là ăn uống ko hợp lý lắm.chỉ đi dạo quanh thôi.

suppernova112

Xe buýt
Lên phố e chỉ khoái mỗi món bún đậu mắm tôm. Còn trên phố chật trội đúng là ăn uống ko hợp lý lắm.chỉ đi dạo quanh thôi.
Bún đậu mắm tôm thiếu đeo gì chỗ ngon, mà món này ko có gì đặc sắc, quận ven bán cũng ngon mà rẻ.
khâu dịch vụ của Hn quá lởm. 30 năm nữa ko bằng được SG

jangjulinh

Xe hơi
Bún đậu mắm tôm thiếu đeo gì chỗ ngon, mà món này ko có gì đặc sắc, quận ven bán cũng ngon mà rẻ.
khâu dịch vụ của Hn quá lởm. 30 năm nữa ko bằng được SG
À vâng bác. Bác sống sg ạ. E năm 2018 cũng vào sg chơi. Ấn tượng món bún bò với cơm tấm. Công nhận nhon mà họ phục vụ cũng chu đáo ạ

suppernova112

Xe buýt
À vâng bác. Bác sống sg ạ. E năm 2018 cũng vào sg chơi. Ấn tượng món bún bò với cơm tấm. Công nhận nhon mà họ phục vụ cũng chu đáo ạ
Em ko ở SG. Nhưng em vào đó vài lần. Cũng ăn chơi các kiểu. Trong đó dịch vụ các thứ có chỗ đắt, chỗ rẻ , nhưng rõ ràng minh bạch. Ko có kiểu lùa gà bẫy khách như ngoài HN.
trong SG dịch vụ làm ăn chuyên nghiệp hơn, dù giá có cao hơn nhưng làm cho khách đi về vẫn thấy thoải mái

jangjulinh

Xe hơi
Em ko ở SG. Nhưng em vào đó vài lần. Cũng ăn chơi các kiểu. Trong đó dịch vụ các thứ có chỗ đắt, chỗ rẻ , nhưng rõ ràng minh bạch. Ko có kiểu lùa gà bẫy khách như ngoài HN.
trong SG dịch vụ làm ăn chuyên nghiệp hơn, dù giá có cao hơn nhưng làm cho khách đi về vẫn thấy thoải mái
Vâng bác. Con người trong đó họ suy nghĩ thoáng hơn ngoài bắc. Nên cách phục vụ cũng khác

longkhau

Xe tải
Em nó nói rõ thế, các cụ cứ nhìn đi đâu! gặp lãng mệnh hay ác mộng

Nghe nói có câu thần chú, khi gặp thứ dữ, đọc thủ thỉ liên tục sẽ hoá nguy thành yên.

"Hoa rơi cửa ật, hoa rơi cửa ật, một ật mấy tền, mấy tền"

locve

Xe tăng
ko cụ ơi, đâu ra mà dí L hả cụ.
Mà kịch bản hôm qua về search lại đúng như bị gái booking nó gài cụ ạ.
Cụ nhận diện được là chuẩn rồi. Bọn bar hay thuê các em trẻ đẹp đi rủ rê khách kéo vào bar chơi, gọi đồ nhiều đc tiền hoa hồng, chứ cụ đi lên bar với nó cũng ko đc dí trym vào em nó đâu. Cụ ham hố của lạ, cứ tưởng lừa được em nó nhưng lại bị em nó dắt mũi rồi.

DONALD TRAMP

Xe buýt
Chỗ 7tr bác chủ tiêu 1 tối kia là bằng 1/3 lương tháng của em nên chỉ xem các bình luận của các bác thôi. Em có một vài thắc mắc mong các bác chỉ bảo:
Bác chủ nói chắc bị dí bill, trả ngoài mong muốn tầm 4 tr, vậy cô booking girl kia có xơi đc hết chỗ đó không ah, hay được 1 tr là cùng.
Nếu được có 1 triệu, cô ấy ngồi mất nguyên tối, ăn uống ngày nào cũng nướng, cũng vang, shisha thì chẳng mấy thành cái thùng phuy. Chưa kể tiền son phấn, lại còn tiếp bao người khác giới, chưa hề cảm tình, luôn tìm cách sờ soạng vào chỗ kín, tế nhị nữa, thế khéo cô ấy làm vì đam mê chứ thu nhập thế thì hẻo quá các bác nhỉ.
Nhìn ảnh thấy cô gái này ngoại hình sáng, vậy cô ấy làm nghề này booking girl là biến tướng của geisha bên Nhật, bán nghệ không bán thân hay cũng đích đến cuối cùng cũng lại là bán thân hả các bác. Còn trẻ, xinh đẹp, khỏe sao không chịu khó làm việc lương thiện, cơ quan, công sở mà lại đâm quàng vào đường làm đồ chơi cho khách vãng lai thế này thì em thấy phí quá.